Khi " Teen " dâng hiến quá sớm...

B

boy_votinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

dạo này các teen nữ .trường mình có phong trào , sống thử . tệ hại hơn các teen nữ thi nhau yêu ......thuê nhà sống thử làm vợ chồng .....thử làm điều ấy .lại còn cái kiểu kí kết hợp đồng yêu nhau nữa chứ . dek hiểu con gái nó nghĩ gì . đáng báo động .hậu quả của việc sống thử đã gây hậu quả tệ hại . tỉ lệ các teen sống thử .......50% .........phải đi nạo phá thai..chuyện riêng đáng ko nói ra . nhưng muốn cảch báo họ về mối nguy hiểm của việc các teen dâng hiến quá sớm . khi vẫn ngồi trên ngế nhà trường..
mún biết thêm pm cho mình .boyvaodoi_20052006 mình ở quảng ninh

G

gioxanh

ok
1chuyện này hơi tế nhị, nên nói kín
2, viết sai chính tả: nạo phá thai chứ
3, đây mà là nhà ah

A

aqnacm

Trường cậu là trường gì vậy

có khi mình phải vào đó học mới được :D

S

shinichi5692

Cóa thể ở một số tỉnh, thành tình trạng đóa là nhju`. Nhưng ở tớ thj hok cóa đâu. :D
Nhưng đây đâu fai là khu vực dành cho Fan M.U
SHj cũng là Fan M.U ^^!

A

aqnacm

ko có hộ khẩu HN vào VĐ sao được

bạn mình học VĐ đầy ;)) chả thấy đưá nào sống thử cả =))

J

jerry_pikz_1111

sak! trường nào mà chả có! chuyện đấy là chuyện bình thường rồi!

M

manhhuong.zteen9x

troi truong nao cung vay u'
co le minh' phai`? di tim' hieu"? moi duoc
troi dat vay. ma' ko ai lên tieng'
hay sao
VIET NAM oi qua' nhiêu ' tieu cuc

P

phalaibuon

còn nói được j nữa
tùy thuộc vào ý thức và suy nghĩ của mọi người thui
mà sao con gái ngốc thật
dại j mà làm thế
chỉ thiệt thân thui
mọi người nhỉ
;;)

G

gacon_st

oạch chỉ có Hn có nhìu chiện thế nì thôi,đầy đủ quá sinh ra chả có trò j nên thế, ở quê mình chả có mí cái chuyện này,...nếu có chắc ko xảy ra ở lứa teen nnhư bạn nói :D

S

small_fire

con gái mà thế thì chẳng còn gì để nói. không hiểu sau này các bạn ý thế nào? k bị chồng xét nét mới lạ

M

manhhuong.zteen9x

that. kinh hoang`....................

day^ la` tinh` trang. chua he` co' o? truong` tiu dau nha

H

hippo0812

Chuyện này khó nói thật.
Sống thử thời nay chủ yếu là tò mò chứ chẳng phải thiếu kiến thức về giới tính. SG cũng có đầy ra đó, ng` ta đi nạo phá thai cũng đầy ra đó, rồi còn nạo phá thai ở các cơ sở tư nhân nữa chứ.
Sợ là sợ tổn thương về tinh thần và thể xác, bộ HIV/AIDS k ai sợ àh, căn bệnh thế kỉ chứ chẳng chơi.
Trước khi làm gì phải suy nghĩ kĩ, đã làm phải biết chấp nhận, đã lỡ cũng nên bình tĩnh mà giải quyết hậu quả trước khi quá muộn.

P

phalaibuon

trường của các bạn là trường nào vậy
sao lại hok có
ở chỗ mình đầy
cả con gái của cô giáo nhá ;;)

H

hoangtu_tq

chuyện này ư ! quá bình thường ! mà ngu gì để đến nỗi phải di phá thai .mà con gái bây giờ là như thế đó kể cả những lúc nói chuyện ở nơi công cộng nói toàn những câu .... chả muốn nói nữa. tuy không phải toàn bộ girl đều thế nhưng cũng khá nhìu

M

manhhuong.zteen9x

phalaibuon said:
trường của các bạn là trường nào vậy
sao lại hok có
ở chỗ mình đầy
cả con gái của cô giáo nhá ;;)[/quote
kịnh zay. noi' chung la` o? day hoc. sinh co' nhieu` kien' thuc' ve` chuyen. do' lam'
chuyen. do' neu' co' thi` rat' it' thoi

Top Bottom