Nhân sự [Khen thưởng]Vinh danh các thành viên có thành tích xuất sắc và nhiều cống hiến cho diễn đàn.

M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào tất cả các em!

Bắt đầu từ tháng 10 trở đi, các thành viên có thành tích xuất sắc hoặc có nhiều cống hiến cho diễn đàn Hocmai.vn sẽ được vinh danh tại Topic này.

Xin chúc mừng các thành viên đã đạt giải trong cuộc thi "Cây bút trẻ lần thứ 9" của Box Ngữ văn và có thành tích trong đợt phát động dọn dẹp nội dung diễn đàn.

Sau đây là danh sách các thành viên được khen thưởng và hình thức khen thưởng kèm theo:

Các hình thức khen thưởng sẽ được xử lý từ ngày 19/09/2011.
BQT xin cảm ơn tất cả các em!

Chúc các em học tốt!

M

Moderator

Chào các em!

Chúng ta tiếp tục vinh danh các thành viên có thành tích xuất sắc trong quá trình tham gia các hoạt động tuần do Box Vật lí tổ chức nhé.

Xin chúc mừng các em! QBT rất hi vọng rằng Topic này sẽ được cập nhật thường xuyên hơn, danh sách khen thưởng dài hơn và danh sách luôn cập nhật những cái tên mới mẻ.

Sau đây là những gương mặt điển hình được khen thưởng:

Các hình thức khen thưởng sẽ được thực hiện từ ngày 19/09/2011.

Cảm ơn các em, chúc các em học tốt!

H

hocmai.diendan

Chào các em!

BQT diễn đàn xin chúc mừng các bạn có tên trong danh sách sau:

Trên đây là danh sách các thành viên đã có thành tích xuất sắc và nhiều nỗ lực đóng góp cho phong trào hoạt động của diễn đàn Hocmai.vn.

Các bạn Camnhungle19, 11thanhkhoeo, Giotbuonkhongten, Sonmoc, Anhtrangcotich, Duynhan1, Bboy114crew, 123cuoilendiroimoichuyensequa, Banhuyentrang123, Sudi_k51 mặc dù không có tên trong danh sách đề xuất khen thưởng tháng nhưng qua quá trình theo dõi và đánh giá hoạt động của các bạn này trên diễn đàn trong tháng 9/2011, Admin thấy các bạn đã có nhiều cố gắng, nỗ lực trong việc đóng góp thời gian, trí tuệ, nhiệt huyết vào quá trình xây dựng diễn đàn Hocmai.vn và đề xuất bổ sung các bạn nói trên vào danh sách khen thưởng tháng 9/2011.

Riêng Smod Sonmoc không nhận thưởng mà đề nghị chia đều cho các thành viên trong nhóm, phần thưởng của Sonmoc sẽ được chia đều cho hai tài khoản PhiphikhanhAnh_anh1321.

Hai bạn Thuhien_3103199911thanhkhoeo không những có thành tích xuất sắc trong quá trình quản lý khu vực được phân công mà còn hoàn thành tốt dự án đọc sách trực tuyến tại mục Đức dục nên được thưởng thêm một mức thưởng riêng, ngang bằng với mức thưởng tháng hiện tại.

Bắt đầu từ tháng 10, các tiêu chí xem xét khen thưởng và cơ chế khen thưởng dành cho thành viên xuất sắc và có nhiều cống hiến đối với diễn đàn sẽ được thay đổi. Thông tin chính thức về việc này sẽ được cập nhật và thông báo rộng rãi tới tất cả các em.

BQT diễn đàn rất mong rằng các em cố gắng phấn đấu học tập tốt, đóng góp trí tuệ, nhiệt huyết của mình để xây dựng diễn đàn Hocmai.vn trở thành một Cộng đồng học tập lớn mạnh - Môi trường học tập có ích đối với mọi thế hệ học trò trên khắp đất nước.

Chúc tất cả các em học tốt!

H

hocmai.diendan

Bổ sung danh sách khen thưởng:

Moderator:
jelly_nguy3n96tn
Mức thưởng: 50.000 VND.
Hình thức: Cộng tiền vào tài khoản Hocmai.

Chúc các em làm việc hiệu quả!

H

hocmai.diendan

Chào các em!

BQT diễn đàn Hocmai.vn xin chúc mừng các thành viên có tên trong danh sách sau:

Đây là danh sách khen thưởng các thành viên trong BQT đã có nhiều đóng góp và thành tích xuất sắc trong tháng 12 và các thành viên đạt giải trong các event đã đươc tổ chức trên diễn đàn trong đợt cuối năm 2011.

BQT diễn đàn xin cảm ơn các em đã đóng góp, cống hiến thời gian, trí tuệ, nhiệt huyết cho sự phát triển của diễn đàn trong thời gian vừa qua.

Mong các em phát huy các thành tích đã đạt được để diễn đàn Hocmai.vn phát triển hơn nữa.

Việc khen thưởng sẽ được thực hiện trong tuần sau, các em kiểm tra tài khoản để cập nhật việc khen thưởng nhé!

Cảm ơn các em!

Last edited by a moderator:
H

hocmai.diendan

Khen thưởng Mod xuất sắc tháng 2, 3 và thành viên đạt giải event Điểm 10 Sinh học.

Chào các em!

Căn cứ vào đề xuất khen thưởng của BQT các Box trong tháng và 3, kết quả tổng hợp từ event Điểm 10 Sinh học, kết quả tổng hợp Olymlic Địa lý, BQT diễn đàn Hocmai.vn khen thưởng các thành viên có tên trong danh sách sau:

DANH SÁCH KHEN THƯỞNG MOD XUẤT SẮC THÁNG 2 & EVENT

DANH SÁCH KHEN THƯỞNG MOD XUẤT SẮC THÁNG 3

Lưu ý:
- Bổ sung 2 trường hợp: hiepkhach_gianghobinbon249 vào danh sách khen thưởng tháng 3.
- BQT tổng hợp danh sách khen thưởng còn tồn đọng để các em dễ theo dõi và tổng kết nên một số trường hợp được khen thưởng từ nhiều event hoặc từ các event và khen thưởng tháng sẽ được ghi lý do khen thưởng tóm tắt.

- Chi tiết các mức khen thưởng được căn cứ trên cơ cấu giải thưởng của các event và mức khen thưởng hàng tháng.

- Mọi vấn đề thắc mắc các em phản hồi lại ở khu vực góp ý hoặc tin nhắn riêng của tài khoản hocmai.diendan.

- Việc khen thưởng sẽ được thực hiện trong tuần thứ 2 của tháng 4.

Chúc các em học tốt!

Last edited by a moderator:
Top Bottom