KHẢO SÁT THỰC TẾ THI CỬ CỦA CÁC SĨ TỬ MỚI THI ĐH NĂM 2008

L

loveyouforever84

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

KHẢO SÁT THỰC TẾ THI CỬ CỦA CÁC SĨ TỬ MỚI T

Mình muốn khảo sát qua một chút về tình hình thực tế làm bài của các bạn trong kì thi vừa qua. Mong các bạn bớt chút thời gian tham gia nhé ! :)

Các bạn hãy chọn các mục tương ứng phía trên phần thăm dò.
Câu trả lời cần hết sức trung thực dựa trên thực tế làm bài của các bạn (điều này là hết sức quan trọng)
:D

Xin lỗi, do tính năng lựa chọn chưa được tốt, mặt khác, mình lỡ post thừa các phương án chọn, nên các bạn
CHỈ CHỌN 1 TRONG 2 PHƯƠNG ÁN ĐẦU TIÊN nhé !

Phương thức làm bài : làm 1 vòng hay nhiều vòng ?

Xin chân thành cảm ơn các bạn đã nhiệt tình hợp tác ! >:D<

L

loveyouforever84

Re: KHẢO SÁT THỰC TẾ THI CỬ CỦA CÁC SĨ TỬ M?

loveyouforever84 said:
Mình muốn khảo sát qua một chút về tình hình thực tế làm bài của các bạn trong kì thi vừa qua. Mong các bạn bớt chút thời gian tham gia nhé ! :)

Các bạn hãy chọn các mục tương ứng phía trên phần thăm dò.
Câu trả lời cần hết sức trung thực dựa trên thực tế làm bài của các bạn (điều này là hết sức quan trọng)
:D

Xin lỗi, do tính năng lựa chọn chưa được tốt, mặt khác, mình lỡ post thừa các phương án chọn, nên các bạn
CHỈ CHỌN 1 TRONG 2 PHƯƠNG ÁN ĐẦU TIÊN nhé !

Phương thức làm bài : làm 1 vòng hay nhiều vòng ?

Xin chân thành cảm ơn các bạn đã nhiệt tình hợp tác ! >:D<
Các bạn tích cực tham gia nào ! >:D<

B

barbietsu

Em làm theo thứ tự, nhưng câu nào nhìn vào ko có hướng làm thỳ bỏ để wa đợt 2 xem lại, kết wả vẫn lụi 3 câu do ko học công thức của polime :(

L

loveyouforever84

barbietsu said:
Em làm theo thứ tự, nhưng câu nào nhìn vào ko có hướng làm thỳ bỏ để wa đợt 2 xem lại, kết wả vẫn lụi 3 câu do ko học công thức của polime :(
Tiếc nhỉ ? Câu polime (tính hệ số trùng hợp) năm nay bộ ra cao tay hơn, không thể chọn ngẫu nhiên được nữa rồi ! :D
Vậy là em đúng 47/50 ?

Top Bottom