Sử Khảo sát hoạt động box Sử

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào cả nhà!

Thời gian vừa qua box sử đã có khá nhiều hoạt động mới và thu hút thêm rất nhiều thành viên quan tâm. Tuy nhiên, do một số lí do riêng mà nhiều hoạt động đã bị đình trệ hoặc chưa được hiểu quả. Vậy nên, hôm nay mình xin thay mặt box Sử mở bài khảo sát nhỏ về hoạt động của box, mọi người giúp mình hoàn thiện nhé!

Các bạn tham gia bài khảo sát này bằng cách trả lời hết những câu hỏi Ở ĐÂY và gửi về cho BQT. Mỗi ý kiến của các bạn sẽ là những thông điệp giúp bọn mình hoàn thiện hơn trong các hoạt động tới!

Chúc cả nhà buổi tối tốt lành, và đừng quên ủng hộ event mới của box Sử nha!

Thay mặt BQT,
Võ Thu Uyên.​

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Chào mọi người,

Cách đây gần hơn 1 tháng, BQT Box sử đã tạo topic khảo sát này nhằm thu thập ý kiến thành viên về hoạt động của box. Và chúng mình đã nhận được rất nhiều phản hồi tích cực từ các bạn. Có những chia sẻ, có những ý kiến vô cùng chân thành, có những lời động viên rất tình cảm nữa. Một lần nữa mình xin cảm ơn các bạn đã dành nhiều sự quan tâm đến team mình như thế, mặc dù bọn mình vẫn chưa giúp đỡ gì nhiều cho các bạn cả.

Cũng hơn 1 tháng nay, HMF đã bắt đầu có sự chuyển mình, box Sử cũng có những hoạt động mới, nhiều topic học thuật được đăng lên, nhiều topic thảo luận xuất hiện. Mặc dù vẫn chưa hoàn thiện nhưng bọn mình đã nhận được sự ủng hộ của rất nhiều bạn, và đó là động lực để bọn mình tiếp tục công việc của mình.

Hôm nay, mình xin thay mặt BQT box sử mở lại khảo sát một lần nữa, trong đó có thêm một số thông tin mới, một số hoạt động mà box chúng tớ sắp sửa triển khai, hi vọng mọi người sẽ ủng hộ. Những bạn nào đã tham gia khảo sát trước đó có thể làm lại nhé, còn ai chưa tham gia thì mình hi vọng các bạn sẽ dành chút thời gian giúp chúng mình hoàn thiện bản khảo sát này, để bọn mình có thêm động lực phát triển box trong thời gian tới.

Các bạn tham gia bài khảo sát này bằng cách trả lời hết những câu hỏi ở mẫu dưới đây và gửi về cho BQT. Mỗi ý kiến của các bạn sẽ là những thông điệp giúp bọn mình hoàn thiện hơn trong các hoạt động tới! Chúng mình hi vọng sẽ nhận được nhiều ý kiến từ mọi người ạ!

Và, nếu các bạn có những ý kiến khác không tiện nói trong form trên thì có thể ghi và gửi lại dưới topic này nhé! Cảm ơn các bạn đã dành thời gian làm khảo sát cùng Team sử. Chúc mọi người buổi tối tốt lành, và đừng quên ủng hộ các hoạt động mới của box Sử nha!

Thay mặt BQT,
Võ Thu Uyên.​

Last edited:
Top Bottom