Môn học khác Khắc phục lỗi máy tính

Bangtanbomm

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng sáu 2018
495
1,988
206
19
Du học sinh
Bangtan's Family
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tình hình là vào ngày hôm qua máy tính em nó vẫn vô cốc cốc rất bình thường thế nhưng sáng nay khi ấn vào app cốc thì nó không khởi động được trình duyệt =.= em đã xóa rồi down lại, thử truy cập nhưng vẫn không được -.- trong khi vô các trình duyệt, ứng dụng khác vẫn ok ><
Ai giúp em với huhu -.- dùng gg load lâu quá

Thiên Thuận

Cựu Mod Anh |GOLDEN Challenge’s first runner-up
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Đại học Đồng Tháp - Ngành Sư phạm Tiếng Anh
Tình hình là vào ngày hôm qua máy tính em nó vẫn vô cốc cốc rất bình thường thế nhưng sáng nay khi ấn vào app cốc thì nó không khởi động được trình duyệt =.= em đã xóa rồi down lại, thử truy cập nhưng vẫn không được -.- trong khi vô các trình duyệt, ứng dụng khác vẫn ok ><
Em khởi động và Cốc Cốc không thể mở lên hay là có bảng thông báo lỗi gì không em? Cap cho anh xem nào.

Beo1206

CTV Thiết kế
Cộng tác viên
11 Tháng mười 2017
2,347
3,063
474
18
Vĩnh Phúc
THPTXH
Ôi giống em :< Mấy ngày nay có vào được gg đâu , không hiểu sao dùng gg thấy quen rồi cảm giác không dùng nổi cốc cốc .

• Like
Reactions: Bangtanbomm

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Ôi giống em :< Mấy ngày nay có vào được gg đâu , không hiểu sao dùng gg thấy quen rồi cảm giác không dùng nổi cốc cốc .
Hầy, khi em mở Google Chrome lên thì có báo lỗi gì không cap anh xem nào. Anh vẫn đang dùng Google Chrome để đăng bài viết này :D

Bangtanbomm

Học sinh tiến bộ
Thành viên
29 Tháng sáu 2018
495
1,988
206
19
Du học sinh
Bangtan's Family
Em khởi động và Cốc Cốc không thể mở lên hay là có bảng thông báo lỗi gì không em? Cap cho anh xem nào.
Ấn vô để nó khởi động nhưng nó chả hiện lên gì cả anh ạ -.- vẫn trơ trơ như thế
Xóa hết những cái gì liên quan tới Cốc Cốc, rồi tải lại là được!
Vẫn không được huhu
Bạn gửi ảnh màn hình của cốc cốc vào đây nhé
Nguyễn Thành Trương
Nó không lên hình gì thì cap cũng chẳng có ích:(((

Beo1206

CTV Thiết kế
Cộng tác viên
11 Tháng mười 2017
2,347
3,063
474
18
Vĩnh Phúc
THPTXH
Hầy, khi em mở Google Chrome lên thì có báo lỗi gì không cap anh xem nào. Anh vẫn đang dùng Google Chrome để đăng bài viết này :D
:> Nó load một hồi xong đơ máy , màn hình trắng y như không có dữ liệu ấy anh , em sợ quá , thử mấy lần rồi cơ , thử xong là đơ máy , phải Restart lại :< Nên là không dám vào , sợ tí không đăng bài tham gia Talkshow được thì chết . Dùng cốc cốc , chromium hổng có quen .

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
:> Nó load một hồi xong đơ máy , màn hình trắng y như không có dấu hiệu ấy anh , em sợ quá :< Nên là không dám vào , sợ tí không đăng bài tham gia Talkshow được thì chết . Dùng cốc cốc , chromium hổng có quen .
Hầy, em cứ gỡ Google Chrome, khởi động lại máy rồi cài lại thôi em ạ.

Beo1206

CTV Thiết kế
Cộng tác viên
11 Tháng mười 2017
2,347
3,063
474
18
Vĩnh Phúc
THPTXH
Hầy, em cứ gỡ Google Chrome, khởi động lại máy rồi cài lại thôi em ạ.
Cơ mà em tiếc :< Bao nhiêu dữ liệu quan trọng em ghim hết trên đấy . Nào là PSD design , stock , rồi mấy cái trang dài dài bao nhiêu cái kia nữa . Ôi :<< Sự nghiệp design + viết truyện sụp đổ :<

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Cơ mà em tiếc :< Bao nhiêu dữ liệu quan trọng em ghim hết trên đấy . Nào là PSD design , stock , rồi mấy cái trang dài dài bao nhiêu cái kia nữa . Ôi :<<
Hầy, em đăng nhập vào tài khoản Google, đồng bộ hóa xong là OK :D Sau này cài lại, em đăng nhập lại thôi.

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Chợt nhớ ra hình như mấy hôm trước vừa bỏ đồng bộ hóa tài khoản Google :<
Hầy, thế thì bây giờ em bật lại thôi nè. Đồng bộ hóa cũng nhanh mà, đợi đồng bộ xong thì em làm như anh hướng dẫn ở trên thử xem sao nhé :D

VAN DINH

Học sinh mới
Thành viên
5 Tháng mười một 2018
5
2
6
19
Đà Nẵng
THCS Hoang Dieu
Bạn hãy thử resert lại máy và mở thử lại cốc cốc; còn ko được thì bạn hãy thử kt lại máy thử có khii laptop bạn lại bị lỗi với trình duyệt Cốc Cốc

Trang Clever

Học sinh mới
Thành viên
19 Tháng chín 2018
35
42
6
17
Thanh Hóa
Trường THCS Ngọc Lĩnh
mk khắc phục đc , bn gửi ảnh màn hình vào tin nhắn riêng cho mk , mk sẽ giúp bn

Top Bottom