Kết thúc 1 câu chuyện

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thanhdat93

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Topic này lập ra không phải với nội dung tranh luận, xin các bạn tôn trọng điều này!
Topic bên kia của tôi đã bị khóa, tôi không muốn topic này cũng bị như vậy! Tôi sẽ giải thích tất cả, những gì xảy ra với tôi để mọi người có thể hiểu hơn về chuyện của tôi!
Tôi thực sự thấy buồn khi mọi người như vậy! Mệt mỏi! Tôi không nghĩ rằng 2 bạn green và diema3 có thể nói ra những điều đó!! Cả mấy bạn memvip và mod kia nữa, các bạn nói như thể các bạn là người trong cuộc vậy, nói xong lấy 2 chữ "tôi thấy" ra dọa tôi và benho.
Các bạn lấy danh nghĩa là người bị tổn thương, và là người đồng cảm với người mà bị tôi làm tổn thương nên làm như vậy sao?!

Anh ta luôn mạnh mồm : Bạn có tư cách gì mà nói ?

Ng` ngoài cuộc cũng hiểu : Với tư cách là người bị anh làm cho tổn thương .
Các bạn vào đây để dọa benho? Các bạn vào đây để chĩa mũi nhọn vào người tôi, chỉ trích và dùng những lời lẽ, khó nghe nếu như không nói là thiếu văn hóa (theo tôi là như vậy)
Các bạn giỏi văn trổ tài văn chương, vẽ ra 1 viễn cảnh, dàn dựng ra 1 vở kịch trong trí tưởng tượng. Các bạn làm như vậy để làm gì, người ta khuyên nhủ người khác thì có như các bạn không?
Bạn diema3, lời lẽ của bạn như có đạn, bắn phát nào chuẩn phát đấy, khá lắm, không hổ danh là thi khối D. Bạn vào pic đó, dùng những từ ngữ quá khó nghe để nói về tôi và chuyện của tôi và benho. Bạn nhằm vào tôi nhưng cũng có ý định làm cho benho đau. Mọi chuyện của tôi và bạn đã kết thúc rồi, tôi với bạn không có gì để nói, bạn vào đây là để giúp đỡ green đúng k?! Nói dùm cho green đúng k?! Ừ, cứ cho là như vậy đi
Em thao_won, có lẽ em đã quá nổi tiếng khi được chị phailabuon lập riêng 1 pic để nói về tư cách của mình. Anh xin miễn bàn chuyện đó, vậy em vào pic anh với mục đích gì, cũng để giúp green đúng k?! Anh chấp nhận!
Nhok_bettyberry, bạn dùng những lời lẽ thật hay!

Ôi thật là ghê tởm, diễn đàn này một ng diễn đàn kia một ng. Cu ối cùng lại bị bỏ rơi.

@ Chủ pic: Dừng lại đc rồi đó "thanhdat93" à

Nguồn: www.HsNSL.Net

Cho tôi hỏi bạn đang ghê tởm với điều gì?! Quá khứ của tôi chăng, hay hiện tại?! Tôi tự hỏi có vẻ mod mình sử dụng ngôn ngữ quá tùy tiện. Ghê tởm?! Phải chăng những ai lúc trước đã có tình cảm với ai đó rồi sau này lại có 1 ai khác đều bị bạn ghê tởm chăng. Buồn cười quá!!
Còn với bạn green. Bạn còn nhớ những cái này chứ?!

Mr Kún coo_coo_ca.choo (2/9/2011 11:09:27 PM): ko cần trở thành ai khác để xem tớ thế nào, không cần phải nghĩ đến tớ khi ở bên người khác và cũng không cần thấy có lỗi với tớ. Tớ chỉ mong và cầu xin bạn một điều: Hãy yêu, nhưng đừng làm người bạn trao những lời yêu bị tổn thương và đau vì bạn đến với một tình yêu mới. Chỉ thế thôi! Lòng tự tôn của tớ cao, có lẽ thế, nhưng nó không nhiều bằng nỗi sợ hãi mà chuyện tình cảm đem lại cho tớ. Dù thế nào tớ cũng không muốn liên quan đến con trai, hôm nay bạn tức tớ và out, có lẽ đây là lần cuối bạn nói chuyện với tớ. Và sau này nếu bạn liên lạc và không nhận được trả lời của tớ thì bạn hãy hiểu rằng tớ và bạn đã thuộc về 2 thế giới khác nhau.
Mr Kún coo_coo_ca.choo (2/9/2011 11:31:18 PM): tôi đã chấp nhận người khác
Mr Kún coo_coo_ca.choo (2/9/2011 11:31:25 PM): đã đứng lên bởi 1 bàn tay khác
Mr Kún coo_coo_ca.choo (2/9/2011 11:31:39 PM): tôi sẽ ko làm chuyện có lỗi với người này
Mr Kún coo_coo_ca.choo (2/22/2011 11:27:28 PM): tôi ko yếu đuối
Mr Kún coo_coo_ca.choo (2/22/2011 11:27:32 PM): ko hề yếu đuối
Mr Kún coo_coo_ca.choo (2/22/2011 11:28:04 PM): và tôi cũng nghĩ
Mr Kún coo_coo_ca.choo (2/22/2011 11:28:11 PM): may mắn cho ông
Mr Kún coo_coo_ca.choo (2/22/2011 11:28:17 PM): khi ông chọn linh
Mr Kún coo_coo_ca.choo (2/22/2011 11:25:39 PM): tôi biết tôi đã cư xử rất tệ với ông
Mr Kún coo_coo_ca.choo (2/22/2011 11:25:43 PM): tôi khiến ông buồn
Những điều trên đã quá đủ để nói chưa hả bạn?! Tôi cần giải thích gì thêm đây?!
Tôi đã chọn benho thay vì chọn bà. Nhưng tôi thấy bà không ổn, những stt tâm trạng của bà, tôi thấy lo nên nhờ thằng bạn thân nhất của bà giúp đỡ bà hơn, quan tâm bà hơn. Đến khi bà biết được thằng bạn bà nghe lời tôi mà để mắt tới bà thì bà lại qua đây, khủng bố tôi như thế này sao?! Tôi đã làm sai khi bảo cậu bạn kia làm như vậy à?!

Tầm HIỂU BIẾT của tớ chưa đến lượt bạn bình luận hay nhận xét đâu :))

10-02-2011, 01:40 (thức khuya làm mấy cái này =)))

10-02-2011, 02:05

Từ khi có Kún cuộc đời tớ đã thay đổi nhiều Kún à, cuộc đời ý nghĩa hơn, tớ đã cố gắng sống thật tốt để Kún không phải nghĩ nhiều, để quan tâm hơn đến Kún. Đồ ngốc! Tớ yêu ấy nhiều. Ấy phải chú ý giữ gìn sức khỏe nha, ấy ngốc lắm đó, lúc nào cũng làm tớ lo, tớ sợ. Ấy còn nợ tớ 1 tình yêu vẫn chưa trả được, hãy cố giữ gìn thật tốt để "đền đáp" cho tớ nha.

Còn đây là cách đây 1 tháng, tức khoảng đầu tháng 2

Nói muôn ngàn lời cảm ơn em. Người anh yêu nhất! Cảm ơn em đã đến với anh, chấp nhận anh. Cảm ơn em đã không ngại ngần trao cho anh trái tim của em. Cảm ơn em đã cho anh hiểu thế nào là hạnh phúc thật sự. Cảm ơn em nhiều lắm! Cảm ơn cuộc đời đã mang em đến cho anh!
Anh yêu em nhiều lắm, mít ướt của anh ạ

Ý quên mất, tặng người anh yêu nhất cái này [...]

Não mịn cũng hiểu thời gian nó va đập nhau đến tàn bạo =]
Còn với tomcangxanh, bạn nói rất hay, bạn dẫn chứng rất cụ thể, kể cả ngày tháng nữa, nhưng mà có lẽ là cái thời gian bạn lắp vào đó không hợp bạn à. Không biết là vô tình hay hữu ý, người đọc sẽ nghĩ rằng vào thời gian đó tôi viết cho green những dòng bên dưới!Bạn làm mọi thứ tuyệt vời lắm, nếu như mọi người không biết đó là đâu! Quá khứ vẫn còn đó như để chứng minh những điều bạn nói là "bốc phét"!
http://hsnsl.net/@2/showthread.php?t=36663

Với Phamminhkhoi nè!
Theo điều tra ip thì thanhdat93 và hoaingoce là 1 người:-\" (lock pic thôi nhé, sr anh ad min, em xài đt nên truy cập chậm:-\")
Tới trước ngày hôm nay tôi vẫn rất tôn trọng anh. Nhưng đến thời điểm này tôi không còn gì để nói cả! Tôi thấy buồn vì diễn đàn có 1 smod như anh. Anh định lấy cái này để lòe ai?! Vỏ quýt dày có móng tay nhọn. Núi cao thì vẫn có núi cao hơn anh à. Nếu mà anh dùng điện thoại có thể kiểm tra ip của máy tính và có thể phát hiện rằng 2 nick chúng tôi là 1 ip thì tôi thề sẽ không bao giờ xuất hiện trên hocmai nữa!

Các bạn xem những dòng comment của green kia còn có gì để bất bình nữa không?! Còn có nhiều thứ nữa, nhưng tôi không muốn lôi nó ra, vì nó sẽ làm ảnh hưởng nhiều, rất nhiều tới 1 ai đó và sẽ có hậu quả khôn lường! Đến đây còn có ai muốn thức tỉnh cái gì nữa không?
Tôi thấy đau hơn là buồn! Tôi không ngờ mọi chuyện lại đến nỗi này! Bạn đã nói rằng chúng ta đã không còn liên quan tới nhau nữa, vậy làm như thế này để làm gì?! Nực cười quá! Các bạn cho phép bản thân dùng những lời lẽ như xé lòng người khác, nói đơn giản như không, có thể viết những trang dài, không hề đắn đo. Không biết rằng có những người đang đau, rất đau!
Ở đời không phải ai cũng như ai! Đối xử với người khác như thế nào sẽ được nhận lại như thế! Nên các bạn không cần lo lắng quá cho tôi và benho đâu!

Tất cả đã là quá khứ, trước đây tôi có thể lăng nhăng, trước đây có thể tôi tồi tệ, nhưng giờ tôi đang rất hạnh phúc, rất hạnh phúc, tôi chỉ yêu mỗi mình benho thôi. Và tôi sẽ không làm benho của tôi đau khổ hay bị tổn thương! Tôi cũng không cho phép ai có quyền làm điều đó!
Các bạn đang coi đây là trò chơi, trả thù lẫn nhau, người này vào thì tất cả cùng nhào zô, ủng hộ, dùng những lời lẽ như hắt nước vào mặt người khác để nói mà không cần để ý đến cảm xúc suy nghĩ của những người đang nghe và đang xem! Tôi thấy buồn thay!
Topic này lập nên không chỉ với mục đích chuyện tình cảm riêng tư mà nó còn nhắn nhủ tới các bạn mod, smod và memvip 1 lời nhắn nhủ, các bạn là những người đứng đầu, điều hành sự hoạt động của diễn đàn, mong các bạn làm gương để các mem noi theo!

P/s: Xin các anh chị trong bqt đừng xóa pic này hay đóng pic này của em. Píc này lập ra không với mục đích chia rẽ nội bộ hay là tranh luận cái gì hết, em chỉ muốn nói những gì em thấy thôi. Có nhiều điều tồn tại ở các mod quá

P

phamminhkhoi

Xài palm đăng nhập vô phần điều hành là tra cứu vô tư chú ạ:-\" (tại sao nó trùng thì nhiều nguyên do lắm, mấy vụ thế oài-đã ai nói 2 ng là 1 đâu;)) mấy cái kia miễn bình luận:-\"

Last edited by a moderator:
D

doigiaythuytinh

Em thương chị Linh !

Topic này lập ra không phải với nội dung tranh luận, xin các bạn tôn trọng điều này!

Tôi muốn tôn trọng lắm anh ạ, nhưng anh có nghĩ những lời giải thích của anh hay ho thế nào, khiến người khác kinh tởm ra sao không ?

Các bạn vào đây để dọa benho? Các bạn vào đây để chĩa mũi nhọn vào người tôi, chỉ trích và dùng những lời lẽ, khó nghe nếu như không nói là thiếu văn hóa (theo tôi là như vậy)
Chẳng có chuyện doạ dẫm gì ở đây cả anh à.Thiếu văn hoá ư? Chỗ nào ấy nhỉ, tôi tìm hoài ấy anh ạ, hay mắt mũi tôi nó xuống cấp đến thế kia?

Em thao_won, có lẽ em đã quá nổi tiếng khi được chị phailabuon lập riêng 1 pic để nói về tư cách của mình. Anh xin miễn bàn chuyện đó, vậy em vào pic anh với mục đích gì, cũng để giúp green đúng k?! Anh chấp nhận!
Tôi nhắc lại cho anh rõ: topic đó chỉ để nhắc nhở cách ứng xử của bé Thảo. Mà nếu nhân cách của em ấy có vấn đề thì tôi không nghĩ anh sẽ được xếp vào cái thể loại gì=))

Anh đốn mạt quá^^ Anh 18t rồi nhỉ?
Nhưnng đầu óc anh cả cái cách ứng xử của anh nữa thật quá trơ trẽn, anh hay quá đi mất :x :x. Suy nghĩ hoài tôi vẫn ko hiểu nổi cái kiểu "suy bụng ta ra bụng người" của anh. Chị D , Tôm hay Thao (giờ thì có thể là tôi), anh nghĩ đang hùa theo chị Kun để mà làm gì TINH YÊU của anh à. Chúng tôi không trơ trẽn như anh.

Chị Linh ạ: Chẳng ai ghét bỏ gì chị cả. Nhưng cái kẻ mà chị đang coi là "ck" này lại khiến mọi người thương hại chị, chắc còn có kẻ đang bảo chị ngu xuẩn nữa ấy chứ ^^

Cái a còng này tôi gửi cho bạn anhvodoi về cái cm của bạn bên topic kia: Tôi bằng tuổi bạn. Tôi cũng đã từng yêu , tôi đã từng chạnh buồn vì người ấy chẳng bao giờ khoe mẽ tình yêu của mình cho tôi thấy, nhưng giờ tôi lại thấy vui vì điều đó. Và khi cảm thấy ko còn phù hợp với nhau, chúng tôi là bạn tốt. Bạn cũng suy nghĩ theo cái lối lố lăng của anh kia ư? Sao bạn không tự hỏi anh ta đã làm gì mà để nhiều người ghét thế này?

Những cm của chị K hay chị D như có dao (anh đã bảo thế)? Cả những icon hợm hĩnh nữa? Anh nghĩ các chị ấy đang hả hê lắm sao ? Ừ mà con người hay ho như anh cũng có thể nghĩ vậy lắm chứ:))? Anh không nghĩ mình đã từng làm các chị ấy buồn sao?

Tôi thương chị Linh

Tôi edit lại để thêm vô vài dòng này: Anh nghĩ topic này sẽ làm được gì? Chỉ riêng sự ra đời của topic này cũng đã chứng tỏ anh hay ho thế nào :">

Xin lỗi nhưng vốn từ tôi hạn hẹp quá, không tìm ra từ nào thật phù hợp với anh :((

N

nhoc_bettyberry

Nhok_bettyberry, bạn dùng những lời lẽ thật hay!

Ko ko anh à, tôi là nhoc_bettyberry, ko phải là ng có cái tên Nhok_bettyberry mà anh đang nói!
Cảm ơn anh đã khen ;))

Cho tôi hỏi bạn đang ghê tởm với điều gì?! Quá khứ của tôi chăng, hay hiện tại?! Tôi tự hỏi có vẻ mod mình sử dụng ngôn ngữ quá tùy tiện. Ghê tởm?!

Tôi ghê tởm điều gì ở anh ư? Cái đó trời biết đất biết tôi biết anh biết và nhiều ng biết. Cớ gì anh giả vờ hỏi thế!
Hay anh ko hiểu từ? Để tôi định nghĩa dùm anh nghe nhé: Ghê tởm = Có cảm giác không thể chịu được, muốn tránh xa đi vì thấy quá xấu xa ( Nói về mặt tinh thần).
Vs đ/n trên, xin đc hỏi anh: Tôi dùng từ tuỳ tiện ở chỗ nào? ;)) À, anh nghĩ "ghê tởm" đen tối lắm à? :)) Ôi, thật lố bịch.
~> Ở đây tôi là một mem đếy, chả dùng nick xanh để chèn ép anh đâu :-j tôi ko thik dùng quyền lực như ai kia nghĩ :))

Phải chăng những ai lúc trước đã có tình cảm với ai đó rồi sau này lại có 1 ai khác đều bị bạn ghê tởm chăng. Buồn cười quá!!

1 lần thì ko
2, 3 lần thì chưa chắc
Nhưng 4, 5 lần thì sẽ như vậy! :-j
Anh thấy nó buồn cười cơ à :-j :))

@ Anh có biết vì sao tôi lại lên tiếng ko? Bình sinh tôi từ xưa tới nay ko thik gây sự vs ai đâu :-j Nhưng tôi thương chỵ Kún, tôi thương chị Diễm anh à :-j

P/s: Kết thúc đc chưa? :)

B

benhoxinhyeu

hôm nay! benho đã bình tĩnh để nói hết mọi chuyện!
Tớ cảm ơn mọi người vì những lời cm qua!uhm! như tớ đã nói! con người có tai để nghe! tớ đã nghe! mọi người hiểu chứ! Tớ đã từng nói! tớ cần phải có lí trí! Mọi chuyện cần làm tớ sẽ làm theo cách riêng của tớ! Mỗi người có cách sống riêng nhưng ko có nghĩa là đi lại vs đạo đức của xã hội! Tớ ko nói ai đúng ai sai? nhưng thật sự! mọi người ạ! nghe benho nói nhé! Tớ thấy buồn vì 2 người xa lạ đã nói tớ thế nào! tớ ko nói gì đến chuyện tình cảm cả! mà tớ muốn nói về cách người ta nhìn tớ! Diễm ạ! cậu být tớ từ lúc nào nhỉ? cậu nói chuyện vs tớ bao giờ chưa? mà sao cậu đánh giá tính cách của tớ như zị! Cậu být tớ có thói mít ướt? tớ hay hành nghề để người ta thương hại? tớ ko làm gì ảnh hưởng tới cậu đúng ko? chính xác hơn là! khi cậu nói tớ thế tớ ms nói 1 tẹo về suy nghĩ của tớ về cậu! Cậu ko ngần ngại nói và chỉ trích người khác trong khi cậu ko bao giờ nói chuyện hay ngó ngàng người ta! Tớ thật sự bực cậu ạ! nhưng tớ ko hề mất bình tĩnh như cậu! Có thể khi đọc những dòng này! cậu sẽ phản bác lại tớ! có lẽ sẽ rất đau cho tớ nhỉ? chẳng hạn chính cậu đã làm tớ phải thế! nhưng suy nghĩ mãi! tớ ko hiểu tớ làm sai cái gì để cậu nói tớ mít tướt để người ta thương hại! Tớ đơn giản là tớ! Nếu cậu quen tớ cậu sẽ biết về tớ nhiều hơn! Tớ khóc chỉ vì tớ muốn khóc! Tớ ko suy nghĩ nhiều như cậu! tớ ko có ý định gì cả! Cậu hiểu chứ!?
VS green: Tớ chưa hề nói chuyện chính thức vs cậu! mà cậu lại nói cậu ko thích tớ từ cái lần đầu tiên?? tớ ko hiểu nổi! 1 lần nữa tớ nói vs cậu rằng! chúng ta là 2 người xa lạ cậu ạ! Tớ chưa bao giờ dám nghĩ tới Tớ là bạn của cậu! vì cậu quá cá tính! Tớ sợ cậu! tất cả!Có lẽ cậu sẽ giận tớ và nói tớ chẳng ra gì cả! ngay trên cái pic này! nhưng cậu ạ!câu nói của cậu sắc lắm! tớ ko phải là con ngốc mà ko hiểu ý cậu nói! có lẽ như zị cậu ms là miss thông minh!
Vs mọi người: Tớ thật sự cảm ơn mọi người! vì tất cả! tớ cũng là con người! cái gì nên hiểu tớ sẽ hiểu!
Mọi chuyện tớ đã nói hết! muốn nghĩ gì về tớ thỳ tùy mọi người vậy! Tớ chỉ muốn nói! hãy tôn trọng người khác như tôn trọng chính bạn!

G

greenstar131

Ôi ôi! Bạn Đạt =)), bạn nói hay quá:)). Nhưng bây giờ tôi chưa rảnh để nói với bạn, hẹn tối nay nhá;;)
À À! Nếu ai muốn thưởng thức tài văn chương với cả tài ngụy biện cùng với tài luồn lách của bạn Đạt đáng yêu thì vào đây nhá;;). Cả comment với entry nữa;)). Bạn ấy vĩ đại lắm, ôi ôi! Có bạn nào thấy tớ trơ trẽn không nhể?;;).

http://vn.360plus.yahoo.com/coo_coo_ca.choo/article?mid=1954

P/s: Tôi không động chạm gì đến benho nhá! Người tôi cần giải quyết là bạn Đạt chứ không phải bạn. Có tật giật mình, Diễm nói thế không đúng thì thôi, nói 1 lần thôi, nói gì mà nhiều thế? Còn tôi không thích bạn vì tôi không hợp với bạn. Ờ thì cho là tôi cá tính đi, và tôi nói thật tôi không thích ngôn từ mà bạn Đạt với bạn dùng, nó mĩ miều và không hợp với tôi nên tôi không thích. Thế thôi! Còn những dòng trên á? Bạn Đạt biết lựa câu mà trích nhể:)). Tôi thích thế lắm bạn Đạt ạ, như thế này thì tôi không còn cớ gì để tha cho bạn, vì bạn đang trơ trẽn biện minh cũng như thách đấu với tôi và các bạn khác trong diễn đàn. Nói thiệt ngoài tôi với Diễm thì mấy người kia tôi chả có mời họ vào đàm đạo đâu. Nhưng ở đời lẽ phải luôn thắng mà bạn Đạt:))=)).

B

benhoxinhyeu

tớ sẽ ko cm vào bất cứ cái gì trong pic này nữa! thật vớ vẩn, ngớ ngẩn! đừng động chạm tơi tớ nữa! tớ být ý của cậu! nếu cậu là người sáng suốt! hãy nghĩ lại những hành động mà mình đang làm cho học mãi! Tớ nói 1 lần nữa! tớ sẽ ko nói gì nữa! kệ mọi người muốn làm gì thỳ làm! hả hê chưa? thỏa mãn chưa? ta thoát xác!

S

sonmoc

Mọi sự giải thích đã có rồi.
Không muốn xảy ra tranh luận, tôi lock pic này lại.

Các bạn muốn giải thích, đấu đá nhau thì pm cho nhau qua Blog, YH, tin nhắn.
Những thành viên nào tạo topic có nội dung tương tự sẽ có hình thức xử lí.

P

phamminhkhoi

Oài, Mốc ! cho t sr về cái IP. Cái gì tớ sai thì t nhận

Vì hôm nay t nghe xác nhận rồi . Đính chính lại 2 bạn đó là 2 người (theo lời một member giấu tên)

Còn đêm qua 2 bạn có IP trùng nhau thật ! Nhưng vì nguyên do gì đó có lẽ tớ không giải thích nữa ! Vì nó diễn ra 1 vài lần roài, ngay tại diễn đàn này.

Cũng xin lỗi luôn vì tớ quyết định vội vàng mà không kiểm tra lại cẩn thận, và cũng không đọc lại vào sáng nay. Gửi lời xin lỗi đến 2 bạn thanhdat93 và hoaingoc8. Tớ nhận lỗi k hoàn thành trách nhiệm.

Mấy vấn đề kia miễn ý kiến.

Oài, lock pic !

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom