Kết quả: MOD xuất sắc nhất năm 2011

S

sonmoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

KẾT QUẢ BẦU CHỌN MOD HOẠT ĐỘNG XUẤT SẮC NHẤT NĂM 2011.​

Sau 2 vòng bình chọn, chúng ta đã có kết quả bình chọn Mod xuất sắc nhất năm 2011.

Tổng hợp bình chọn và số phiếu của các Mod lọt vào vòng 2:

picture.php

Căn cứ vào kết quả trên với kết quả bình chọn vòng I, BTC đã chọn ra được 6 Mod xuất sắc nhất trong năm:

1. Mod xuất sắc nhất năm: Giotbuonkhongten.
2. Mod tích cực nhất năm: Duynhan1 (KV. Học tập) và Thuhien_31031999 (KV. Ngoại khóa).
3. Mod quản lý tốt nhất năm: Phalaibuon.
4. Mod làm việc hiệu quả nhất năm: Thuy_078.
5. Mod được yêu thích nhất: 11Thanhkhoeo.

Chân thành cảm ơn các thành viên trong diễn đàn đã cùng tham gia cuộc bình chọn Mod của năm 2011. Hi vọng, trong năm mới, các Mod xuất sắc của năm nay sẽ tiếp tục cố gắng, có thêm nhiều đóng góp cho diễn đàn.

H

hocmai.diendan

Bổ sung vào kết quả bầu chọn Mod xuất sắc nhất năm:

6. Danh hiệu Mod sáng tạo nhất năm 2011: Sonmoc.

H

hocmai.diendan

Việc set danh hiệu và Huân chương cống hiến đã được thực hiện, các bạn kiểm tra và rà soát xem có thiếu sót hoặc nhầm lẫn gì không nhé.

Danh hiệu các em để màu vàng vì mỗi bạn đều có điểm xuất sắc riêng, không phân biệt màu sắc giữa các danh hiệu nhé!

Tặng thưởng mỗi bạn một Huân chương cống hiến và danh hiệu Cống hiến vì cộng đồng vĩnh viễn.

Việc vinh danh toàn diễn đàn sẽ được triển khai vào ngày 11/1/2012 cùng với tất cả các trường hợp được khen thưởng khác.

N

ngobaochauvodich

Bổ sung thêm mod canhcutndk16a

Cho bổ sung thêm nick : canhcutndk16a bên box sinh, mấy bài sinh khó, chỉ có mình cánh cụt giải thui (về phần ARN,ADN,Protein). Phần đó đa số mấy bạn học sinh đánh giá khó, nhưng từ khi lên diendan box sinh có canhcutndk16a giúp, giải chi tiết rõ ràng, các bạn đã hiểu hết phần đó. Do canhcutndk16a mới lớp 11, chưa học hết phần lớp 12, nên giải như vậy là tốt lắm rồi. Mấy anh xét cho canhcutndk16a với, mod nhiệt tình và thân thiện

H

hocmai.diendan

Chào các em!

Căn cứ trên kết quả các em đã làm được cho diễn đàn, quả thực anh thấy bạn nào cũng xứng đáng nhận Huân chương cống hiến vĩnh viễn.

Tuy nhiên, để đảm bảo tính công bằng với tất cả mọi người, để tôn vinh họ - Những người đã gắn bó lâu và cống hiến rất nhiều cho cộng đồng thành viên trên diễn đàn và để các em Mod trẻ cố gắng hơn nữa để hoàn thiện mình, anh sẽ thay đổi kết quả tặng thưởng Huân chương như sau:

- Hai Moderator Thuhien_31031999 và 11thanhkhoeo sẽ nhận huân chương Tâm huyết và danh hiệu Moderator tâm huyết trong vòng 6 tháng.
- Các thành viên khác vẫn nhận Huân chương và danh hiệu như đã công bố.

P/s: Thực lòng anh mong tất cả chúng ta đều nhận được phần thưởng cao nhất trên diễn đàn, tuy nhiên Huân chương mới và tiêu chí đưa ra rất cao. Nếu căn cứ trên các tiêu chí của Huân chương, sẽ không bạn nào được nhận mà phải căn cứ trên đánh giá của cá nhân Admin để xem xét. Điều đó không tránh khỏi sự cảm tính dành cho các em!

Mong các em đừng buồn và xem điều mình chưa đạt được như một mục tiêu để phấn đấu và đạt được trong thời gian tới. Điều đó giúp chúng ta xây dựng diễn đàn lớn mạnh!

Mong các em thông cảm về việc này!

Đây là quyết định chính thức, sẽ được công bố trên toàn diễn đàn vào ngày 11/1/2012.

V

vietkhanh98

em bổ sung thêm Mod hongnhung.97 ở box sinh chị ấy hoạt động rất năng nổ và quán lí cũng rất tốt nữa mong anh admin xem sét ạ
Em rất cảm ơn

1

11thanhkhoeo

Sự thật là em cũng mới tham gia diễn đàn được 6 tháng và mới làm mod đuợc 4 tháng.

Vì vậy em rất bất ngờ khi đc mọi người chọn là mod xuất sác

Đây là 1 phần thưởng lớn với em. Em sẽ cố găng hơn nũa Để đóng góp cho box tin học và diễn đàn. Cảm ơn tất cả

T

tuankp3

em muốn được mọi người cảm ơn thật nhiều chỉ với 1 bài viết mà không được.Mọi người ơi,ai có lòng thương người xin hãy cảm ơn em một lần

Top Bottom