Kết bạn nào!

N

nucuoi_nhungnguoidocthan_810

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hjhj! hom nay là ngày đầu tiên mình viết nhật ký trên học mãi!Vui quá! mình rất mông sẽ tìm đc nhìu bạn bè trên học mãi! Muốn làm quen vs tất cả các bạn trên HM! Mình mới 15 tuổi! đang ở hải Dương ! mình thích học văn và đang học ở đội tuyển Văn! bạn nào có sở thích giống mình thi add nick mình : thuha_hd_95 nhé!Rất miong tìm đc những ng` bạn tốt trên diễn đàn:)

@ all: Vì đây không phải một topic nhật ký theo đúng nghĩa và người viết cũng không tuân thủ những gì đã cam kết trong pic đăng ký, tớ xin chuyển pic này qua box kết bạn

Bạn có thể lập một pic nhật ký khác nhưng hãy làm theo những gì đã ghi ở pic đăng ký

Thân

Last edited by a moderator:
P

phuongkoyeu

hi em !

chị giờ đã là sinh viên rồi , ngành du lịch

hồi đi học chị thích nhất môn văn

vì thế nên đó cũng là môn chị tự tin nhất , hì :)

rất vui được làm wen với em :)

M

muamuahe92

hi ! mình thì 17.5t rùi, mình không thích môn văn lắm chỉ bời mình học tệ văn thôi còn nghe thầy giảng nghe vẫn khoái hihi.....

P

pisces.uirgo

chào bé....... hồi lớp 6->8, chị cũng học đội văn í. Bi h lên cấp 3 điểm văn tương đối thảm hại ( xét mặt bằng chung so với bảng điểm) chị cũng ở HD, dù *** nhưng cũng tương đối thích......

T

teen_girl_yeu_thietke_thoitrang

hi bạn! Cô giáo dạy Văn lớp mình cũng đã từng khuyên mình bồi dưỡng Văn, nhưng vì sức lôi cuốn mê hoặc của môn Lí mà mình lại học bồi dưỡng Lí!hihi! ^.^ . Nhưng mà bây giời mình cũng rất thích môn Văn . Rất vui khi được làm quên với bạn!

Top Bottom