Kết bạn bốn phương

K

keo_bong_bong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

>:D< có nhiều người luôn cho răng mình phải học thật nhiều. vì sao ư ? Đơn giản vì họ nghĩ là có nhiều người học chăm hơn mình nên sợ và lao vào học như một con thiêu thân. Nhưng tôi lại nghĩ:học cần đấy nhưng bạn còn cần hơn. nếu bạn học giỏi đến đâu mà không có bạn thì cũng vẫn là người cô độc. Vậy tại sao các bạn không cùng kết bạn với tôi. cùng học, cùng tâm sự, cùng chơi như vậy sẽ tốt biết bao. Chúng ta làm quen nhé. ;)

S

shinichi5692

cho em xjn làm wen đc hem? ^^!
em là Shjnjchj
16t ^^!
yahoo đang bj mất nên tạm thời đang tjm lại. :D
Y!m tạm thời
shinichikudo_lovely_or_hately

C

conmuabuon_uotlanhhontoi_

nghe hay đấy,nhưng tui đang cần học hơn bạn,nhưng có bạn cũng tốt cho việc học(ko bít thế nào nữa).nếu như vậy thì nên nói:
tên thật,
giới tính,
tuổi,
quê,nơi ở,
nick chát,
.............
có gì nói tuốt ra

D

duongthienhan

keo_bong_bong said:
>:D< có nhiều người luôn cho răng mình phải học thật nhiều. vì sao ư ? Đơn giản vì họ nghĩ là có nhiều người học chăm hơn mình nên sợ và lao vào học như một con thiêu thân. Nhưng tôi lại nghĩ:học cần đấy nhưng bạn còn cần hơn. nếu bạn học giỏi đến đâu mà không có bạn thì cũng vẫn là người cô độc. Vậy tại sao các bạn không cùng kết bạn với tôi. cùng học, cùng tâm sự, cùng chơi như vậy sẽ tốt biết bao. Chúng ta làm quen nhé. ;)
hay đấy
vậy giới thiệu đi chứ, cho pà kon còn bít danh tính >:D<

M

miucondangyeu

keo_bong_bong said:

uhh
chúng ta nàm quen ;)

Top Bottom