k hiểu sao Toán của thầy khải là khóa đảm bảo.

Q

quang15789

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

riêng e đã học onl toán với thầy Khải ở khóa học dãm bảo dù biết thầy là một giáo viên nổi tiếng và đã viết rất nhiều sách nhưng nhe thấy thầy dạy quá quoa loa,mỗi bài tập giải vẻn vẹn 2,3p k nhắc nhở nhọc sinh ở những điểm cần lưu ý trong bài+bài giảng đã quá cũ,mỗi bài giảng đôi khi chỉ có 4,5 ví dụ trong khi bài đó rất quan trọng trong kì thi đại học,có bài giảng của thầy chỉ 30p e cảm thấy mình như bị lừa,và đã phí phạm khá nhiều time và công sức trong khóa học của thầy và e tinh có nhiều bạn học sinh cũng có ý kiến giống e,mong học mãi xem xét ,e đã chuyển qua học toán của thầy Phương và thấy rất hài lòng,e rất tiếc là đến thời điểm này học với thầy là hơi muộn.

L

lolemchamhoc93

m cũng mới chuyển qua khoá của thầy phương, thật tiếc là m đã k học khoá của thầy phương sớm hơn :(
thầy dạy rất rõ ràng, dễ hiểu, phân tích chi tiết, nêu rõ các vấn đề trọng tâm..
còn các bài giảng của thầy khải tuy là nêu vd rất điển hình & khoa học nhưng thầy lại k chỉ rõ cho hs cách làm cũng như ít lưu ý đến các vấn đề hay gặp khúc mắc, thầy chỉ giải & giải mà hình như k để ý hs có hiểu hay k
nói chung là vẫn thích khoá của thầy Phương hơn

H

hocmai.cskh

Chào các em,

Khóa Luyện thi ĐH Đảm bảo hay khóa luyện thi ĐH thì chất lượng của khóa học đều được đảm bảo, đều đầy đủ kiến thức. Chính vì đối tượng học sinh đa dạng trên khắp cả nước nên Hocmai.vn mới triễn khai nhiều khóa học với các giáo viên khác nhau để các em có thể học thử và lựa chọn. Với khóa này có thể là hay với người này nhưng không hay với người khác hoặc ngược lại.
Khóa thầy Khải là một trong các khóa được đánh giá khá tốt và mong muốn được khai giảng.
Chúc các em học tốt!

Q

quynhnhua4_d2t

học thầy Khải là 1 sai lầm,chưa nói đến chuyên môn,nhưng cái kiểu cần phân tích bài học sinh chưa kịp hiểu mà cứ cúi đầu viết lia lịa trên bảng làm học sinh k hiểu và k theo kịp là biết rồi,giống như thầy k quan tâm đến học sinh và chỉ muốn dạy cho xong,cho nhanh,thầy dạy các e hiểu đc hay k hiểu thì kệ các e vậy.Bài giảng thì từ năm 2009 đến bây h là quá củ rồi sau 2 năm đã có những thay đổi nhất định,Hocmai.vn nên đứng trên lập trường của học sinh,để cung cấp cho hs 1 môi trường học tốt nhất,cần thêm những thầy giáo có trách nhiệm cao như thầy Vũ Khắc Ngọc và thầy Lê Bá Trần Phương.

H

hoanby

chuẩn thật thầy Khải với thầy Trần Phương dạy nhanh giống nhau tớ thì ko có thời giờ để hối hận tớ vứt ko 520k vào khoá thầy Trần Phương cuối cùng ko học được lại chuyển khoá còn nguyên 30 bài giá mà quay lại tớ sẽ đăng kí khoá đảm bảo của thầy lê Bá Trần Phương. Giờ thì đang học khoá cấp tốc của thầy Khải ko biết có ổn ko hic hay lại bỏ ko xong lại chẳng học được gì nghe các bạn nói học thầy Khải chán tớ cũng hơi lo thật!

T

tuansp

đúng vậy 2 thầy Khải với thầy Trần Phương 2 người họ rất gỏi nhưng 2 người họ lại ko biết cách điễn đạt cho học sinh hiểu ý tưởng của mình lên là các bài giảng của thầy rất chán đó là theo riêng mình nghĩ thôi nhé hihi

E

evilintheworld1994

thầy phương dạy hay mà , dễ hiễu cực xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

N

nammoadida

lập đội đi , nói chung là muốn học thầy phương nữa hì năm nay trượt đại học là năm sau gặp thầy liền à, khỏi cần bàn cãi nhiều

D

dkny1995love2

mỗi người có một cách tiếp thu khác nhau chứ bạn hỏi thế ai mà tl đc ~.~

C

chipi_v

uầy, các em bình tĩnh nào, nghe các em nói anh thấy chạnh lòng quá. Anh là học sinh của thầy Khải này, năm ngoái nhờ thấy mà anh đc 8 điểm toán đấy thôi. Một giáo viên giỏi không phải là giáo viên mà có học vị cao kiến thức uyên thâm. Vì người ta chỉ cần một lượng vừa đủ cho các em thôi.
Học thầy giỏi mà không tự mài dũa cũng như ngọc không mài không có giá trị vậy. Kho bài tập của thầy là rất đầy đủ các em cứ làm hết đi, các ví dụ của thầy chỉ cần thế thôi cũng là đủ cho dạng đó rồi. Nhiều để làm gì khi mà các em nghe xong không đọng lại gì ? Thà cứ cho VD tiêu biểu các em nhớ mang máng phương pháp rồi làm lại sẽ thấm lâu hơn. Đồng ý thầy Phuơng dạy rất hay và rõ ràng nhưng các dạng của thầy có đủ hết đâu. Thử hỏi các bạn học thầy xem. Có bài nào chuyên về tìm m cho PT BPT HPT có nghiệm không ... ? Cái gì cũng vậy thôi, cái lợi và cái bất cập luôn song hành. Chỉ đề cập như thế này thì là chính xác. Học tập là một chuỗi liên tục, con người không ngừng tư duy, những dạng bài mới đc xây dựng trên dạng bài cũ liên tục đc đưa lên. Các bài giảng cũng nên thường xuyên đc cập nhật mới ít nhất là 20 - 30 bài / năm. Chứ để từ 2009 đến bây h xu thế ra đề cũng thay đổi. Hi vọng hocmai sẽ khắc phục đc điều này để cứ mỗi khi ki thi đến gần hàng trăm sĩ tử lại băn khoăn về kiến thức của mình đã đủ chưa thôi.

T

thaisang_94

ai dạy cũng hay hết nhưng...............nếu xét rõ thì........thầy Phương dạy có vẻ nhỉnh hơn minhf cũng hối hận khi học khoá thầy Khải.....mình chuyển qua học Thầy Phương hey........ nhưng h học thj hơi muôn.....vì lượng bài còn quá nhiều.......hjx.....nhưng mình sẽ cố.....chúc các bạn thj tốt trong kì thi sắp tới nhé.............ĐẬU ĐẠI HỌC NHA MỌI NGƯỜI

Top Bottom