Ice Age: Dawn of the Dinosaurs _ Kỉ ngân hà 3

V

voldy_317

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ice Age: Dawn of the Dinosaurs

Kỷ Băng Hà 3: Khủng Long Thức Giấc

Nếu bạn muốn cười hết ga ...
Nếu bạn đã xem phần 1 và 2
Thì còn lí do gì nữa...
Hãy cố gắng xem fim này nhá...
Click thôi...
thử tìm hiểu xem!!!

Giới thiệu:
Sau thành công vang dội của bộ phim Ice Age 2: The Meltdown, với doanh thu kỉ lục 70 triệu USD chỉ sau một tuần công chiếu, Ice Age 3: Bình minh khủng long sẽ tiếp tục được sản xuất với công nghệ sản xuất phim hoạt hình 3 chiều và đây sẽ là phần cuối cùng của loạt phim hoạt hình Ice Age này.

Những nhân vật đến từ thế giới băng giá của loạt phim bom tấn Ice Age và Ice Age: The Meldown nay đã quay trở lại trong một cuộc phiêu lưu kỳ thú. Scrat vẫn cố gắng tóm cổ quả hạch mà nó chưa bao giờ có được (đồng thời tìm kiếm tình yêu đích thực của đời mình?);
Manny và Ellie đón chờ ngày chú ma-mút con của họ ra đời, và có lẽ sự kiện này không phải ai cũng vui vẻ đón chờ. Chú lười Sid vướng vào rắc rối với việc quá buồn và nhặt một vài quả trứng khủng long ...về ấp; còn chàng hổ răng kiếm Diego thì tự hỏi phải chăng mình đang ngày càng “yếu mềm” đi với cuộc sống hiện tại bên những người bạn.

Mang sứ mệnh giải cứu anh chàng Sid xui xẻo, những người anh hùng của chúng ta đã mạo hiểm dấn thân vào một thế giới bí ẩn nằm sâu dưới lòng đất, nơi trú ngụ của các loài khủng long và những quần thể thực vật và động vật hung dữ. Không chỉ vậy, cả đội còn chạm trán với Buck - một con chồn chột mắt, tính tình cổ quái, chuyên săn khủng long.

Nhóm bạn bắt đấu chia rẽ rồi, nhưng vẫn hợp sức lại để cứu chàng Sid lắm chuyện...

Vui nhộn chưa từng có, trong fim này, bạn sẽ thích thú vs gia đình voi ma mút hiền lành vs một em voi bé bỏng cực kute...Chỉ riêng chuyện hổ Diego vừa đỡ đẻ cho voi Ellie vừa chiến đấu vs khủng long bu xung quanh đủ khiến phì cười rồy.
Bạn thích Sid nói nhìu, một con lười cực kì đáng iu và hâm hâm thì phần 3 này Sid có đối thủ rồy. Buck chột mắt -một con chồn giúp nhóm bạn thâm nhập thế giới khủng long-là một kẻ kì lạ và suy nghĩ điên khùng và đc ví như thuyền trưởng Jack Sparrow đin khùng.

Kỉ ngân hà vô cùng hấp dẫn.Đã có thể xem fim onl rồy đấy. Link đây
http://phimf.com/movie-watch/ky_bang_ha_3_khung_long_thuc_giac-18757.html

Mình cũng chưa xem , huk bít có bị lag hay cắt ji` huk hihi...Mọi người đón xem náh!!

iu iu nhá!!!!!!!!!!

M

mogami_girl

Mình mới xem phần 1 thôi, nhưng rất thích phim này luôn. Nghe báo đài giới thiệu đầy rất muốn đi xem.Cảm ơn bạn.

B

bupbe_dautay

Film này tớ mới chỉ coi phần 1, cái phần gặp em bé rồi đưa bé ấy về vs cha mình ^^
Thanks bạn nhé!

Top Bottom