HV Tài Chính .

A

anh_cvp

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Năm nay mình định thi vào HV Tài chính nhưng mình vẫn chưa biết rõ lắm!!
Có ai biết trường Tài Chính đào tạo những ngành gì không, bảo mình với. Tìm trên mạng thì mình chỉ thấy điểm chuẩn vào trường thôi, chẳng thấy ghi rõ từng khoa!

Y

yenqd

hình như là hầu hết các năm thì điểm chuẩn vào trường tài chính có thấp hơn KTQD đúng k?chênh lệch nhiều k nhỉ

T

thuykhu6

mình cũng định thi trường này.....nhưng chỉ mới biết trường này ở ngoại thành hà nội thui....chấm hết...có ai hỉu rõ không??cho mình bít với

K

kakaa292

mình biết về trường tài chính này

tốt nhất là không nên thi vào trường đó bạn ạ
thứ nhất là trưòng đs ở ngoại thành thì ai cũng biết rồi. an ninh thì không ổn định, trường toàn con gái, có một số ít con trai còn lại chưa xác định rõ giới tính.
mang danh học viện nhưng mà trường này xấu lắm. nghèo nàn lạc hậu. có một điẻm quan trọng là thi cử vào đây rất tiêu cực. mà điểm vào trường này cũng ngang ngửa học viện ngân hàng, mà hv ngân hàng lại ở trung tâm thủ đô, mọi điều kiện đều thuận lợi. nên các bạn nên suy nghĩ kĩ khi đk vào trường này nha

M

meteor764

Mình thấy trường này cúng tốt sao.Nhiều anh chị làng mình đi thi vào đấy.Được cái điểm không cao như các trường HVNH.....

G

gm.hocmai

hix

trường toàn con gái, có một số ít con trai còn lại chưa xác định rõ giới tính.

Cái này mới à nghe, dạo này khi con trai các trường có vấn đề giới tính nhiều thế sao

Mà bạn này học ở Học viện Ngân hàng hay sao mà chê Tài chính ủng hộ Ngân hàng ghê nhỉ. :D

http://olympiavn.org/forum/index.php?topic=25821.0
chẳng biết có đúng không ! người yêu tui học năm cuối tc đang thực tập ! tui định thi vào đó mà người iu không cho ! cô ấy nói e:" em khong muốn mất anh " :p thế mới chán chứ , không phải vì tài chính nhiều con gái mà là :(trường toàn con gái, có một số ít con trai còn lại chưa xác định rõ giới tính.) chắc học xong 4 năm đi chuyển giới b-(

G

gm.hocmai

Mình thấy trường này cúng tốt sao.Nhiều anh chị làng mình đi thi vào đấy.Được cái điểm không cao như các trường HVNH.....
Nhầm rồi bro ơi ! ai nói điểm không cao nào ! vào đấy điểm thấp tẹt thì không vào còn hơn ! phân khoa chán chán ! chẳng mún học đâu bro :)>-

G

gm.hocmai

tốt nhất là không nên thi vào trường đó bạn ạ
thứ nhất là trưòng đs ở ngoại thành thì ai cũng biết rồi. an ninh thì không ổn định, trường toàn con gái, có một số ít con trai còn lại chưa xác định rõ giới tính.
mang danh học viện nhưng mà trường này xấu lắm. nghèo nàn lạc hậu. có một điẻm quan trọng là thi cử vào đây rất tiêu cực. mà điểm vào trường này cũng ngang ngửa học viện ngân hàng, mà hv ngân hàng lại ở trung tâm thủ đô, mọi điều kiện đều thuận lợi. nên các bạn nên suy nghĩ kĩ khi đk vào trường này nha
Học tài chính chưa mà phát biểu liều lĩnh thế :D điều kiện học tập không tới nỗi như bạn nói đâu ! Có đầy đủ phương tiện phục vụ cho học tập ! nói chung là vấn đề giao thông khó khăn , nhưng trường này cũng hay lắm . an ninh thì bây giờ ở đâu cũng thế thôi ! tội là trường thiếu giảng đường nên có thể pải chuyển giảng đường liê tục không có định 1 giảng đường :D về sinh hoạt văn hoá tinh thần thì trường vô cùng phong phú , @-) hay tổ chức các sự kiện ! tui biết thế thôi tui cũng khôg học nhưng mà hay tới đó :p

9

9X_conduongtoidi

Tớ cũng định thi trường này, thế bh tính sao đây, nghe các bạn bàn mà thấy ớn quá :((

N

nguyentung2510

Tớ cũng đang phấn đấu thi trường này. Chậc thấy ớn quá. Thất vọng. Chuyển sang học viện ngân hàng cho lẹ. Nhưng vẫn thấy trường này có cái gì đó ...

9

9X_conduongtoidi

Có cái j đó là cái j cơ? ;))
Nghe mấy anh chị nói đã thấy sợ sợ, có khi chuyển sang KTQD xem :( nhưng chả biết có đỗ dc ko? :(( )

A

anh_cvp

-Ai biết cho mình hỏi có phải trong mấy năm gần đây chuyên ngành "Tài chính doanh nghiệp" ở ngành "tài chính ngân hàng" là hot nhất ở HVTC phải không nhỉ?
Mình nghe nói chất lượng đào tạo ở HVTC kém gì KTQD đâu! Mấy khoa cao của KTQD toàn 27.k dám thi

T

th_ao

chỗ đóng đô of trường thì tệ thiệt đấy :đi vô mà khó thở ,hiC
trường chán phèo,hem đầy đủ đk
thà thi hvnh còn hơn

Top Bottom