[ Hướng Nghiệp ] - Khóa 2011

L

lean093

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các thành viên BQT và các Mod. Thời gian nộp hồ sơ thi đại hoc tuy chưa tới nhưng khâu hướng nghiệp là rất quan trọng và tìm hiểu ngay từ giờ ko phải là quá sớm ( Nếu không muốn nói là quá muôn).
Tôi đã ghé qua Box hướng nghiệp và thấy một số tồn tại sau.
+ Các bài đã bị xóa vẫn còn tip làm loãng Box
+ Trong các topic chủ yếu là các ý kiến và đề nghị của các anh chị khóa trước, thậm chí trước nữa.
Ý kiến các nhân để cải thiện box
+ Del hẳn các topic đã bị xóa không để lại tiêu đề tránh làm giãn các topic khác xuống trang sau.
+ Del các bài comment của các anh chị khóa trước(chủ yếu là các câu hỏi và các comment không trả lời sát chủ đề ) vì nó không còn tác dụng với thế hệ 93 khóa 2011 nữa. Tuy nhiên không thể phủ nhận có một vài comment rất bổ ích cung cấp thông tin về các trường do đó các comment này có thể giữ lại.
Hoặc có thể tạo topic mới hoàn toàn sau đó move các comment có ích vô (nếu có thể, nhưng cách này có lẽ ko khả thi)
+ Hiện nay vấn đề của đa số học sinh khi hướng nghiệp là sau này ra trường mình sẽ làm gì? Vì vậy mong BQT và các Mod có trách nhiệm ở Box này tìm hiểu để tư vấn cho các mem

Trên đây chỉ là ý kiến cá nhân của riêng tôi, nếu có chỗ nào ngây ngô mong BQT, các MOD và các mem thông cảm vì không nằm trong thành phần Mod hay BQT nên ko hiểu rõ các chức năng del, move các topic.

T

traimuopdang_268

Ở đâu cũng vậy

Chỉ dạy học tốt chưa đủ... Vấn đề bất cập nhất là HƯỚNG NGHIỆP mà toàn lơ là

Mình tin đến thời điểm này, Không ít người chưa chọn được ngành được trường mình thi :)

Vấn đề bất cập nhất của nhà trường !

L

lean093

Bạn nói rất đúng mong răng BQT diễn đàn sẽ lấp đươc cái thiếu sót của nhà trường.Hi vọng box hướng nghiệp sẽ phát triển và cải tiến hơn nữa

H

hoangoclan161

Chào các thành viên BQT và các Mod. Thời gian nộp hồ sơ thi đại hoc tuy chưa tới nhưng khâu hướng nghiệp là rất quan trọng và tìm hiểu ngay từ giờ ko phải là quá sớm ( Nếu không muốn nói là quá muôn).
Tôi đã ghé qua Box hướng nghiệp và thấy một số tồn tại sau.
+ Các bài đã bị xóa vẫn còn tip làm loãng Box
+ Trong các topic chủ yếu là các ý kiến và đề nghị của các anh chị khóa trước, thậm chí trước nữa.
Ý kiến các nhân để cải thiện box
+ Del hẳn các topic đã bị xóa không để lại tiêu đề tránh làm giãn các topic khác xuống trang sau.
+ Del các bài comment của các anh chị khóa trước(chủ yếu là các câu hỏi và các comment không trả lời sát chủ đề ) vì nó không còn tác dụng với thế hệ 93 khóa 2011 nữa. Tuy nhiên không thể phủ nhận có một vài comment rất bổ ích cung cấp thông tin về các trường do đó các comment này có thể giữ lại.
Hoặc có thể tạo topic mới hoàn toàn sau đó move các comment có ích vô (nếu có thể, nhưng cách này có lẽ ko khả thi)
+ Hiện nay vấn đề của đa số học sinh khi hướng nghiệp là sau này ra trường mình sẽ làm gì? Vì vậy mong BQT và các Mod có trách nhiệm ở Box này tìm hiểu để tư vấn cho các mem

Trên đây chỉ là ý kiến cá nhân của riêng tôi, nếu có chỗ nào ngây ngô mong BQT, các MOD và các mem thông cảm vì không nằm trong thành phần Mod hay BQT nên ko hiểu rõ các chức năng del, move các topic.

Mình rất cảm ơn góp ý của bạn. Thực ra đối với 1 mod trial như mình thì chỉ có thể xoá chứ không thể xoá hoàn toàn cả tiêu đề. Mình cũng xin nhận khuyết điểm là không theo sát box thường xuyên nên không làm tốt nhiệm vụ.

Mình cũng đã đề nghị với Admin đưa thêm các anh chị của công ty hocmai.vn hỗ trợ và theo sát box Hướng nghiệp (vì thực sự mình cũng chỉ là một sinh viên năm 1, chỉ có thể giúp đỡ dựa trên những kinh nghiệm của mình).

Mình xin tiếp thu và sẽ cố gắng đưa box phát triển theo đúng hướng.

Top Bottom