Hồn ma Michael Jackson lại xuất hiện trên nắp capo xe hơi

T

trang14

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Một thợ xây kinh ngạc phát hiện hình bóng vua nhạc pop hiện trên nắp capo chiếc xe hơi chỉ 13 giờ sau cái chết của anh.

Gary Sloggett, 43 tuổi lúc đó đang chụp ảnh chiếc xe Rover 200 của mình để gửi cho một tạp chí chuyên buôn bán ô tô hôm 26/6. Nhưng khi upload ảnh lên máy tính một ngày sau khi Michael đột ngột ra đi, anh bàng hoàng nhận ra hình bóng Michael Jackson đang nhìn mình chằm chằm.

Trước đó, trong một chương trình về Michael Jackson được phát trên CNN, người ta cũng thấy thấp thoáng hồn ma của anh hiện về trang trại Neverland.

Hồn ma Michael Jackson trên nắp capo xe?

Gary phát biểu với báo giới hôm qua, 15/7: “Điều này thực sự khác thường. Khi tôi đưa bức ảnh cho vài người xem, không hề nói trước, tất cả họ đều thốt lên: “Đây đúng là Jacko!”. Thành thật mà nói, tôi vẫn còn khá hoài nghi về chuyện này. Hơn nữa, tôi cũng không phải một fan cuồng nhiệt của Michael. Nhưng tấm hình đó làm tôi nghĩ ngợi. Tôi sẽ không nói quá lên rằng tôi xúc động trước sự việc này. Chỉ có cảm giác sững sờ vẫn còn ám ảnh tôi. Tôi còn nhớ ngay lúc ấy đã nói với vợ tôi rằng: “Michael Jackson đang làm gì trên nóc xe nhà mình em nhỉ?” Nếu bạn ngắm bức ảnh lâu một chút, bạn thậm chí sẽ nhận ra gần như Michael có một đôi cánh”.

Hiện tại, cảnh sát vẫn đang điều tra cái chết của Michael Jackson và nhiều bằng chứng cho thấy đây là một vụ án mạng.

Thực hay hư???

T

thuyan9i

Một thợ xây kinh ngạc phát hiện hình bóng vua nhạc pop hiện trên nắp capo chiếc xe hơi chỉ 13 giờ sau cái chết của anh.

Gary Sloggett, 43 tuổi lúc đó đang chụp ảnh chiếc xe Rover 200 của mình để gửi cho một tạp chí chuyên buôn bán ô tô hôm 26/6. Nhưng khi upload ảnh lên máy tính một ngày sau khi Michael đột ngột ra đi, anh bàng hoàng nhận ra hình bóng Michael Jackson đang nhìn mình chằm chằm.

Trước đó, trong một chương trình về Michael Jackson được phát trên CNN, người ta cũng thấy thấp thoáng hồn ma của anh hiện về trang trại Neverland.

Hồn ma Michael Jackson trên nắp capo xe?

Gary phát biểu với báo giới hôm qua, 15/7: “Điều này thực sự khác thường. Khi tôi đưa bức ảnh cho vài người xem, không hề nói trước, tất cả họ đều thốt lên: “Đây đúng là Jacko!”. Thành thật mà nói, tôi vẫn còn khá hoài nghi về chuyện này. Hơn nữa, tôi cũng không phải một fan cuồng nhiệt của Michael. Nhưng tấm hình đó làm tôi nghĩ ngợi. Tôi sẽ không nói quá lên rằng tôi xúc động trước sự việc này. Chỉ có cảm giác sững sờ vẫn còn ám ảnh tôi. Tôi còn nhớ ngay lúc ấy đã nói với vợ tôi rằng: “Michael Jackson đang làm gì trên nóc xe nhà mình em nhỉ?” Nếu bạn ngắm bức ảnh lâu một chút, bạn thậm chí sẽ nhận ra gần như Michael có một đôi cánh”.

Hiện tại, cảnh sát vẫn đang điều tra cái chết của Michael Jackson và nhiều bằng chứng cho thấy đây là một vụ án mạng.

Thực hay hư???
cái ảnh kia ngưòi ta dùng thủ thuật là có dc mà
nếu ông ấy chết oan thât thi phải báo cho gia đình chứ
ko tin đâu toàn tin vớ vỉn

Q

quyettam_9x4

khiếp nhi? tớ nghe mok đã sợ có fải ông í hiện về giết người hại ông í ko?

T

trang14

Có thể cái bóng kia chỉ là cái bòng của các đám mây ^^

Người hâm mộ của Jacko vẫn mangh niềm tin thần tượng của mình chưa chết thì phải :)

Phí hoài 1 tài năng :)

F

fatasy

ma mãnh gì
mình chỉ tin ông ấy hiện về trong những bài hát mình nghe
để hát cho
mình ngủ thôi =))

F

fiylno

Màu quanh đám mây nhìn đã thấy không ăn nhập xung quanh rồi -> không phải là mây mà là ma :-S

B

bum95

tớ nghĩ chắc k phải MJ đó đâu
có thể là mây hình ngẫu nhiên jông jống như vậy thui
mọi người cứ thổi phồng lên ý mà
MJ cũng chỷ là người thôy
ma quỷ j đâu ^^

N

ngo_kut3

chắc chắn đây là hòn ma của MJ mọi ng­ười ku' thủ nhìn kĩ mà xem ...sợ quá.....

S

sevencrazy_nhokkute

trời sợ thật đó chắc là MJ chưa chết ;)) đâu :D 1 số tin ko đáng tin nói rằng MJ giả chết để bán hết những album của ah với giá thật đắt nhưng lá cải thì vẫn là lá cải mà thôi

Top Bottom