hok vào đừng trách ná......fần kết cho bộ fim LSB-CAĐ

H

hura90

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hok vào đừng trách ná......fần kết cho bộ fim LS

Lương Sơn Bá - Chúc anh Đài hết roài
mình hok thik kết thúc của bộ fim này tí nào cả
còn các bạn thì sao
nếu bạn hok thik fần kết thúc của bộ fim này sao bạn hok thử viết lại cho nó đúng với nguyện vọng của mình :D
hí hí.......chắc hấp dẫn lắm đây?
:D :D :D

H

hura90

để mình khởi động ná
fần kết: LSB vì hok muốn nhìn CAĐ fải đau khổ trằn trọc vì mình nên đã quyết định giả vờ lấy Vương Lan.....hic......LSB đã viết 1 bức thư cho Anh Đài ( nội dung gì đo thì em chưa nghĩ ra).....cốt để cho Anh Đài hiểu.....và sau đó hôn lễ giữa LSB với Vương Lan đc cử hành...........CAĐ đau khổ (tất nhiên) nhưng nàg hiểu cho LSB, mặt # nàng càng hiểu hơn về MVT hok hẳn là người xấu nhưng vì hoàn cảnh xô đẩy nên cũng quyết định lấy MVT làm chồng ( điều này là em ưng ý nhất ). Hai đôi vợ chồng sống với nhau hạnh phúc dù rằng cả LSB lẫn CAĐ vẫn còn tình cảm với nhau nhưng họ hiểu mình fải làm gì làm sao cho đúng đắn. Sau đó 2 cặp vợ chồng này sinh con có trai và có gái.....Và kết thúc là 2 đứa con của 2 cặp này lấy nhau.
Hè hok biết ý mọi người sao?

C

cuccutxitin

Ý mày giống ý ông đếy! Nhưng mà nói thật đêy giống nhw là viết tiếp phần II cho film, có đoạn kết nào mà dài thế, lôi cả đời kon kái ra luôn. Nhưng mà nói chung ông cũng cho a ri là hay òi. Làng xóm đâu! Ko ai coi film à, coi thì vào mà bình lựng đi!

H

heocondangyeu

hura90 said:
để mình khởi động ná
fần kết: LSB vì hok muốn nhìn CAĐ fải đau khổ trằn trọc vì mình nên đã quyết định giả vờ lấy Vương Lan.....hic......LSB đã viết 1 bức thư cho Anh Đài ( nội dung gì đo thì em chưa nghĩ ra).....cốt để cho Anh Đài hiểu.....và sau đó hôn lễ giữa LSB với Vương Lan đc cử hành...........CAĐ đau khổ (tất nhiên) nhưng nàg hiểu cho LSB, mặt # nàng càng hiểu hơn về MVT hok hẳn là người xấu nhưng vì hoàn cảnh xô đẩy nên cũng quyết định lấy MVT làm chồng ( điều này là em ưng ý nhất ). Hai đôi vợ chồng sống với nhau hạnh phúc dù rằng cả LSB lẫn CAĐ vẫn còn tình cảm với nhau nhưng họ hiểu mình fải làm gì làm sao cho đúng đắn. Sau đó 2 cặp vợ chồng này sinh con có trai và có gái.....Và kết thúc là 2 đứa con của 2 cặp này lấy nhau.
Hè hok biết ý mọi người sao?
hjx
hem được đâu hura ui
làm như thía nà bất công với anh Cự Bá đẹp trai+tốt bụng đấy :((
tớ thấy phim kết thúc như thía nà được roài(^.^)

LSB có thể lấy một nhân vật mới mừ, một chị cũng xinh này, giỏi nữa^^
nói chung nà ngoài chuyện kết hôn với cái chị gì gì Lan ra ........thì............đồng ý với hura hết :D

P

pikachu52

Re: hok vào đừng trách ná......fần kết cho bộ fi

hura90 said:
còn các bạn thì sao
nếu bạn hok thik fần kết thúc của bộ fim này sao bạn hok thử viết lại cho nó đúng với nguyện vọng của mình :D
mắc đi học nên hok xem dc phần cuói
nhưng cũng bít dù sai thì 2 đứa nó cũng chết

L

lehoanganh007

LSB CAD chết bên nhau còn ji
cần ji đẹp hơ nữa
mà thế này với hay
chứ có hậu có khi lại ko hay

H

hura90

lehoanganh007 said:
LSB CAD chết bên nhau còn ji
cần ji đẹp hơ nữa
mà thế này với hay
chứ có hậu có khi lại ko hay
hok
thà là fim cũ thì kết thúc thế này cũng đc
nhưng fim lần này thì #, xây dựng nhân vật MVT có fần hiền đáng thương hơn rồi thì nên cho MVT 1 cái kết thật đẹp chứ ai lại vẫn kt như fim lần trc....rõ chán :(

H

hura90

Re: hok vào đừng trách ná......fần kết cho bộ fi

pikachu52 said:
hura90 said:
còn các bạn thì sao
mắc đi học nên hok xem dc phần cuói
nhưng cũng bít dù sai thì 2 đứa nó cũng chết
xời
nói thía cũng nói B-)

M

marukokeropi

thấy hay mà
thích nhứt là cảnh mộ nứt ra 2 con bướm bay lên
hình như
mộ này nà mộ thật

W

winner811

ờ, topic này hay đêy'
theo tớ thì cho LSB và MVT chết hóa thành bướm, sau đó, 2 cụ bươm bướm này hòa giải với nhau
Còn CAD xinh đẹp ở lại đã hối hận vì đã ko chọn MVT
À còn muốn là Bát ca Chúc ANh Tề đừng có die vì con mụ Tâm Liên độc ác

Top Bottom