Hỏi về việc không xem được các bài giảng miễn phí từ học mai

D

dat_dmd

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôi là một người thường xuyên học tập tại hocmai, tôi rất thích các bài giảng trong hocmai, nhưng gần đây không thể xem được các bài giảng và luôn nhận được thông báo phải nộp 10.000 để xem được bài giảng 20 lần, tôi không biết phải làm như thế nào, tôi muốn hỏi diễn đàn đièu này, xin cảm ơn.

V

vuduyhungchuot

À, nếu như bạn nhận được thông báo đó là do tài khoản của bạn chưa có đủ tiền thôi. Bạn thử hỏi anh truonghan_h để hỏi cách nạp tiền vào tài khoản nhé.

M

Moderator

Tôi là một người thường xuyên học tập tại hocmai, tôi rất thích các bài giảng trong hocmai, nhưng gần đây không thể xem được các bài giảng và luôn nhận được thông báo phải nộp 10.000 để xem được bài giảng 20 lần, tôi không biết phải làm như thế nào, tôi muốn hỏi diễn đàn đièu này, xin cảm ơn.

Chào bạn!

Hocmai.vn xin trả lời bạn như sau:
Các bài giảng hiện có trên Hocmai.vn thuộc các nguồn khác nhau: của Hocmai.vn xây dựng; từ VTV2; từ HTV4; VCTV2; VCTV6...
Trong đó các bài giảng của Hocmai.vn xây dựng khi bạn muốn xem thì phải đóng học phí (như thông báo bạn đã nhận được). Ngoại trừ các bài giảng cũ sẽ được miễn phí (trước tên đầu bài có chữ "Miễn phí" màu đỏ).
Còn các bài giảng khác nguồn từ VTV trường học, tài liệu tham khảo... đều miễn phí.​
Hocmai.vn​

Top Bottom