hỏi vè việc không có file pdf trong mục luyện giải đề thi đại học

L

ltv09ti04

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em bắt đầu luyện thi trong mục này từ những đề năm ngoái. Có thể nói mục "luyện giải đề thi DH" là 1 chuyên mục rất hay và bổ ích. tuy nhiên em thấy rất bất ngờ về việc năm nay mục đã bỏ hình thức phát hành đề ở định dạng file pdf. đây là 1 điều rất bất tiện vì 1 đề thi (thông thường khó hơn đề thi DH) nên sẽ giải không kịp thời gian. khi đó rất cần 1 file có thể lưu được để tham khảo lại. hơn nữa việc giải đề trực tuyến tuy có ưa thế về chấm điểm tuy nhiên điều đó không cần thiết vì trong phần giải có sẵn đáp án rồi, hơn nữa lại không tạo ra cảm giác quen thuộc trong phòng thi, rất bất tiên. Em mong sao trường sẽ bổ sung thêm phần file pdf vào trong bài học. Xin cảm ơn.

H

hocmai.vatli

Chào em!
Hình thức trắc nghiệm trên máy giúp các em hoàn thiện kỹ năng làm bài với tốc độ nhanh, hơn nữa các em được làm lại nhiều lần như vậy vẫn đảm bảo được thời gian các em suy nghĩ. Mới đầu tiếp xúc với hình thức này có thể các em còn bỡ ngỡ nhưng nó có những ưu thế riêng em ak
Chúc các em học tốt!

Top Bottom