hỏi về việc đăng kí khóa học

• Thread starter duysdsd1996@gmail.com
  • Ngày gửi
  • Replies 1
  • Views 675

D

duysdsd1996@gmail.com

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cho em hỏi là em đăng kí khóa học của thầy Lê bá Trần Phương dạy môn toán khóa học kit 1 là 800k VNĐ thì khi em xem nhiều lần bài phương trình lượng giác thì bây giờ hệ thống lại thông báo cần mất thêm 10k VNĐ để đc xem thêm 5 lượt. Em tưởng là đăng kí khóa học rồi thích xem bao nhiêu cũng được vì toán học là môn khó nhớ nên phải xem nhiều lần mà em đăng kí cả 1 khóa rồi không phải thêo chuyên đề ạ. Giải thích hộ em với

H

hocmai.tuyensinh

cho em hỏi là em đăng kí khóa học của thầy Lê bá Trần Phương dạy môn toán khóa học kit 1 là 800k VNĐ thì khi em xem nhiều lần bài phương trình lượng giác thì bây giờ hệ thống lại thông báo cần mất thêm 10k VNĐ để đc xem thêm 5 lượt. Em tưởng là đăng kí khóa học rồi thích xem bao nhiêu cũng được vì toán học là môn khó nhớ nên phải xem nhiều lần mà em đăng kí cả 1 khóa rồi không phải thêo chuyên đề ạ. Giải thích hộ em với

Chào em, khi em đăng ký trọn gói khoá học, mỗi bài giảng em có 10 lẩn xem. Khi học hết 10 lần thì em phải đăng ký thêm cho bài giảng đó. Em cũng lưu ý, thời gian ôn thi của em chỉ còn hơn 90 ngày, do đó, em nên cân đối thời gian học các bài hợp lí, tập trung vào các bài trong tâm và em có thể nắm bắt được. Việc dành nhiều thời gian cho 1 bài là tốt nhưng ở thời điểm này dường như sẽ khiến em mất điểm ở các bài khác. Ngoài việc xem video bài giảng ra, em cũng nên luyện nhiều bài tập để ôn lại lý thuyết đã học chứ đừng chỉ nghe không nhé.
Chúc em học tốt!

Top Bottom