Toán 12 Hỏi về sách luyện đề

superchemist

Học sinh chăm học
Thành viên
28 Tháng năm 2021
315
324
66
19
Kiên Giang
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Anh chị ơi cho e hoir một câu:meohong6 thật thà:meohong13 này vs: Các anh chị mà đạt được điểm cao môn Toán THPT QG sử dụng sách LUYỆN ĐỀ với BỔ TRỢ, NÂNG CAO KIẾN THỨC Toán cho e xem một số cuốn với ạ, tại vì trên thị trường có hàng nghìn đầu sách tham khảo loại ấy, cái nào cũng nói tốt hết nên e hơi chóng mặt :meohong18:meohong18:meohong18 và ko biết nên sử dụng cuốn nào ạ ?:meohong6:meohong6:meohong6

vangiang124

Cựu TMod Toán
Thành viên
22 Tháng tám 2021
1,199
2,901
346
21
Gia Lai
THPT Chuyên Hùng Vương
Anh chị ơi cho e hoir một câu:meohong6 thật thà:meohong13 này vs: Các anh chị mà đạt được điểm cao môn Toán THPT QG sử dụng sách LUYỆN ĐỀ với BỔ TRỢ, NÂNG CAO KIẾN THỨC Toán cho e xem một số cuốn với ạ, tại vì trên thị trường có hàng nghìn đầu sách tham khảo loại ấy, cái nào cũng nói tốt hết nên e hơi chóng mặt :meohong18:meohong18:meohong18 và ko biết nên sử dụng cuốn nào ạ ?:meohong6:meohong6:meohong6
Em có thể tham khảo sách Công phá Toán 3 và Công phá Casio của nhà sách Lovebook (Cô Ngọc Huyền LB) nha, chị thấy nó rõ ràng, chi tiết, chia từng dạng khá hay

Mà thật ra tới lúc luyện đề sợ làm đề không xuể, nên nếu học thì học từ giờ nha
Em học thêm các livestream của Thầy Đạt, Thầy Đỗ Văn Đức hay cô Ngọc Huyền LB để bổ trợ thêm kĩ năng giải bài nhanh cũng như phương pháp casio, nhưng casio nên học mấy tháng cuối thôi chứ k nên học sớm nha, nên hiểu cách tự luận nha

Sắp tới box Toán có triển khai Ôn thi THPTQG 2022 gồm có tổng hợp kiến thức, một số tips giải nhanh các dạng bài, phương pháp casio, những câu dễ sai, cũng như luyện đề để tự tin hơn trong kì thi nha

hoangtuan9123

Học sinh gương mẫu
Thành viên
26 Tháng một 2018
1,151
2,219
319
Hà Nội
THPT Xuân Đỉnh
Môn toán thì anh nghĩ là mình sẽ chạy chương trình từ đầu hè cho đến hết kì 1, để sang kì 2 ôn tập làm đề thui. Sang học kì 2 mới học bấm casio e ạ. Bây giờ mình học để hiểu bản chất với thi trên lớp đã. Hiểu r tư duy casio nhanh lắm

Join vào mấy group trên fb á e. Đợt thi đại học a vào group diễn đàn khối D lấy được nhiều tài liệu hay lắm. Hoặc là xem live của thầy Chí, thầy Tiến,thầy Thuận ý có nhiều bài thầy dạy bấm casio hay không chịu được

Còn sách thì đợt bộ ra quyển anh mới mua.Chủ yếu anh tìm tài liệu online thui

• Like
Reactions: Timeless time
Top Bottom