hỏi về ngành CNTT của trường đại học công nghệ

H

huongnhai230

Không biết bạn nói đến trường ĐH Công nghệ là ĐH Công nghệ (ĐH Quốc gia Hà Nội) hay trường nào? :)
Nếu là ĐH Công nghệ (ĐH QGHN) thì chỉ đào tạo Đại học, Đào tạo sau Đại học và Đào tạo Liên kết mà không có đào tạo hệ Cao đẳng.

T

tienquyet_95

đào tạo sau đại học và đào tạo liên kết như thế nào. bạn có thể nói rõ giúp mình không, mình không đủ điểm chuẩn thì có thể học gì ở trường đó

B

big99

riêng trường bày là trường mới, nếu ko đủ điểm chuẩn thì không thể học gì ở đó cả.

B

bi.mit.bi

đào tạo sau đại học và đào tạo liên kết như thế nào. bạn có thể nói rõ giúp mình không, mình không đủ điểm chuẩn thì có thể học gì ở trường đó

Theo mình hiểu thì đào tạo sau đại học là đào tạo cao học, nghiên cứu sinh. Còn đào tạo liên kết mình biết được hình thức đào tạo liên kết quốc tế giữa ĐH trong nước với ĐH nước ngoài đã phát triển manh.

H

huongnhai230

Chào bạn, Điểm chuẩn là điểm tối thiểu thí sinh phải đạt khi vào trường, nên nếu không đạt điểm chuẩn của trường thì bạn không học được gì trong trường đó rồi.

Top Bottom