Hỏi về LTĐB

J

jeac3

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chọn thầy LTĐB môn toán? Th Lê Phương hay Th Khải?

Cho mình hỏi, bạn nào đã và đang theo học khóa luyện thi đảm bảo của thầy Lê.Phương và thầy Khải cho mình hỏi ý kiến nha, các bạn thấy thầy (mà các bạn đang theo học) có gì ưu điểm? Và hạn chế? Mình muốn đk học 1 trong 2 khóa nhưng ko bik nên theo khóa của thầy nào?

Thầy nào dạy hay và kiến thức mới hơn so vs trong trường ko? Vì mình xem "Học thử" thì thấy các KT có phần hơi căn bản, không bik lúc học thật thì thế nào?
Cảm ơn các bạn trc

Last edited by a moderator:
H

hocmai.toanhoc

Cho mình hỏi, bạn nào đã và đang theo học khóa luyện thi đảm bảo của thầy Lê.Phương và thầy Khải cho mình hỏi ý kiến nha, các bạn thấy thầy (mà các bạn đang theo học) có gì ưu điểm? Và hạn chế? Mình muốn đk học 1 trong 2 khóa nhưng ko bik nên theo khóa của thầy nào?

Thầy nào dạy hay và kiến thức mới hơn so vs trong trường ko? Vì mình xem "Học thử" thì thấy các KT có phần hơi căn bản, không bik lúc học thật thì thế nào?
Cảm ơn các bạn trc
Chào em!
+ Khóa Toán thầy Khải: Dạy nhanh, ít giảng, bài tập nâng cao nhiều => phù hợp với học sinh có học lực khá và khả năng tiếp thu nhanh.
+ Khóa học thầy Lê Bá Trần Phương: Dạy chậm, sát chủ đề bài học trên lớp, giảng kỹ, chi tiết => Phù hợp mọi đối tượng học sinh (tuy nhiên với hs khá giỏi sẽ hơi nhàm chán vì mức độ chậm)
Em xem xét để chọn một khóa học phù hợp khả năng của bản thân mình nhé!

Top Bottom