hỏi về lịch bài giảng

T

tranganha3

H

hocmai.cskh

cho em hỏi là các bài giảng 23,31,34 củ khoá lý thây fHungf thì bao giờ thì mở link ạ. em đợi mãi ak.nghe mod nói là sau 24hphanr ánh thì sẽ có câu trả lời.về vân đề náy e hỏi 1 lần mà ko có ai trả lời cả.
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và góp ý cho khóa học LTĐH môn Vật lí của thầy Hùng.

Về vấn đề thắc mắc của em, Hocmai.vn sẽ cung cấp thông tin cho em sau 3 ngày nữa nhé.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

T

tranganha3

Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và góp ý cho khóa học LTĐH môn Vật lí của thầy Hùng.

Về vấn đề thắc mắc của em, Hocmai.vn sẽ cung cấp thông tin cho em sau 3 ngày nữa nhé.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

đã 3 ngày rồi sao ko có ai trả lời em với.em mong hocmai giúp đỡ ạ.chứ bọn e đâu có thời gian để mà đợi đâu ạ:(

B

benbenlu

công nhận bây giờ thầy có dạy hay hơn phần trước nhưng lại ít chữa bài hơn mà cũng không thấy giải đáp thắc mắc. Chương trình này dạy chậm quá???=((

H

hocmai.cskh

đã 3 ngày rồi sao ko có ai trả lời em với.em mong hocmai giúp đỡ ạ.chứ bọn e đâu có thời gian để mà đợi đâu ạ:(
Hi em!

Lịch học dự kiến của 03 bài giảng em thắc mắc đã được Hocmai.vn cập nhật trên khóa học. Em vui lòng kiểm tra lại và sắp xếp lịch học phù hợp nhé.

Thân mến.

T

tranganha3

em thực sự rất buồn:(bài giảng wa chậm.em ko hiểu thầy sắp xếp lịch học thế này là thế nào nữa.:(:)((chương điện xoay chiều sao lại dạy dở rồi lại bắt bọn em chờ từ tháng 12 đến t3 ms được học tiếp chứ. em tin tưởng vào hocmai và thầy hùng nên ko đi học thêm ngoài môn lí nhưng thế này thì bọn bạn em nó học xong để thi thử rồi thì em vẫn còn phải đợi. em đang thật sự nản và lo.mong thầy và hocmai cố găng đẩy tiến độ bài giảng ạ

H

hocmai.cskh

em thực sự rất buồn:(bài giảng wa chậm.em ko hiểu thầy sắp xếp lịch học thế này là thế nào nữa.:(:)((chương điện xoay chiều sao lại dạy dở rồi lại bắt bọn em chờ từ tháng 12 đến t3 ms được học tiếp chứ. em tin tưởng vào hocmai và thầy hùng nên ko đi học thêm ngoài môn lí nhưng thế này thì bọn bạn em nó học xong để thi thử rồi thì em vẫn còn phải đợi. em đang thật sự nản và lo.mong thầy và hocmai cố găng đẩy tiến độ bài giảng ạ
Hi em!

Theo lịch học dự kiến của khóa Luyện thi đại học môn Vật lí đã được thống nhất giữa Hocmai.vn và thầy Hùng, thì những bài giảng có lịch học vào tháng 3-4 là những bài giảng Chữa bài tập tự luyện. Mục đích của việc này là giúp các em học sinh lớp 12 nắm được toàn bộ kiến thức lí thuyết của vật Lí 12 trước tháng 3 nhằm có thơi gian luyện các đề thi thử Đại học.

Tuy nhiên do các bài giảng Chữa bài tập được xếp vào tháng 3+4, nên có thể gây khó khăn cho em trong thời gian này khi giải các bài tập tự luyện. Vì thế em có thể tận dụng các dịch vụ Hỏi - đáp trên Hocmai.vn như:
- Tổng đài gia sư trực tuyến 1900 585812: hỏi bài với giáo viên Vật lí từ 8h - 17h30.
- Hỏi đáp trên diễn đàn ở mục Thảo luận chung trong box Vật lí 12: http://diendan.hocmai.vn/forumdisplay.php?f=236 (ở đây thầy Hùng và các Mod sẽ giải đáp, nêu ra phương hướng giải bài tập giúp cho em).

Chúc em học tốt và đạt kết quả cao trong kì thi sắp tới!

Thân mến.

N

ntyd2012

Bạn cứ thích đi nhanh mà ẩu là sao nhỉ? mình thấy nên đi chậm mà chắc , cứ ham hố làm đề sớm.Phai nắm chắc kiến thức mới làm dề chứ?

Top Bottom