Hỏi về khóa học của hocmai

L

lan_phuong_000

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mặc dù tham gia diễn đàn đã lâu, nhưng em vẫn thật sự chưa nắm rõ về các khóa học của hocmai nên có một vài thắc mắc :confused:
Em là HS lớp 9 là năm cuối cấp rồi nên rất muốn kì thi lớp 10 của mik đạt hiệu quả cao, em có dự định thi vào trường chuyên và muốn đang kí một khóa học học chuyên thi vào lớp 10 nhưng không biết học mãi có khóa học như vậy không? Rất mong nhận được sự trả lời!

p/s Em thấy bên thieunien.vn cũng có khóa học chuyện ạ!

P

phuthuy273

Năm trước thì chị thầy Hocmai.vn có khóa Luyện thi vào lớp 10 em ạ nhưng năm nay chị chưa thấy đưa lên, có thể tới tháng 3 Hocmai.vn mới đưa khóa học này lên.

Chị nghĩ thời gian này em nên học và củng cố kiến thức của mình trước đã em nhé, khi nắm vững kiến thức cơ bản rồi thì em học bổ sung kiến thức nâng cao mới dễ vào.:D

L

lan_phuong_000

sao kg ai cho em lời giải vậy ạ?
Tình hình là em đang ở trong bệnh viện nên thời gian onl kg được nhiều
nếu onl chỉ bik lo cho chuyện học và thi vào lớp 10
Còn nếu học mãi không có khóa thi chuyên thì cũng xin cho em bik để em đăng kí qua thieunien.vn :-S

P

phuthuy273

Chị nghĩ nếu em muốn ôn từ bây giờ, và thấy khóa học ở chỗ thieunien.vn tốt thì em nên đăng kí học thôi.

Top Bottom