hỏi về bài viết

H

hathuy12

M

Moderator

cho mình hỏi:tại sao bài của mình lại bị chuyển :confused: thế là thế nào?chuyển đi đâu?và cho mình hỏi 3 cái cột ở tay trái là zi thế?/:)mình ko hỉu lắm rất mong sớm nhận được lời giải đáp!:(-:mad:(

1. Bài viết của em bị chuyển do 1 số lí do: Bài viết không đúng chủ đề; bài viết mang tính chất spam không đi đúng nội dung đang bàn luận... nên các mod quản lý có quyền di chuyển bài viết của em!
Nếu bài viết vi phạm nội quy, các mod có quyền xóa hoặc di chuyển vào thùng rác (tạm xóa).
Để bài viết của mình không bị xóa hoặc chuyển, em cần chú ý gửi bài đúng chủ đề nhé?!

2. Em cần nói cụ thể 3 cột bên tay trái đó là những cột gì? Phải cụ thể thì mới mong anh và ban điều hành diễn đàn giải đáp đầy đủ cho em.

Thân!

H

hathuy12

Dạ là 3 cột là:points,level up,activity!cho em hỏi thêm là tại sao cột level up của em lại giảm đi? và làm thế nào để lập được nhóm trên học mãi?em xin cảm ơn!

L

ladyfirst

Thay mặt admin trả lời bạn như sau

point : điểm , dựa vào số lượng bài viết , chất lượng (thanks) , độ hoạt động (activity) ....
level up : số % đã đạt để lên level cao hơn
activity : độ hoạt động
tuy nhiên nên lưu ý bạn đó ko phải là tiêu chí duy nhất để đánh giá member , trong quá trình post bài các mem # đọc bài viết của bạn và họ sẽ lưu giữ ấn tượng về bạn , đó mới là điều quan trọng

về việc tạo nhóm , bạn có thể gửi tin nhắn đến admin diễn đàn để yêu cầu tạo nhóm
yêu cầu cơ bản để có thể tạo nhóm là có 20 thành viên ban đầu

chào bạn

C

carot_buongbinh_7131

làm sao để post bài

em không biết làm sao để post bài của mình lên:((có ai kíu em zới.
nếu em không biết làm một thứ jì đó trong diễn đàn em có thể hỏi ai?????

H

huonggianghn

em không biết làm sao để post bài của mình lên:((có ai kíu em zới.
nếu em không biết làm một thứ jì đó trong diễn đàn em có thể hỏi ai?????

em chỉ cần ấn vào gửi bài mới là dc thôi mà

em có thể gửi ''vấn đề cần giải quyết'' cho mọi người xem bằng cách lập 1 topic

hoặc có thể pm cho người mà em cần hỏi(dùng nhắn tin)

(cái này tuỳ vào độ nhiệt tình và knăng của từng thành viên)

L

ladyfirst

Như Giang đã nói
nếu muốn nêu vấn đề mới bạn có thể dùng nút "Gửi bài mới" tại trang chủ của box

thường thì bài của bạn sẽ đc giúp sau 1 ngày đăng lên
nếu ko có người trả lời bạn có thể gửi tin nhắn cho mod box đó

Chào bạn

Top Bottom