[Hội quán Hoa Trà Xanh] Đấu trường chém gió =))

H

hoatraxanh24

H

hoatraxanh24

Đã nói là đẹp troai rồi cơ mà vẫn gọi là chị là thế nào =)
Thôi giới thiệu bản thân đi chị 2, đừng vòng vo nữa :D

C

congratulation11

Tớ là Gà, nhà có chuồng gà, thích ăn thịt gà. Tính hay la cà, không có hứng thú với những người "đẹp troai" ;))

T

trantien.hocmai

Sư phụ mà đẹp trai con chết liền. Có cái hội quán này mà không rủ con vào chém sập nó, sư phụ kì qua

G

galaxy98adt

Tớ là Gà, nhà có chuồng gà, thích ăn thịt gà. Tính hay la cà, không có hứng thú với những người "đẹp troai" ;))
Không tự nhận là siêu nhân nữa hả bạn? :D

Đã nói là đẹp troai rồi cơ mà vẫn gọi là chị là thế nào =)
Thôi giới thiệu bản thân đi chị 2, đừng vòng vo nữa :D
Em không biết ạ! Không biết không có tội. =))

N

ngocanhone

Ai là fan sơn tùng zợ:eek:3:eek:3:eek:3:eek:3:eek:3:eek:3:eek:3:eek:3:ỏ mik tham gia lâu rồi nhưng quên mất nick

Last edited by a moderator:
H

hoatraxanh24

@ Gà: ngon ha, có ngày anh nhổ hết lông bây giờ :p
@ Tiến : thằng đệ tử trời đánh, xấu gì thì cũng làm sư phụ con, con cũng phải PR cho sư phụ tí chứ =)))
@ngocanh : anh fan của haketu nhoa =))))

H

hoatraxanh24

A: ga-ra: ngây thơ vô số tội là đây, em nhẫn tâm với mọi người quá :p :D

Last edited by a moderator:
H

hoatraxanh24

Mấy đứa nói bình thường thì đa số rất bình thường :p trừ một số ít bệnh mà cứ mình tỉnh =))
à mấy Mod Lí có làm group trên facebook không?

G

galaxy98adt

Mấy đứa nói bình thường thì đa số rất bình thường :p trừ một số ít bệnh mà cứ mình tỉnh =))
à mấy Mod Lí có làm group trên facebook không?

Không anh ạ. Mấy mod Lý đến thảo luận trên này còn chả thèm đến. Em đang tính là đứa nào ko vào thảo luận thì cho xuống mem hết. ;))

H

hoatraxanh24

em tạo group trên Facebook á, vì Face giờ thông dụng hơn dễ thảo luận công việc, diễn đàn nặng quá không load nổi nhiều khi vào cứ bị sập, chán lắm ...
Nếu Face mà có chức năng gõ LaTex thì tốt hơn nhiều :)

H

hoatraxanh24

Chúc mừng sinh nhật một thành viên từng làm TMod cho box Lý nhé. Thêm tuổi chắc xinh hẳn lên ha :p :p :p

H

hoatraxanh24

ờ do người đó nói muốn giữ bí mật danh tính nên anh không thể nói được.heheh...
à em có muốn sinh nhật được anh quăng bom, quăng pháo thì mau "giao nộp" ngày sinh ra nhé :p :p

H

hoatraxanh24

ờ vậy hoy khỏi chúc mừng sinh nhật vậy =)))
-----------------------------------------------

Top Bottom