[Hội-nhóm]Tự kỉ - Alone

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tanpopo_98

Sao không "Cố gạt phăng nó đi nào Tan ơi :')"

T.T ~

Khi chòng chành thì sẽ biết tự cân bằng :'))

Vứt hết những thứ nặng để được bay cao hơn :'x

cái gì cũng có giá của nó ^^

Tan + Trọk ơi chaiyooo \m/~

D

donquanhao_ub

Để cho cái suy nghĩ được lên ngôi

Ta sẽ tìm chốn nương thân

"Ở nhà mà tự kỉ" :')

Ừ thì đang ôm cái đt tự kỉ mà

Ịt chin na núa chung cung guần! :'))

Giờ thì cũng biết thăng bằng cái gọi là nỗi buồn

Buồn thì cho nước mắt thư giản và cho nó cơ hội lộng hành, cho nó có đc chút khoái trá

Vui thì để cho cơ miệng co bóp, co bóp hết mức có thể

Để sau khi khóc sẽ cuốn sạch nỗi buồn

Và ... Sau khi cười chỉ còn lại niềm vui

T

tanpopo_98

Nhưng mà em ghét khóc lắm.

Ghét khóc, ghét thói người đời nhìn vào bằng con mắt Thương hại :'))

Cấm cho nước mắt chảy. :'x

D

donquanhao_ub

Nói là ghét khóc nhưng cho c hỏi nước mắt của Tan đã ngừng rơi mỗi khi buồn chưa?!

Hay cứ mè nheo, nước mẳ cứ long lanh, nước mắt chực rơi như con sông sắp vỡ đê :')

Cái gì đã là sự thật thì chối bỏ cũng chỉ vậy mà thôi

T

tanpopo_98

Còn chuyện gì buồn nữa đâu ạ

dành nước mắt để sau khóc sau.
Hiện tại bây giờ em ghét nghĩ đến nước mắt tèm lem ấy >.<''

Last edited by a moderator:
D

donquanhao_ub

Cứ cái đà này

Hị hị

Sẽ sớm biết Diêm Vương dư lào

Hị hị

Cứ tí tí là đổ cái rụp xuống

Hị hị

Chân tay trầy xước vì những lần ngã

Hị hị

Cố gắng sống tốt nhé Trọk yêu dấu :*

D

donquanhao_ub

I threw a wish in the well,
Don't ask me, I'll never tell
I looked to you as it fell,
and now you're in my way

I trade my soul for a wish,
pennies and dimes for a kiss
I wasn't looking for this,
but now you're in my way

Your stare was holdin',
Ripped jeans, skin was showin'
Hot night, wind was blowin'
Where you think you're going, baby?

Hey, I just met you,
and this is crazy,
but here's my number,
so call me, maybe?

It's hard to look right,
at you baby,
but here's my number,
so call me, maybe? :*

N

nghgh97

Hội nhóm mình có phải đăng kí không chị?
Nếu không có thì cho em vào tự kỉ với!
Chuyện là thế này: Em bị cảm nắng 1 em trong lớp, mới lên lớp 10 thôi chưa thật sự quen nhau nhưng mà em đã thik ngay từ cái nhìn đầu tiên, ôi sao chẹp thế :x Nhưng mà em í có bạn trai rồi chị à :(( lại là bạn cũ hồi THCS, hai đứa nó đi cũng đi chung, ngồi cũng ngồi chung, như bóng như hình ... em chẳng có tí cơ hội nào dù để chào hỏi làm quen cô í, bởi vì 2 đứa í học thuộc loại xuất sắc nhất trong lớp, có bao giờ đoái hoài tới mấy đứa đứng cuối lớp như em đâu =(( Nhưng rồi 1 hôm, cô í chủ động làm quen với em, rồi chẳng mấy chốc 2 đứa trở nên rất thân, em cũng không hiểu tại sao thân nhanh như thế, mới ngày nào còn không biết mặt em là ai mà :D Được khoảng 2 ngày sau, như thường lệ em lại rủ cô í đi canteen, nhưng nào ngờ cô ấy lại từ chối, gương mặt lạnh phát rợn người như hồi chưa quen vậy :-SS hỏi thăm mấy đứa bạn, em mới biết thì ra cách đây 2 ngày trước cô í và bạn trai giận nhau, cô í mới đem em ra làm vật thế thân, nhằm để chọc tức bạn trai cô í, bây giờ anh chàng không chịu nổi gương mặt lạnh như tiền của cô í rồi, đành phải chịu thiệt xin lỗi làm lành với cô í, và mọi chuyện trở lại như cũ, em lại là kẻ thứ 3. Ôi trởi, cô í chỉ coi em như một vật thế thân vô thức thôi sao, muốn chơi thì ngon ngọt muốn vứt bỏ thì thẳng ta mà quăng đi. Cô í và bạn trai lại tiếp tục trò chuyện rôm rả, còn em thì 1 mình tự kỉ bên góc cuối lớp, không ai thèm chú ý tới, coi như một thằng điên =((=((=((=((=((=((

D

donquanhao_ub

Đại học

Mày còn bòn rút của tao được những thứ gì nữa thì làm tiếp đi

Thi xong thi đổ luôn cũng được

Đại học - Sao nó chẳng hào nhoáng như người ta vẫn ca tụng vậy nhỉ?

Đại học là gì?

Sắp thân tàn ma dại vì đại học

Học đến nổ đom đóm mắt

Bây giờ thì đã có bệnh mới trước khi chào cuộc sống sinh viên: Sút lưng :)

19/24h là ngồi và ngồi thì cái lưng nào chịu được

ĐẠI HỌC :)

D

donquanhao_ub

Em đã từng nghĩ rằng em sẽ chẳng bao giờ gặp lại anh, hoặc chính xác là chẳng có lí do gì để em phải gặp lại anh và anh thì cũng đã chẳng muốn nhìn thấy em. Em dựa vào suy nghĩ đó để buộc bản thân mình từ bỏ bất kì mong muốn nhỏ nhoi nào có liên quan đến anh. Nhưng cuộc sống thì không bao giờ như mình nghĩ, em và anh chúng ta gặp lại nhau tại nơi mà lần đầu tiên em biết đến có một người như anh tồn tại trên thế giới này ...

Khi em nhìn thấy anh, khi tay anh nắm lấy tay em, khi anh ôm em vào lòng những giọt nước mắt trong em lại rơi. Em luôn như thế, nhỏ bé và mong manh trước anh một đứa con gái bình thường cũng muốn yêu và được yêu như bao đứa con gái khác và hơn hết, em muốn được yêu thương bởi chính cái người đang đứng trước mặt em lúc này đây bất chợt, em nhận ra rằng em chưa bao giờ hết yêu anh ...

Em lại nghĩ giá như em đừng là đứa con gái mà chỉ dùng trái tim để cảm còn dùng lý trí để hành động. Giá như em có thể bỏ đi cái ranh giới giữa đúng và sai, giữa nên và không nên, hoặc là em là người có thể xem tình yêu là tất cả để ngay lúc đây em có thể nói với anh rằng em vẫn đang yêu anh nhiều đến như thế nào ... Và em, một lần nữa em lại chọn việc đi ngược với những mong muốn của bản thân, buông tay anh ra và tiếp tục bước đi trên con đường không có anh ...

Còn yêu không có nghĩa là sẽ quay về, đúng không anh?! :)

G

ginmanh

yeu anh nhung never can anh yeu!
thieu anh tra dat van quay va mat troi van sang
thieu anh van lang thang va ngu nuong nhu moi ngay
thieu anh em van la em:)&gt;-

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom