[ Hỏi nhỏ] Về offline miền Nam do hocmai tổ chức

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

- Nhanh quá đó, ngày 27/08/2017 là ngày hocmai tổ chức offline khu vực miền Nam rồi. Mình đã đăng kí 1 vé rồi và đã nhận được mã rồi. Trước khi mình đi mình cũng tìm hiểu khá kĩ và tỉ mỉ. Và mình tạo topic này để hỏi xem trên diễn đàn mình có ai đi offline Miền Nam do diễn đàn tổ chức để tiện làm quen và khi đến đó đỡ bỡ ngỡ , lạ lẫm nhau.Bạn nào đi vào coment làm quen nha!
Bạn nào muốn đi mà chưa dám đăng kí hay là nghĩ hết vé rồi mà chưa đăng kí thì xin đừng lo. Hãy đăng kí, vẫn còn vé chờ các bạn nhé!
Hãy đăng kí ở link này: Offline miền Nam do hocmai tổ chức
P/s: Hihi: D Hình như theo em biết là 2 chị đi đúng không ạ? Vào coment nào @biobaby@Shmily Karry's .

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Hì hì, ngày hôm đó, ở nơi đó có anh á Đạt ơi :D

Còn bạn nào tham gia offline nữa không điểm danh để chộp 1 tấm hình làm kỷ niệm với lại đăng lên cho các bạn "ghen tị" chơi nào các em ơi.

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Hì hì, ngày hôm đó, ở nơi đó có anh á Đạt ơi :D

Còn bạn nào tham gia offline nữa không điểm danh để chộp 1 tấm hình làm kỷ niệm với lại đăng lên cho các bạn "ghen tị" chơi nào các em ơi.
Đúng rồi! Anh em mình làm wen đây trước cho khỏi bỡ ngỡ, lạ lẫm. Hihi :D Ngày hum đó cũng có em!
P/S: Bạn nào chưa đăng kí thì đăng kí lẹ lên, đăng kí xong có thể về fb của hocmai hoặc hocmai cho học sinh 2000 để nhờ từ vấn. BP Tư vấn rất nhiệt tình các bạn ạ, các anh chị tư vấn về event offline này rất nhiều. Khuyến khích rủ thêm bạn bè cho vui. Hôm qua mình tưởng mình ko được đi do là 2k3 nhưng mà không, hỏi lại mấy anh chị bên đó mấy anh chị bảo đăng kí lại và nhận vé, chụp vé lại , rủ bạn bè đăng kí cho vui.
HÃY CŨNG NHAU ĐĂNG KÍ NÀO! Offline miền Nam do hocmai tổ chức
Bạn nào chắc chắn đi rồi vào đây làm wen thui!

biobaby

Miss diễn đàn HOCMAI năm 2017
Thành viên
24 Tháng sáu 2013
580
334
154
24
Đồng Nai
Mình đã lập team 3 người đi Offline. Phải dậy sớm bắt xe từ 5h30 thì mới kịp giờ được ;)
Ai có áo HOCMAI thì mặc để lên hình lung linh nha.

P.s: 27/8 chung kết Olympia đấy các bạn ^^

• Like
Reactions: Đình Hải

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Mình đã lập team 3 người đi Offline. Phải dậy sớm bắt xe từ 5h30 thì mới kịp giờ được ;)
Ai có áo HOCMAI thì mặc để lên hình lung linh nha.

P.s: 27/8 chung kết Olympia đấy các bạn ^^
Em ở Lâm Đồng nên đi lên sài gòn hết 6 tiếng. Ngoài ra mẹ em còn có chút việc nên gia đình em lên lúc chiều tối thứ 7 ạ!
P/s: Em biết hum ấy chung kết Olympia mà. Mấy bác Quảng Trị chắc tự hào lắm vì có Phan Đăng Nhật Minh (@gabay20031 , @BhofA , @Tuấn Anh Phan Nguyễn).
----------------------------------------
Để hôm đấy lên khỏi bỡ ngỡ em giới thiệu bản thân nha! À phần giới thiệu của em có trong topic Tự bạch của chị đó!
Rồi số điện thoại của em là vinaphone: 0913189362

gabay20031

Giải Ba Mùa hè Hóa học 2017
Thành viên
11 Tháng ba 2015
611
805
224
21
Quảng Trị
Em ở Lâm Đồng nên đi lên sài gòn hết 6 tiếng. Ngoài ra mẹ em còn có chút việc nên gia đình em lên lúc chiều tối thứ 7 ạ!
P/s: Em biết hum ấy chung kết Olympia mà. Mấy bác Quảng Trị chắc tự hào lắm vì có Phan Đăng Nhật Minh (@gabay20031 , @BhofA , @Tuấn Anh Phan Nguyễn).
Để hôm đấy lên khỏi bỡ ngỡ em giới thiệu bản thân nha! À phần giới thiệu của em có trong topic Tự bạch của chị đó!
Trường tui hum ấy tổ chức cho hs xem Olympia :D

• Like
Reactions: Ngọc Đạt

tuananh982

Á quân kiên cường WC 2018
Thành viên
5 Tháng tư 2017
2,897
7,032
694
Quảng Trị
THPT
E ở nhà xem thui k lên HL được ^^

• Like
Reactions: Ngọc Đạt

BhofA

Học sinh chăm học
Thành viên
7 Tháng năm 2017
374
281
56
21
Nghệ An
Xem ở nhà thôi, tận Nghệ An mà vào miền nam thì ko đi đc. "Cậu bé Google" PĐNM . Phú hâm mộ từ lâu rồi

Top Bottom