Hỏi-Đáp Hỏi ngơ chút!

Sơn Nguyên 05

Banned
Banned
Thành viên
26 Tháng hai 2018
4,478
4,360
596
Hà Tĩnh
MT
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Công việc chính của BQT bộ môn trong box học tập là gì nhỉ?
Nhiều khi thấy online nhiều mà các chủ đề, câu hỏi cần hỗ trợ vẫn bỏ đấy và hai, ba ngày sau mới được giải đáp. Và giải đáp đó cũng chủ yếu từ các member khác!

Nguyễn Hương Giang .

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng tám 2018
324
500
96
Du học sinh
TH
Nhiều khi thấy online nhiều mà các chủ đề, câu hỏi cần hỗ trợ vẫn bỏ đấy và hai, ba ngày sau mới được giải đáp. Và giải đáp đó cũng chủ yếu từ các member khác!
công nhận ! :v, chỉ có 1 vài BQT là hỗ trợ thôi, còn đâu cứ thấy online xong không biết là để làm gì luôn, thành viên tag vào cx không thấy mặt mũi đâu luôn., còn cả chất lượng cái bài hỗ trợ nữa :v...
cx đang thắc mắc đây :v

@Đình Hải

Minh Dora

Siêu sao Hóa học
Thành viên
5 Tháng chín 2017
1,751
1,638
276
Thanh Hóa
Ở đâu đó
mk nhiều luc cũng thấy vậy thật

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Công việc chính của BQT bộ môn trong box học tập:
Em thấy mình cùng một cội một nguồn, đều là một người phụ nữ đẻ ra, cùng sống chung dưới một bầu trời. Chúng ta như nhau mà... Với lại diễn đàn mình tuyển BQT chỉ để trả lời câu hỏi thôi sao?

Last edited:

quynhphamdq

Cựu Mod Toán
Thành viên
7 Tháng mười hai 2014
5,938
1,875
599
Thanh Hóa
...
Theo mình thấy thì đa phần các bạn online rồi để đấy đi làm những việc khác. Sau khi xong việc các bạn sẽ đi hỗ trợ và làm một số nhiệm vụ được giao.
Thật ra thì thấy bài khó lao vào giải
=> mất thời gian , onl thực ra là ngồi gõ latex và kẻ hình online ==' Ko phải lúc nào cũng trl hết được :<

trà nguyễn hữu nghĩa

Cựu Mod Vật Lí |Cây bút Thơ|Thần tượng VH
Thành viên
14 Tháng năm 2017
3,974
7,619
744
21
Phú Yên
Trường THPT Lương Văn Chánh
ở đây là diễn đàn mà bạn. Mọi người trao đổi nhau trong học tập thì tốt chứ sao. Còn BQT chỉ là một phần nhỏ của diễn đàn giúp các bạn giải đáp các thắc mắc mà thành viên không giải được. Chứ cứ có BQT mà thành viên không trao đổi với nhau thì làm sao diễn đàn phát triển nổi :)

nguyentina9wu7h

Học sinh mới
Thành viên
12 Tháng mười 2021
18
15
6
công nhận ! :v, chỉ có 1 vài BQT là hỗ trợ thôi, còn đâu cứ thấy online xong không biết là để làm gì luôn, thành viên tag vào cx không thấy mặt mũi đâu luôn., còn cả chất lượng cái bài hỗ trợ nữa :v...
cx đang thắc mắc đây :v

@Đình Hải
Bạn ơi cho mk hỏi là làm sao để @ tên vậy ạ?

• Like
Reactions: congchuatuyet204

emkhongphailanangtho

Học sinh
Thành viên
22 Tháng mười 2021
10
117
41
Du học sinh
để tag tên acc người khác đó bạn
mình nghĩ topic này khóa rồi chớ nhỉ ? à mà bạn đào bài viết từ 2018 chỉ để hỏi cái @ tên thôi sao.....
mình thắc mắc 1 chút thôi

Last edited:
  • Like
Reactions: quynhanhnguyenho05

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Việc này đơn giản nè bạn. khi bạn muốn nhắc đến tên tài khoản của một bạn nào thì chỉ cần ghi @Tên tài khoản. Khi đó sẽ xuất hiện những tên tài khoản để bạn chọn.
Khi đó tài khoản được tag sẽ nhận được thông báo tag tên ạ.

Top Bottom