Hội gia đình!

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sumo_arap

em bóc tem ná

chồng em là proechcom em là sumo_arap nhưng mà chồng em đi công tác nên hok vào đc em vào trước
(vợ chồng chị cún với ank quocviet là sư phụ và sư mẫu của em :D)

P

proechcom

úi úi ,c vô với vợ iu nè ,xin chào kid ,khỏe chứ ,tui có v rùi nè ,lè ,hứ vô đây mà gọi tui là cá nóc v tui giết you chết tươi nhá

P

pinkgerm

kiểu này pải lập pic kiếm chồng gấp thui :D
cho chị ké một chân nhá, bjừ tìm xong ong xã là chạy vô liền :D, nhá nhá!!! nói thiệt hem có pam bài đâu :D

P

pinkgerm

để chị qua ;ập pic nhá, xong chj gửi link cho em liền :D

Last edited by a moderator:
H

happykid

ủa proechcom là girl mà ta?có lộn hok zị?
hay lại đi lừa con gái nhà lành đấy

H

happykid

troi`
là Gỉl mà có vợ sao????thời này loạn thía:khi (184)::khi (64)::khi (159)::khi (40):

Girl lấy Girl--->đồng tính à:eek::M039::M039:

P

proechcom

này này ,mấy tên kia ,ta có V là do sức ta ,đừng bàn tán nữa ,oánh kid 1 trận bi giờ ,cấm bàn nữa ,nghe hông

T

tieutiennu_1997

loạn đâu mà, girl thì ko được có V sao? chẳng qua là muốn hay ko, proechcom thì là chuyện riêng, ko can hệ!

P

proechcom

bé con cần pro mai mối cho ko chị chiều ,chị có đủ tính cách nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

H

happykid

proechcom bn thân!sao ra nông nỗi này!
có cần thì để tui giới thịu cho vài anh cực đẽ xương chứ sao lấy G làm j!T_T

C

cuncon2395

tí quên còn tui nữa
cuncon2395 & quocviethy (cún & kún) ;));))
hiện h tình cảm của VC cún rất vui vẻ hẹn fúc :D:D (cấm mụ kid chia rẽ đoA hen =)))

@pro: sa0 mà cái chuyện girl là V lắm xì xe0 thế nhể
sư mẫu tháy đoA là chuyện rất chj là bình thg
nhớ hồi xưa sư mẫu coA V vừa đẹp vuiưà trẻ ..-> sướng thế :)):))
@kid: mụ này định chơi thâm ak..đồ đệ tui thông minh tài giỏi lém hem cần gt đâu ;)) con nhỉ

Q

quocviethy

Hj hj. C chưa kjp viết thỳ V đã tham gja rồi.
@kjd: VC ta đang hạnh phúc, Kjd mà bày đặt chja rẽ là hem xong đâu nhá. ( àh quên. Mụ nợ ta 1tỷ euro tiền vũ khí chưa trả đâu đấy )

Q

quocviethy

Còn chuyện G & G. Không đc gọi là loạn. Đó là tình iu đồng giới, phải biết tôn trọng ;))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom