[HỎI - ĐÁP] Thi thử Đại học 2011

L

lehuyduong1993

chào hocmai?em vừa mới nhận được tin là mình đã đoạt giải của hocmai . vậy nếu em không hoàn thành thủ tục trong thời gian quy định thi em có cách nào để được gửi chậm mấy ngày không ạ? và cần phải làm như thế nào ? em cảm ơn .em chúc hocmai luôn phát triển

L

leminhhieu1992

theo em khi công bố bảng xếp hạng thì hocmai không nên đưa tên đăng nhập vào vì khi đó sẽ có người lợi dụng khi bấm vào tên đăng nhập sẽ biết địa chỉ email và sẽ đánh cắp tài khoản nhất là những người đoạt giải ,có thể bị đánh cắp để sửa đổi ?

L

leminhhieu1992

hocmai cho em hỏi nếu trong trường hợp bị đánh cắp tài khoản và bị sửa đổi tài khoản , email thì làm cách nào để khôi phục lại? cảm ơn hocmai

H

hocmai.cskh

Bảng xếp hạng Thi thử đại học

theo em khi công bố bảng xếp hạng thì hocmai không nên đưa tên đăng nhập vào vì khi đó sẽ có người lợi dụng khi bấm vào tên đăng nhập sẽ biết địa chỉ email và sẽ đánh cắp tài khoản nhất là những người đoạt giải ,có thể bị đánh cắp để sửa đổi ?

Chào em,

Mỗi tài khoản ở Hocmai.vn khi muốn thay đổi thông tin như số điện thoại hay địa chỉ email hệ thống đều gửi thông tin xác nhận về hòm thư ban đầu người sử dụng đăng kí. Vì vậy, nếu em muốn thay đổi các thông tin trên em buộc phải xác nhận thông tin hệ thống gửi về trong hòm mail của em.

Đối với việc hiển thị các tài khoản trong bảng xếp hạng Thi thử đại học tại Hocmai.vn, các bạn học sinh khi click vào tên tài khoản đạt giải sẽ xem được một số thông tin cá nhân của học sinh đạt giải mà không phải tất cả các thông tin. Tuy nhiên, Hocmai.vn cũng sẽ lưu ý vấn đề này để đảm bảo quyền lợi tốt nhất cho các bạn.

Chúc bạn đạt kết quả cao trong những tuần thi tiếp theo.
:)

H

hocmai.cskh

Xác minh tài khoản

hocmai cho em hỏi nếu trong trường hợp bị đánh cắp tài khoản và bị sửa đổi tài khoản , email thì làm cách nào để khôi phục lại? cảm ơn hocmai

Chào em,
Trong trường hợp bị đánh cắp tài khoản, em cần phải xác minh các thông tin đăng kí ban đầu như địa chỉ email, số điện thoại ... Hệ thống sẽ gửi mật khẩu mới về địa chỉ email em đã đăng kí để giúp em lấy lại tài khoản của mình.

H

hocmai.cskh

Xác nhận hồ sơ chậm

chào hocmai?em vừa mới nhận được tin là mình đã đoạt giải của hocmai . vậy nếu em không hoàn thành thủ tục trong thời gian quy định thi em có cách nào để được gửi chậm mấy ngày không ạ? và cần phải làm như thế nào ? em cảm ơn .em chúc hocmai luôn phát triển

Chào em, trong trường hợp em gửi hồ sơ về BTC xác nhận thông tin tài khoản muộn, em cần phải báo lại với Hocmai.vn về thời gian cụ thể em sẽ gửi (thông thường không quá 1 tuần). BTC sẽ trao giải khi nhận được hồ sơ của em.

Chúc em học tốt!

B

boynd93

các thầy cô ạ,Cho e hỏi khi e làm xog đề thi thử đại học xog.Nộp bài chấm điểm và kết thúc.thế khi có đáp án thì mình muốn biết bài mình vừa làm được mấy điểm thì làm ntn?

H

hocmai.cskh

Thi lại môn Sinh học

de sinh lan nay lai gap loi giong lan thi dia o tu tai so roi hoc mai co gang sua nhe

Chào em, do sự cố về hệ thống, Hocmai.vn sẽ tổ chức thi lại môn Sinh học vào lúc 20h-21h30 thứ Năm ngày 16/6/2011. Hocmai.vn sẽ lấy kết quả thi lại để chọn ra 100 bạn học sinh cuối cùng lọt vào vòng Chung kết để tính điểm, xét giải.

Chúc em thi tốt!

H

hocmai.cskh

Xem đáp án

các thầy cô ạ,Cho e hỏi khi e làm xog đề thi thử đại học xog.Nộp bài chấm điểm và kết thúc.thế khi có đáp án thì mình muốn biết bài mình vừa làm được mấy điểm thì làm ntn?

quay lai trang de minh vua lam va xem la thay ngay khi khi het gio lam de

Chào boynd93,
Em có thể xem được điểm và đáp án ngay sau khi kết thúc bài làm bằng cách vào lại môn mình vừa thi.
Em xem hướng dẫn chi tiết lại link:
http://tintuc.hocmai.vn/index.php?option=com_content&task=view&id=20175&Itemid=115

Chúc em thi tốt!

M

mackedoi_92

Chào học mãi.. cho em hỏi nếu làm các đề thi thử thì em muốn dừng bài làm của mình mà không cần lưu thì có được không?để em làm tiếp vào lúc khác mà không bị điểm kém...

Top Bottom