Hocmai.vn - Thi thử đại học với đề thi không update

H

hnstudent

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Không biết với các môn khác thế nào, nhưng riêng môn Tiếng anh đề TTĐH năm nay đảm bảo là đề cũ của năm ngoái. Năm ngoái em thi không bỏ tuần nào, ghi lại các câu hay nên nhớ rất rõ. VD như cái đề TTĐH tiếng anh tuần 1 này đụng nguyên mấy bài đọc hiểu. BTV Tiếng Anh của Hocmai.vn không có ạ, sao không update đề thi thế.
Hơn nữa, Hocmai.vn cần nâng cao mức độ của đề thi, vì đây là thi thử đại học, chứ không phải là thi Tố nghiệp THPT!

T

trangnhung11b5

Tớ thấy các đề thi thử vừa sức với tụi mình đấy chứ, cậu đòi hỏi cao quá. Còn chuyện trùng đề là điều đương nhiên vì cậu vô tình làm lại nhiều câu của năm ngoái ;))

N

ngoclan0204

giống bạn hnstudent, mình thấy đề tiếng anh thi thử dễ quá. mình mới làm có đề 4 thôi nhưng nhận thấy đề này dễ hơn nhiều các đề đại học năm trước. nói như bạn hnstudent thì đây ko phải là thi tốt nghiệp thì hơi quá.
mình mong các thầy cô giáo sẽ nâng mức độ bài thi lên để ngang bằng vs các đề thi đại học môn tiếng anh bây giờ.
cảm ơn các bạn.

B

buiductri_93

Đúng là Các đề thi Thử Đh môn Toán Khóa luyện thi Đảm bảo năm nay giống năm ngoái thật!
Mình còn có cả bản word nữa!
Theo mình nghĩ học mãi nên cho đề khác đi: chẳng nhẽ cứ lấy mãi đề năm ngoái 100%!
Nên có 1 tính sáng tạo 1 chút!

B

bxkubinvyc

thanh vjen ms cha biet j` ka. a chj. nao` hoc dc may mon khoi a,b jup' e vs.chuan bi thi r`

D

dinhluan94

Theo mình thấy thì đề thi y chang năm ngoái (hình như tất cả các môn).Mức độ khó đúng là chỉ cỡ tầm thi TN.Mong hocmai sớm đổi mới đề thi

Top Bottom