Hocmai Nên nâng cấp máy chủ

C

ctm1455

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Từ khi tham gia hocmai và Luyện Thi Đại Học Đảm Bảo trên này em thấy hocmai dạy rất tốt và không có gì bàn cải về chất lượng cũng như số lượng kiến thức. nhưng em thấy một vài vấn đề ở máy chủ hocmai và điển hình là 2 hôm nay. với số lượng truy cập lớn >2000,3000 thì các bài giảng dường như là ko xem được chạy được 1,2 giây lại ngưng. ban ngày thì chạy bình thường nhưng lại phải đi học. đêm về thì không xem được do số lượng truy cập lớn thế là mất toi 2 buổi học của em :(:(:(:( em mong hocmai cần sớm nâng cấp lại server để không kéo dài tình trạng này. nếu ko bọn em mất cả thời gian và chạy ko kịp chương trình mất :(:(. đó là vài lời góp ý của em mong ban quản trị xem xét đừng la em :((

N

nguyentu94

mjnh đồng ý với ý kiến của bạn............................:(:(
vào buổi tối khoảng 7h cho đến 10h vào học mãi rất lag.....................
có khi đang xem bài giảng thì bị bật ra đợi 20 phút sau mới vào được..........
Mong học mãi xem xét ....................:-SS

H

hocmai.cskh

Chào các em!

Hocmai.vn chân thành xin lỗi các em về những khó khăn trong quá trình xem bài giảng trong thời gian này. Để khắc phục những khó khăn đó, dự kiến trong 1 tháng tới, Hocmai.vn sẽ tiến hành nâng cấp băng thông nhằm cải thiện chất lượng xem bài giảng trên Hocmai.vn.

Trong thời gian chờ Hocmai.vn nâng cấp, các em có thể tự khắc phục bằng cách hạn chế xem bài giảng trong thời gian cao điểm từ 19h - 22h và tắt các phần mềm làm chậm xem bài giảng theo như hướng dẫn: http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=205994.

Chúc các em học tốt và đạt kết quả cao trong kì thi sắp tới :)

Top Bottom