Hocmai Idol nơi đặt câu hỏi cho nhân vật chính : Babybye

Status
Không mở trả lời sau này.
L

ladyfirst

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hocmai Idol nơi đặt câu hỏi cho nhân vật chính :

Hôm nay sẽ đến babybye chịu trận
ai có gì cứ chém
chết Mít chịu

Tiện thể thông báo luôn là vì lí do thời gian nên Hocmai Idol sẽ giao cho babybye quản lí

Mít để nhờ cái này ở đây cái
đừng chuyển đi đâu nha
Thanks

L

ladyfirst

Xin chi cho biết : tiêu chuẩn bạn trai ?
đây ko riêng tư tý nào đề nghị reply

B

babybye

uhm câu hỏi này hơi bị hay đó ;)
Mỗi người đều có tiêu chuẩn riêng và Chi cũng có tiêu chuẩn cho người đó của mình :Tiêu chuẩn của chi rất đơn giản
Người đó đủ bản lĩnh để theo đuổi Chi
Người đó đủ thông minh hơn Chi một cái đầu
ko cần đẹp trai lắm nhưng cũng ko đến nỗi tệ
ko cần con nhà giàu có nhưng cũng ko phải là nghèo quá

L

ladyfirst

Câu 2 :
-Có 1 người theo đuổi Chi hơn 1/2 tháng mà chưa đc và anh ta vẫn còn theo đuổi , anh ta đã đủ bản lĩnh chưa ? nếu chưa thì bao lâu là đủ ?
-nếu cao hơn Chi nửa cái đầu có đc ko ?
-
- :(( cái khoản thứ 4 này thì Mít này trượt từ vòng gửi xe
Nhà nghèo con đông ko cày thuê cuốc mướn chỉ đủ xiền Onl 1 ngày 5 tiếng :((

Z

zinkitino

èo, Mít thúi

hỏi j` giờ?

bạn thik mình hiện tại chứ? nếu có thể sửa đc 1 tật hoặc 1 tính xấu nào đó của mình bạn chọn j`

:(( sao chọc ng` ta hoai` vậy ?
mod edit : Mít
ngày h : 14h53 29/8
lí do : chọc ng` ta :(( X( X(

B

babybye

trả lời câu hỏi của nhocconprohp nè:Chi coi Mít là người bạn tốt cho nên ko xét là đủ tiêu chuẩn hay ko vì từ trước đến nay Chi ko nghĩ gì ngoài "Mít là bạn của Chi"<---- câu này nói với Mít khan , mod edit : Mít

Trả lời câu hỏi của Mít nè:
Bản lĩnh ko căn cứ vào thời gian mà căn cứ vào độ tự tin và tình cảm của người đó
Chi cần 1 người thông minh chứ ko nói đến việc cao thấp vì nếu người đó ko đủ thông minh để làm chi phục hay nói chính xác hơn là người đó làm Chi thấy nhàm chán thì đến việc làm bạn cũng khó huống gì là.......

B

babybye

Trả lời câu hỏi của Zinkitino nè:Chi thích con người hiện tại của Chi vì nếu Chi ko thích đc Chi thì còn ai có thể thích Chi đây
Nếu cho Chi sửa 1 tính xấu hay tật xấu thì chi sẽ sữa đổi lại cách mình đối sử với bản thân có lẽ là quá khắt khe và tàn nhẫn với chính mình

H

huonggianghn

:baby tự cảm thấy mình là người như thế nào ?
Và bạn mơ ước trở thành 1 người phụ nữ như thế nào trong tương lai?

B

babybye

Trả lời câu của Mít nè:Nếu Chi chấm theo thang 10 điểm thì Mít ko có điểm nào cả vì Mít là bạn của Chi ko có chuẩn mực nào cả

Trả lời câu của hươnggianghn :Tự đánh giá về bản thân Chi biết ko có ai hoàn hảo cả ngay chính Chi cũng vậy nhưng nhận xét chung của mọi người đối với Chi và cũng là của Chi là chi là người dễ gần thân thiên thoải mái ko tính toán gì chuyện bạn bè tuy nhiên chi là người khó tính mọi thứ đều quá cẩn thận---->hơi kĩ tính 1 chút

Chi là người câu toàn nên ước mơ trở thánh 1 người phụ nữ thành đạt gia đình êm ấm yêu thương chăm sóc con cái và chồng biết dành thời gian cho gia đình vad công việc

B

babybye

Đánh giá Mít theo tiêu chuẩn 1 con người theo định nghĩa của Chi thì Mít là 1 người bạn tốt dễ gần hay giúp đỡ bạn bè khi cần thiết và nói chung Mít là 1 con người có thể làm bạn đc

Z

zinkitino

Mít hỏi nhiều quá đấy

người ta đã bảo chỉ koi Mít là bạn thui mà

mít thúi

ước mơ tương lai của bạn là làm j`

L

ladyfirst

Nếu đc chọn 1 nơi trên Vn để du lịch thì Chi sẽ chọn đâu

@ zin : nếu gọi thế nữa là Mít ko cho ăn đâu :p

X( X( X( X( X(

B

babybye

ước mơ cho tương lai của Chi là trở thành 1 người thành đạt có gia đình hạnh phúc và hoàn thiện bản thân mình

H

hoanghaily

Vậy Chi cho biết Chi còn những điểm nào chưa hoàn thiện và theo chi thế nào mới là 1 con người hoàn thiện :D

B

babybye

Nếu đc chọn 1 nơi để đi du lịch trên đât nươc mình Chi sẽ chọn Đà Lạt rất đẹp và thơ mộng đủ không gian yên tĩnh cho Chi suy nghĩ mọi chuyện và thư giản

B

babybye

Chi cũng như mọi người khác có rất nhiều điểm chưa hoàn thiện đầu tiên đó là về suy nghĩ còn quá trẻ con chưa đủ để cho cuộc sống có nhiều cạm bẫy này thứ 2 đó là về học vấn chưa đủ trong biển kiến thức mênh mông và còn nhiều điều nữa...
Ko ai hoàn thiện đc cả ngay đến nhưng bậc vĩ nhân còn mắc sai lầm nói chính xác hơn là ko ai có thể chắc rằng bản thân mình hoàn thiện vì thế ko có định nghĩa cho 1 con ngươì hoàn thiện

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom