Hocmai Idol :Nơi đặt câu hỏi cho người chơi chính: Mít :P

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nhocprohp

Tớ khai cuộc ! tớ chưa hỏi bây giờ bây giờ bận đi 1 tiếng tớ đặt chỗ ở đây tí edit !Đã dặt chỗ trước

A

amaranth

Mít nghĩ thế nào về chuyện vợ chồng trên đàn, có yêu nhau nghiêm túc không, hay chỉ là bạn ngoài đời?

L

ladyfirst

Cái đó cũng tùy trường hợp
1-Mít đã gặp trường hợp cô bạn của Mít khóc rất nhiều với Mít khi anh ta công bố có người # trên forum . Mít nghĩ đó là 1 love thực thụ (Mít đang thuyết phục cô ấy làm bà 2 nhưng chưa chịu :(( có ai cho Mít 1 sự ủng hộ nào )
2- cái này chiếm đa số : chỉ là 1 mối quan hệ ảo trên forum , nói là ảo nhưng trong ảo có thật - họ ko phãi là những 0x bx thật nhưng họ là những ng` có thể mang lại nụ cười cho ng` kia , là ng` bên cạnh khi ko có ai bên cạnh , là người trò chuyện , là 1 người bạn , người anh , 1 cô em gái và đôi khi cũng là 1 người cha, mẹ

P.s : Làm bà 2 Mít nhé *** :x

L

lenamarita

khai đầy đủ họ tên, ngày tháng năm sinh, nơi ở, tên các cụ phụ thân

L

ladyfirst

Dạ chưa bà chị em tên là Lê Đức Thọ 9/11/1990
dạ em sống tại chân cầu sông Hàn , ghế đá công viên , mái hiên nhà thằng bạn em , bãi biển , .... ko kể hết đc :((
Tên các kụ thân sinh theo quy định miễn ko trã lời nhá

L

ladyfirst

chà
câu hỏi này bắt đầu sao hè ?

Số là có đi học 1 ông thầy Hóa , ổng có biết hocmai này nên bảo tụi Mít lên đây làm bài , ổng cũng gợi ý rằng lên đây sẽ quen đc khối em dễ xương nên vừa nghe Mít đã :x liền nên nhào dô liền
Lúc đầu cũng đâu biết hocmai cóa forum đâu , sau 1 thời gian ngâm cứu mới biết rằng nóa cóa 1 cái gọi là forum nên ghé vô xem sao
Ai dè dính luôn
Đó là lí do chúng ta đến dự buổi lễ khai mạc hôm nay. Nào chúng ta cho 1 tràng vỗ tay để chúc giải đấu đc thành công tốt đẹp
Xin trân trọng cảm ơn

V

vosanhathanh

Mít có biết tại sao mình lại được đặt tên là Mít hông ? :) ( vì Mít _hà thành cũng tên là Mít mà ) :p

S

sonmoc

Mít có thấy bé Mốc tội nghiệp không mà sao lại không mua quà gửi ngay đi
Hay là vì mình ki bo quá hả ?
P/S : Má cấm xí xởn không trả lời nghe chưa

L

ladyfirst

Từ xưa truyện kể rằng :

1 ngày kia có quân xâm lược Mĩ mang quân đến xâm chiếm nhà Trần . Ngọc Hoàng thấy vậy bèn phái thái tử đầu thai xuống nhân gian cứu giúp nhà Trần .................. sau 28 kiếp đầu thai vị thái tử đó đc mẹ đặt tên là Mít >:D<

L

ladyfirst

rất tiếc là mới cóa bà cả thôi
còn bà 2 thì đang thuyết phục nhưng chưa đc :((
bà 2 ơi đòng ý đi mà
Mít hứa nếu có bà 2 ồi thì KO BAO H có bà 3 >:D<

N

nutac98

Nếu cho Mít 1 điều ước thj` Mít ước gì ( hok được ước thêm điều ước đấy nhá ) ?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom