Hocmai Idol :Nơi đặt câu hỏi cho người chơi chính: AM

Status
Không mở trả lời sau này.
Q

qanh1989

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hocmai Idol :Nơi đặt câu hỏi cho người chơi chín

Các bạn có câu hỏi gì cần thắc mắc về Am,hãy vào đây đặt câu hỏi,chúng tôi sẽ lựa chọn các câu hỏi hay để làm câu hỏi chính thức dành cho Am trong trò chơi chính,vì vậy hãy nhanh tay và đặt câu hỏi với người mà được rất nhiều thành viên yêu mến.

thông tin về trò chơi cũng như luật chơi,hãy vào topic bên trên để than khảo

L

ladyfirst

Am ôi lúc Am oeoe cóa sự kiện gì đặc biệt ko ?
Mưa , sấm chớp, hay bão, hay cháy nhà, hay lũ ,hay nhà bị cướp chẳng hạn, hay BV bị j` đó ?

J

juniper

Ông Am, khai họ tên thực mau, quê quán , tên các cụ song sinh, tên các em gái và ảnh của chúng, trường ,lớp và các bạn gái trong lớp kèm theo ảnh của họ. :D
Nếu ko thì >:)

Tên các kụ thì miễn ko phãi trả lời

A

amaranth

Ủa chưa tới giờ mà, hay lại đổi giờ nữa rồi?

E hèm, trước khi trả lời em xin được minh oan… số là ban đầu em thấy Mít kêu là Mít sẽ xung phong làm người dự thai trước, nên em mới "tham gia ủng hộ" để đặt câu hỏi chơi, ai dè Mít chơi edit bài đầu làm em trở thành con thiêu thân số một… thôi kệ, trượng phu nhất ngôn cửu đĩnh, dân chơi hông sợ mưa rơi ^^

A

amaranth

ladyfirst said:
Am ôi lúc Am oeoe cóa sự kiện gì đặc biệt ko ?
Mưa , sấm chớp, hay bão, hay cháy nhà, hay lũ ,hay nhà bị cướp chẳng hạn, hay BV bị j` đó ?
Có sự kiện rất đặc biệt, đó là Am bị co giật vặn người, gồng cứng không khóc được… mấy cô y tá phải búng liên tục mấy chục cái vào lòng bàn chân, đau quá mới khóc thét lên và trở lại như bình thường… Vì vậy mà tên đầu tiên được đặt là bé Gồng ^^
Hồi nhỏ gồng dữ vậy chứ lớn lên yếu xìu hà, đừng ai bắt nạt mà tội nghiệp nhen ^^

A

amaranth

juniper said:
Ông Am, khai họ tên thực mau, quê quán , tên các cụ song sinh, tên các em gái và ảnh của chúng, trường ,lớp và các bạn gái trong lớp kèm theo ảnh của họ. :D
Nếu ko thì >:)

Tên các kụ thì miễn ko phãi trả lời
Họ tên: Bùi Khương Duy
Quê cha: tứ xứ
Quê mẹ: Tiền Giang
Quê tui: Sài Gòn (18 năm nay chưa rời khỏi đây quá 7 ngày)
Tên cha: Quan Thuận, tên mẹ: Ngọc Dung (ba má tui tên đẹp không hà, hông có gì phải giấu)
Tên em gái ruột: không có
Tên em gái họ mẹ: Yến Ly, Quế Lam, Khánh Lan, Mai Trâm
Tên em gái họ cha: Sarah (hông có tên Việt), Vivian (tên Việt là Thanh Vy)
Tên em gái nuôi: Diễm Hằng, Thúy Nga, Huyền Trang, Phương Mai, Quỳnh Anh
Tên em gái kết nghĩa: Hoa, Hằng, Hà, Diệp, Phương
Ảnh thì… xin lỗi đến tôi còn chưa có hết lấy đâu mà đăng cho mọi người xem
Trường Nguyễn Thị Minh Khai, sắp tới là Sư phạm Tp.HCM
Lớp cũ 12A3, lớp mới chưa biết
Bạn gái trong lớp: Thúy Anh, Ngọc Uyên, Thu Trang, Phương Thảo, Minh Phương, Chân Phương, Thanh Thùy, Triệu Minh, Xuân Mai, Bích Phượng, Hồng Vân, Hồng Châu… trời ơi nhiều quá kể sao xiết
Còn đây là ảnh lớp tui chụp với cô Anh Văn (tui chụp, nên không có trong ảnh)

A

amaranth

À nhân tiện câu nào đã trả lời rồi thì nếu chiều nay lại lập topic khác thì phiền mods split từ trong này ra giùm, chứ Am làm biếng gõ lại lắm á.

C

chini106

the^' neu^' co' cau^ hoi? ko tra? loi` dc, va` ban to^? chuc' bat(' buoc^. tra? loi`, anh lam` the^' nao`?????? [ vi' du: anh co' ng` iu chua? anhthik ai trong Hocmai?]

A

amaranth

ruxsoul1347 said:
Lưu Diệc Phi
Thích chị này nhất vì
1. Trẻ mà giỏi (năm 17 tuổi đã nói thông thạo 4 thứ tiếng :x :x :x)
2. Thông minh và xinh đẹp, tự nhận thức được giá trị của mình nhưng không kiêu kỳ
3. Vừa biết múa vừa biết nhảy vừa biết đánh võ, vừa đóng phim vừa học hát; rất siêng năng làm việc ^^
4. :| … hix hix… chưa có người yêu … :|

A

amaranth

chini106 said:
the^' neu^' co' cau^ hoi? ko tra? loi` dc, va` ban to^? chuc' bat(' buoc^. tra? loi`, anh lam` the^' nao`?????? [ vi' du: anh co' ng` iu chua? anhthik ai trong Hocmai?]
Không có câu nào là không trả lời được, Am rất vô tư ^^

Anh chưa có người yêu.
Thích ai hả: Lovelydoll, AS, Duongthuha, Vosanhathanh, LanHan, Bonjour, Flower, Songlacquan (tuy hông nói chuyện nhiều), Upadepjai (xin lỗi không nhớ cái nick này viết sao nữa), AnhCute, Sư, anh Moderator, và… còn nhiều nhiều nữa kể không hết

L

ladyfirst

Nếu đc chọn duy nhất 1 người để chết thay thì Am sẽ chết thay cho ai ? (trong forum.hocmai.vn)

A

amaranth

ladyfirst said:
Nếu đc chọn duy nhất 1 người để chết thay thì Am sẽ chết thay cho ai ? (trong forum.hocmai.vn)
Theo tình cảm thì chọn AS, ưu tiên số một.
Tuy nhiên có lẽ Amaranth sẽ chọn Flower hoặc Vosanhathanh, vì tin tưởng là một trong hai người này sẽ đủ sức làm thay trách nhiệm "anh hai" của Amaranth ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom