[HOCMAI Forum's Figures] Câu hỏi 03

Status
Không mở trả lời sau này.

anhthtb

Học sinh mới
Thành viên
9 Tháng tư 2017
1
0
1
22
Chào các em!

Đến giờ rồi, chúng ta cùng nhau thử thách với câu hỏi số 03 nhé. Nội dung câu hỏi là:

Chương trình HOCMAI Radio - Cho bạn cho tôi đã phát sóng trên diễn đàn HOCMAI bao nhiêu số và nội dung chủ đề là gì?

------------------------------

Sau đây chị xin công bố đáp án của câu hỏi số 02: Có bao nhiêu hướng dẫn trong topic Hướng dẫn sử dụng diễn đàn HOCMAI của Admin @Đình Hải đến thời điểm này?

=> Có tất cả 30 hướng dẫn. Phần A (13), phần B (14), phần C (3)

Các em hãy xem nội dung các hướng dẫn ở đây nhé!
HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG DIỄN ĐÀN HOCMAI
Có một số bạn hiểu nhầm rằng phần C có 4 nội dung:

View attachment 7560

Nhưng thực ra ở mục số 3 ĐANG CẬP NHẬT, chưa có bất kỳ hướng dẫn nào nên mục 3 không được tính vào nhé các em.

View attachment 7561

Rất tiếc cho các em đã hiểu nhầm ở đây. Đây có vẻ là một câu khó nhỉ. ^_^ Chúng ta cùng nhau cố gắng ở những câu sau nhé!

Chúng ta cùng chúc mừng người bạn DUY NHẤT đạt điểm ở câu hỏi này nhé. Đấy là bạn:

@hoanganh_kute2708 đạt điểm tuyệt đối: 10 điểm!!!
Đáng tiếc là bạn @Thiên Thần Kaka' lại trả lời là "30 người" nên không được tính nhé.

Mọi thắc mắc các em hãy gửi vào topic GIẢI ĐÁP THẮC MẮC CUỘC THI HOCMAI FORUM'S FIGURES nhé
Chúc các em may mắn ở câu hỏi số 03 này!!! :3

congnhi2004

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng mười 2015
66
18
61
19
TP Hồ Chí Minh
Trường THCS Phú Mỹ
Số 1 chủ đề là rung động đầu đời
Nội dung chủ đề: nói những cảm nhận, tâm trạng, kỉ niệm, suy nghĩ,... của học sinh.

Etherious Natsu Dragneel

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng hai 2017
82
104
106
Phú Thọ
Chào các em!

Đến giờ rồi, chúng ta cùng nhau thử thách với câu hỏi số 03 nhé. Nội dung câu hỏi là:

Chương trình HOCMAI Radio - Cho bạn cho tôi đã phát sóng trên diễn đàn HOCMAI bao nhiêu số và nội dung chủ đề là gì?

Sau đây chị xin công bố đáp án của câu hỏi số 02: Có bao nhiêu hướng dẫn trong topic Hướng dẫn sử dụng diễn đàn HOCMAI của Admin @Đình Hải đến thời điểm này?

View attachment 7560

Nhưng thực ra ở mục số 3 ĐANG CẬP NHẬT, chưa có bất kỳ hướng dẫn nào nên mục 3 không được tính vào nhé các em.

View attachment 7561

Rất tiếc cho các em đã hiểu nhầm ở đây. Đây có vẻ là một câu khó nhỉ. ^_^ Chúng ta cùng nhau cố gắng ở những câu sau nhé!

Chúng ta cùng chúc mừng người bạn DUY NHẤT đạt điểm ở câu hỏi này nhé. Đấy là bạn:

Đáng tiếc là bạn @Thiên Thần Kaka' lại trả lời là "30 người" nên không được tính nhé.

Mọi thắc mắc các em hãy gửi vào topic GIẢI ĐÁP THẮC MẮC CUỘC THI HOCMAI FORUM'S FIGURES nhé
1 số : rung động đầu đời

tuananh982

Á quân kiên cường WC 2018
Thành viên
5 Tháng tư 2017
2,897
7,032
694
Quảng Trị
THPT
Đã phát được 1 số
Chủ đề: Rung động đầu đời

Trang Karroy 2108

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng ba 2017
8
0
96
23
Hoc Mãi Radio đã phát được 2 số
Số đầu tiên là "Rung động đầu đời"
Số thứ hai là "Người phụ nữ tôi yêu"

A.Einstein1301

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng hai 2017
127
43
96
21
Nghệ An
2 số
số thứ nhất: Rung động đầu trời
số thứ 2 : Người phụ nữ tôi yêu

Hacker!!

Học sinh
Thành viên
9 Tháng tư 2017
12
1
21
22
Trên mặt đất , dưới trời xanh
Chào các em!

View attachment 7560

View attachment 7561

Các em có thể xem thêm [HOCMAI Forum's figures] Bảng xếp hạng
Học Mãi Radio đã phát sóng 2 số.
Số đầu tiên: Những rung động đầu đời.
Số thứ 2: Người phụ nữ tôi yêu.

• Like
Reactions: Lê Ninh
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom