[HOCMAI Forum's figures] Bảng xếp hạng

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào cả nhà,

Mấy ngày gần đây diễn đàn đã sôi động hơn cả nhà nhỉ? Cứ đến khung giờ 20h30 cả nhà lại cùng nhau gặp gỡ, cùng chờ đợi và cùng tham gia cuộc thi HOCMAI Forum's figures

Bên cạnh đó còn có những phân tích về câu hỏi đã được công bố và những nhận định thú vị cho câu hỏi tiếp theo nữa chứ. Cùng tham gia phân tích và nhận định cùng mọi người tại bài viết này Phân tích, tổng hợp hóa lại đề thi HOCMAI Forum's Figures

Mới đây thôi mà chúng ta đã cùng nhau đi được 3/10 chặng đường rồi. Cơ hội vẫn luôn dành cho tất cả mọi người, đặc biệt là các em có thể bứt phá nhờ câu hỏi MAY MẮN được nhân đôi số điểm nữa chứ. Chắc chắn là thứ hạng sẽ có ít nhiều thay đổi qua mỗi ngày :D

Và cuối cùng, chắc bạn nào cũng muốn biết tên mình có nằm ở top 10 thành viên có điểm số cao nhất không phải không nào? Anh sẽ luôn cập nhật sau mỗi câu hỏi cho các em ở topic này, nhớ theo dõi nha.

Câu hỏi số 03 vẫn còn thời gian để tham gia, đừng bỏ lỡ cơ hội các em nhé. Tham gia trả lời câu hỏi số 03 tại topic [HOCMAI Forum's Figures] Câu hỏi 03

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Wow, câu số 03 đơn giản quá cả nhà nhỉ? Có rất nhiều bạn trả lời đúng chứ không như câu số 02 chỉ có duy nhất 1 bạn.

Và sau câu hỏi số 3 thứ hạng đã có ít nhiều thay đổi như sau:

Cố gắng lên cả nhà nhé, còn tới 7 câu luôn á. Câu số 04 vẫn còn thời gian tham gia tại topic [HOCMAI Forum's Figures] Câu hỏi 04

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Anh lại cập nhật tin tức cho cả nhà đây, thứ hạng lại tiếp tục có sự thay đổi sau khi công bố kết quả câu số 4.

Câu số 05 vẫn còn thời gian tham gia tại topic [HOCMAI Forum's Figures] Câu hỏi 05

Ad cũng nghe phong phanh là câu may mắn chuẩn bị được xả hàng á nha, nhớ online diễn đàn thường xuyên để không bỏ lỡ cơ hội "BỨT PHÁ" cả nhà nhé.

Từ câu số 05 diễn đàn triển khai thêm chương trình dự đoán người chiến thắng, các bạn tham gia luôn nha [HOCMAI Forum's Figures] Dự đoán kêt quả chung cuộc

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Hì hì, cuối cùng thì câu hỏi MAY MẮN mang theo ngôi sao may mắn đã xuất hiện vào tối hôm nay. Không rõ ai sẽ là chủ nhân nhưng tình hình là câu trả lời khá nhiều đáp án khác nhau.

Vẫn còn cơ hội đến 12h00 ngày mai cả nhà nhé. Nhanh tay thôi nào [HOCMAI Forum's Figures] Câu hỏi 06

Bảng xếp hạng sau câu hỏi số 5 đã có thêm những thay đổi, cuộc đua TOP 3 vẫn đang gọi tên những ứng viên @huyenlinh7ctqp @candyiukeo2606 @Shmily Karry's @anhthudl

Liệu sau câu hỏi may mắn thứ hạng sẽ thay đổi chứ thế nào? Hẹn cả nhà tối mai nhé.

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
Hì hì, cuối cùng thì câu hỏi MAY MẮN mang theo ngôi sao may mắn đã xuất hiện vào tối hôm nay. Không rõ ai sẽ là chủ nhân nhưng tình hình là câu trả lời khá nhiều đáp án khác nhau.

Vẫn còn cơ hội đến 12h00 ngày mai cả nhà nhé. Nhanh tay thôi nào [HOCMAI Forum's Figures] Câu hỏi 06

Bảng xếp hạng sau câu hỏi số 5 đã có thêm những thay đổi, cuộc đua TOP 3 vẫn đang gọi tên những ứng viên @huyenlinh7ctqp @candyiukeo2606 @Shmily Karry's @anhthudl

Liệu sau câu hỏi may mắn thứ hạng sẽ thay đổi chứ thế nào? Hẹn cả nhà tối mai nhé.

trả lời ở đây có bị spam không nhỉ? lỡ mà có thì lát ad xóa hộ em luôn nhé.
Theo suy đoán thì sau câu hỏi may mắn các vị trí sẽ có chút xáo trộn mà bạn @huyenlinh7ctqp vẫn đứng ở top 1.. ~.~ phải cố gắng...phải cố gắng... phải cố gắng...

• Like
Reactions: candyiukeo2606

candyiukeo2606

Học sinh tiến bộ
Thành viên
15 Tháng bảy 2015
671
754
294
21
TP Hồ Chí Minh
Em đang lo sợ sau câu 6 sẽ rớt top đây :< (Nếu trả lời ở đây bị coi là spam thì anh xóa cho em nhé)

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Hì hì, quả thật câu hỏi may mắn đã mang lại may mắn cho 9 bạn, mà đã có khá nhiều sự thay đổi trên bảng xếp hạng sau câu hỏi may mắn này.

@gabay20031 đã chớp thời cơ nhanh nhất để vươn lên cùng chia ngôi đầu cùng @huyenlinh7ctqp, bám sát ngay phía sau là @yuper với cách biệt rất mong manh :D Tuy nhiên cơ hội vẫn dành cho tất cả các bạn. Cố gắng lên nào, còn 4 câu hỏi nữa người xuất sắc nhất sẽ lộ diện :D

Câu hỏi số 7 vẫn còn thời gian trả lời các bạn nhé [HOCMAI Forum's Figures] Câu hỏi 07

• Like
Reactions: gabay20031

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
Hì hì, quả thật câu hỏi may mắn đã mang lại may mắn cho 9 bạn, mà đã có khá nhiều sự thay đổi trên bảng xếp hạng sau câu hỏi may mắn này.

@gabay20031 đã chớp thời cơ nhanh nhất để vươn lên cùng chia ngôi đầu cùng @huyenlinh7ctqp, bám sát ngay phía sau là @yuper với cách biệt rất mong manh :D Tuy nhiên cơ hội vẫn dành cho tất cả các bạn. Cố gắng lên nào, còn 4 câu hỏi nữa người xuất sắc nhất sẽ lộ diện :D

Câu hỏi số 7 vẫn còn thời gian trả lời các bạn nhé [HOCMAI Forum's Figures] Câu hỏi 07

mị biết mà..vị trí bị đảo liên tục..mọi người cùng tiếp tục cố gắng nhé..gắng làm cho khuynh đảo cái bảng xếp hạng để ad chóng mặt theo m=bọn mềnh.. :v :v @candyiukeo2606 @huyenlinh7ctqp

tuananh982

Á quân kiên cường WC 2018
Thành viên
5 Tháng tư 2017
2,897
7,033
694
Quảng Trị
THPT
e chỉ xuất hiện vào ngày đầu thôi, tụt sâu r`...

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
E hèm, anh xin cập nhật thứ hạng mới nhất sau câu hỏi số 09 nhé :D

Theo như thông báo chính thức từ BTC, câu hỏi cuối cùng sẽ được đăng tải vào 20h30 ngày mai, vậy nên anh cũng chưa có danh sách các bạn đã trả lời đúng của câu hỏi số 9.

Nhưng mà anh nghe lỏm được là thứ hạng sẽ thay đổi chóng mặt, hết sức ngỡ ngàng kèm hoang mang các em nhé. Chuẩn bị tinh thần để khỏi bị sốc nghe.

Hẹn gặp các em vào lúc 20h30 ngày mai nha :D

Chúc cả nhà có 1 kỳ nghỉ lễ thật nhiều niềm vui và hạnh phúc.

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,337
1,439
TP Hồ Chí Minh
Vậy là sau bao ngày chờ đợi kết quả của câu số 9 đã được BTC công bố :D

Và quả đúng như thông tin mà anh nghe ngóng được, thứ hạng sau câu 9 làm khá nhiều thành viên hoang mang.

Theo một nguồn tin siêu mật thì cơ hội dành cho các bạn trả lòi câu số 10 vẫn còn RẤT NHIỀU nha, tranh thủ nắm lấy cơ hội thôi nào [HOCMAI Forum's Figures] Câu hỏi 10

Bảng xếp hạng sau câu 9 (y chang sau câu 8) :D KAKA

Top Bottom