Họcmai định làm gì với khoá Sinh Học.

V

vukhacngoc321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Khoá Sinh Học thầy Quang Anh là 1 trong những khoá học mới, đc khai giảng sớm nhất.Ấy vậy mà bây giờ lại là khoá up bài ít nhất.Đối với học sinh bọn em thời gian vô cùng quan trọng, bởi thế việc chậm trể của khoá sinh sẻ ảnh hưởng đến kết quả học tập của bọn em.Bây giờ là giữa học kỳ 1 rồi.Em mong sao hocmai sớm có biện pháp khắc phục tình trang trể nải này.XIN ĐỪNG BỎ RƠI HỌC SINH KHỐI B BỌN EM.

H

hocmai.cskh

Khoá Sinh Học thầy Quang Anh là 1 trong những khoá học mới, đc khai giảng sớm nhất.Ấy vậy mà bây giờ lại là khoá up bài ít nhất.Đối với học sinh bọn em thời gian vô cùng quan trọng, bởi thế việc chậm trể của khoá sinh sẻ ảnh hưởng đến kết quả học tập của bọn em.Bây giờ là giữa học kỳ 1 rồi.Em mong sao hocmai sớm có biện pháp khắc phục tình trang trể nải này.XIN ĐỪNG BỎ RƠI HỌC SINH KHỐI B BỌN EM.
Chào em!

Cảm ơn em đã luôn quan tâm, góp ý cho Hocmai.vn trong thời gian qua.

Trong tuần này, Hocmai.vn sẽ làm việc với thầy Quang Anh nhằm phối hợp khắc phục những bài giảng bị chậm trong tháng này và có kế hoạch đảm bảo lịch học theo đúng cam kết ban đầu của Hocmai.vn với khách hàng.

Hocmai.vn thành thật xin lỗi em và các bạn khác về sự chậm trễ này, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức có thể nhằm đảm bảo chất lượng, sự hài lòng cho khóa học.

Thân mến.

Top Bottom