hocmai ăn gian quá !

Status
Không mở trả lời sau này.
T

truonghh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

khóa đảm bảo thầy Ngọc sao ăn gian quá vậy ! mấy bài như bảo toàn e , bảo toàn nguyên tố , trung bình , đường chéo ,,.. bị lặp lại đến ba lần ở ba giai đoạn khác nhau , đúng là thầy Ngọc khôn thiệt , sao không để mấy phần bài giảng lặp đó mà luyện tập nâng cao các vấn đề đó hay làm một chủ đề khác mà lại lặp lại như vậy , hai lần còn dễ hiểu đằng này là cả 3 lần ! chưa từng có tiền lệ ở hocmai....

T

truonghh

anh Ngọc vô đọc nha !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

T

trinhthai1994

Bạn ăn nói cho cẩn thận, và nên tôn trọng giáo viên khi nói. khoá thầy ngọc dạy Kiến thức rất lớn,thầy có sắp xếp lặp lại như thế là chuyện bình thường, chủ yếu tổng hợp lại các phương pháp giải trong giai đoạn cuối, để học sinh tổng hợp.Bạn nói thầy khôn là nghĩa gì?.Qua đây em mong thầy ngọc trong thời gian tới có thể truyền đạt thêm những kĩ năng , mẹo giải bài trong khoá đảm bảo, và có thể thì hãy tăng số lượng đề luyện cho chúng em, em rất thich học thầy ngọc, thầy là người dạy hoá hay nhất mà em từng được học, tuy nhiên do học mãi lên giờ không được nghe bài khoá luyện đề của thầy.Mong thời gian tới thầy sẽ đẩy nhanh tiến độ bài giảng và đem lai cho chúng em những kiến thức hữu ích nhât.

G

giapvantuan94

Thầy Ngọc là số 1 trên hocmai.vn vì học sinh đó bạn ạ. Tớ có thể thấy tâm huyết của thầy trong từng bài giảng. :)

H

hocmai.diendan

Chào các em!

Thông tin các em phản ánh, Hocmai.vn sẽ rà soát và xử lý trong ngày thứ 2 nếu những thông tin các em cung cấp là chính xác!

Tuy nhiên BQT lưu ý:
- Đây là khu vực góp ý. Tất cả các bài viết đều phải viết trên tinh thần xây dựng và góp ý, không gây căng thẳng, bức xúc cho thành viên.
- Tất cả mọi việc đều có phương án giải quyết. Đọc tiêu đề bài viết của em, BQT diễn đàn thấy em đang cố gắng tạo sự căng thẳng và làm mất uy tín, thương hiệu của Hocmai.vn.

Em lưu ý để tránh bị xử lý kỷ luật nhé!

H

hocmai.cskh

khóa đảm bảo thầy Ngọc sao ăn gian quá vậy ! mấy bài như bảo toàn e , bảo toàn nguyên tố , trung bình , đường chéo ,,.. bị lặp lại đến ba lần ở ba giai đoạn khác nhau , đúng là thầy Ngọc khôn thiệt , sao không để mấy phần bài giảng lặp đó mà luyện tập nâng cao các vấn đề đó hay làm một chủ đề khác mà lại lặp lại như vậy , hai lần còn dễ hiểu đằng này là cả 3 lần ! chưa từng có tiền lệ ở hocmai....
Chào em!

Cảm ơn em đã góp ý cho khóa Luyện thi đại học đảm bảo môn Hóa của thầy Vũ Khắc Ngọc. Tuy nhiên Hocmai.vn đề nghị em sử dụng các từ ngữ đúng mực, góp ý với giáo viên với tư cách là người học sinh, đang theo học kiến thức của thầy. Hocmai.vn sẽ cảnh cáo em nếu vi phạm ở lần tiếp theo.

Một trong những phương pháp giảng dạy của thầy Ngọc là luôn hệ thống, tập hợp lại các nhóm kiến thức liên quan đến nhau, chính vì thế, các bài giảng về phương pháp đường chéo, phương pháp trung bình được lặp lại ở phần Vô cơ lẫn Hữu cơ. Hiện tại các bài giảng về 2 phương pháp này cũng được lặp lại ở giai đoạn 5 nằm giúp các em hệ thống, xâu chuỗi được kiến thức.

Tuy nhiên các bài giảng đó được đưa vào giai đoạn 5 hoàn toàn là tự động, không có lịch học (nên không có chuyện là khóa học bị kéo dài), bắt đầu từ bài giảng số 07 là các bài mới, có lịch học dự kiến.

Thêm một lưu ý rằng khóa học này luôn được thầy Ngọc bổ sung thêm các bài giảng mới so với số lượng bài giảng dự kiến ban đầu khi mới mở khóa này, nên các em được hưởng lợi ích từ sự nhiệt tình quan tâm của thầy Ngọc và Hocmai.vn.

Chúc em học tốt!

BQT diễn đàn xin phép được khóa topic này lại. Thân mến.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom