Hỏi-Đáp HỌC TIẾNG ANH

Kim Ngânn

Học sinh chăm học
Thành viên
22 Tháng chín 2021
301
293
66
TP Hồ Chí Minh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em chào anh chị ạ. Cho em hỏi cách nào học hiệu quả TA không ạ ? Em có coi nhiều cách trên youtube nhưng bây giờ em không biết phải học từ đâu ạ. Em thì nắm được các kiến thức cơ bản. Nhưng từ lúc lên 11 tới giờ chỉ lo học mấy môn xã hội bỏ bê TA. Nên giờ bắt đầu ôn lại để thi HK với cũng chuẩn bị cho thi THPT năm sau thì thấy khá khoai ạ, thấy không có hiệu quả vào việc có thêm kiến thức mà em toàn phải xem đáp án thì mới biết làm câu đó :(, em không biết bắt đầu từ đâu học để hiệu quả ạ. Anh chị chia sẻ giúp em với ạ. Em cảm ơn ạ.

• Love
Reactions: Marcco

Marcco

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
30 Tháng sáu 2022
397
1,273
116
Nghệ An
Nghệ An
Em chào anh chị ạ. Cho em hỏi cách nào học hiệu quả TA không ạ ? Em có coi nhiều cách trên youtube nhưng bây giờ em không biết phải học từ đâu ạ. Em thì nắm được các kiến thức cơ bản. Nhưng từ lúc lên 11 tới giờ chỉ lo học mấy môn xã hội bỏ bê TA. Nên giờ bắt đầu ôn lại để thi HK với cũng chuẩn bị cho thi THPT năm sau thì thấy khá khoai ạ, thấy không có hiệu quả vào việc có thêm kiến thức mà em toàn phải xem đáp án thì mới biết làm câu đó :(, em không biết bắt đầu từ đâu học để hiệu quả ạ. Anh chị chia sẻ giúp em với ạ. Em cảm ơn ạ.
Kim NgânnAnh hồi lớp 9 cũng dốt anh lắm=(( nhưng hè lên 10 thì anh có học cô trang anh khoá chuyên đề 7, thật sự hết hè a lên một trình mới luôn ấy, cô hướng dẫn nhiệt tình từng bài, từng câu một chứ ko kiểu bài này dễ nên bỏ qua đâu! em tham khảo học thử cô nhé, theo dõi fanpage của cô thì cô cũng có dạy free ấy chúc e học tốt TA nhé^-^

Top Bottom