học phí

N

nhanhau300

L

love_ktqd

T

tung_vov77

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thé là thê nào !!!???!

sao Hocmai im ru zậy ?????????????
Hocmai hãy cho em biết, như thê đi ạ . Em hoc sinh lớp 13 rồi ! Hay là áp dụng đối với khóa của thấy mà năm ngoái đã dạy rồi !!!!!!!! đc ko hocmai ơi ???! Còn thầy mới thì thôi, ko có hình thức này !!!!!

H

hocmai.cskh

Chào các em,
Cảm ơn các em đã tin tưởng sử dụng, sản phẩm và dịch vụ Hocmai.vn.
Giai đoạn đầu năm học, như kinh nghiệm của Hocmai.vn, các thầy cô và học sinh đã từng tham gia học tại Hocmai.vn, để có kết quả học tập tốt thì học sinh cần có kế hoạch học tập theo 1 quá trình, và với mục tiêu mang lại chương trình học có hiệu quả cao nhất Hocmai.vn hướng học sinh tham gia học theo lộ trình và tham gia trọn gói khóa học trong lộ trình. Vì vậy trong giai đoạn này, Hocmai.vn chưa có hình thức học từng bài giảng cho khóa LTĐH, mà học sinh nên tham gia trọn gói khóa học để có kết quả học tốt nhất. Trong các giai đoạn sau Hocmai.vn dự kiến sẽ có hình thức học từng bài giảng.
Về việc học phí của một số khóa học năm nay nhiều hơn so với năm trước là do số lượng bài giảng trong cac khóa học đó được thầy cô cập nhật thêm nên có số bài giảng nhiều hơn năm học trước vì vậy học phí trong khóa học cũng tăng lên.
Chúc các em học tập tốt, có những giờ học vui vẻ, hiệu quả cùng Hocmai.vn!

D

daogiagia

dm, chưa học cái gì mà đã vòi tiền, ********* định tổ chức băng cướp hóc sinh hả, dạy thì như *** mà cũng đòi nhận thêm tiền!!!

Top Bottom