học mãi nên cập nhật nội dung

B

banhuyentrang123

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em xin góp ý cho học mãi là nên cập nhật thêm nội dung theo chương trình mới của sách giáo khoa ở các môn em thấy nó còn thiếu lắm mà năm nay là chương trình cải cách mà nó áp dụng vào thi cử của bọn em
em ví dụ như môn toán thiếu phần số phức ...
mong nhận được hồi âm của admin

T

tranquang

em xin góp ý cho học mãi là nên cập nhật thêm nội dung theo chương trình mới của sách giáo khoa ở các môn em thấy nó còn thiếu lắm mà năm nay là chương trình cải cách mà nó áp dụng vào thi cử của bọn em
em ví dụ như môn toán thiếu phần số phức ...
mong nhận được hồi âm của admin

Chào em,
Hiện tại các thầy cô của Hocmai.vn đã bổ sung câu hỏi về nội dung theo chương trình mới rồi đó! Các đề thi về những bài mới trong SGK ở các môn đều đã có.

Còn về bài giảng thì chưa thể bổ sung kịp vì vấn đề thời gian. Chắc chắn trong thời gian tới sẽ có để phục vụ các em!

B

banhuyentrang123

em hy vọng là nhanh vì bọn em đang ôn tập nên cần có bài giảng và bài kiểm tra để ôn tập

P

pk_ngocanh

em có thêm 1 ý kiến ạ
em thấy topic toán có thêm toán 5, tại sao văn lại không có văn 5 , hơn nữa em nghĩ trong tương lai hocmai nên có các chuyên mục dành cho lớp 5 như mục Khoa Học , Tự nhiên và xã hội , ...

Top Bottom