Học mãi có hoàn lại tiền không ?

C

chipi_v

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Theo em đc biết thì mỗi bài giảng của các khóa luyện thi ĐH cũng như luyện thi ĐH đảm bảo hay giải đề đều có mức giá từ 10 - 15 000 đ / bài giảng. Mỗi học sinh muốn học 1 lần thì trừ tiền tương ứng. Nhưng với những bạn đăng kí trọn gói các khóa trên em xin nêu VD
_ Luyện giải đề Toán thầy Lê Bá Trần Phương ; tính đến giờ phút này còn 5 bài giảng nữa chưa đc đưa lên, khóa luyện giải đề Thầy Hùng cũng còn khoảng ngần đó. Khóa thầy Ngọc thì bị cắt mất 3 bài mà theo đề cương ban đầu đáng lẽ ra phải có. Nếu giả sử ngay ngày mai hocmai hoàn thành toàn bộ các khóa đó tức là em cũng như các bạn phải thức đêm và làm cả ngày mới giải quyết xong, và như vậy là điều hoàn toàn vô lý chắc chắn phản tác dụng. Như vậy là việc hoàn thành xong các khóa trọn gói của hocmai là điều bất khả thi tính cho đến lúc này.
Vậy cho em hỏi, sau khi bế giảng em và các bạn có được hoàn lại tiền cho những bài hocmai đã không thực hiện đúng cam kết về thời gian được không ạ ? Điều gì cũng có 2 mặt, hợp đồng nào cũng có đối tác sự cam kết từ 2 phía luôn đi cùng với trách nhiệm khi không hoàn thành, cũng như học sinh không học hết các bài giảng thì không đc hoàn lại tiền nếu trượt. Vậy em mong hocmai sẽ suy nghĩ điều này để đảm bảo quyền lợi của chúng em.
Xin cám ơn !

Top Bottom