Học mãi cho em hỏi 1 tiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

N

nammoadida

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Dạo này em thấy hình như học mãi không mặn mà chăm chút cho khóa luyện đề thì phải, môn lí của thầy Hùng, thì không thấy ra thêm bài giảng nữa, môn hóa của thầy Sơn thì, ặc tài liệu một đằng chữa đề 1 lẻo , tòan câu không có trong tài liêu. cho em hỏi , tại sao vậy, tại sao thế********************************************************************************************************************************************???

H

hocmai.dangviethung

Hi em, thầy xin lỗi về sự chậm trễ trong việc ghi hình khóa luyện đề. Thời gian gần đây thày đang cố gắng quay xong nốt các bài ôn tập trong khóa luyện thi. Trong tuần tới thầy gấp rút quay các bài giảng tiếp cho khóa luyện đề, đảm bảo một tuần 3 - 4 bài giảng chữa đề. Vấn đề chậm trễ này là do thời gian của thầy chưa đáp ứng được hết lịch quay, mong các em thông cảm cho thầy nhé!

D

duynhana1

Hi em, thầy xin lỗi về sự chậm trễ trong việc ghi hình khóa luyện đề. Thời gian gần đây thày đang cố gắng quay xong nốt các bài ôn tập trong khóa luyện thi. Trong tuần tới thầy gấp rút quay các bài giảng tiếp cho khóa luyện đề, đảm bảo một tuần 3 - 4 bài giảng chữa đề. Vấn đề chậm trễ này là do thời gian của thầy chưa đáp ứng được hết lịch quay, mong các em thông cảm cho thầy nhé!
Thầy ơi, thời gian không còn nhiều nữa, giải 1, 2 cái đề nữa thì em nghĩ cũng không được bao nhiêu nữa ạ. Em nghĩ thầy nên quay 1, 2 bài giảng tổng kết các lý thuyết, CT trọng tâm cho các bạn ý đi thầy :D

H

hocmai.cskh

Chào các em, thời gian qua thầy Hùng tập trung vào khóa luyện thi ĐH để hoàn tất khóa học giúp các em yên tâm học tập, từ tuần này, thầy sẽ chuyên tâm hơn cho khóa luyện đề để kịp theo lịch cập nhật bài giảng dự kiến, các em cùng thông cảm cho thầy và Hocmai.vn nhé, chúc các em học tốt.

N

nammoadida

kakaka. dù sao em vân cám ơn học mãi dù sao , học mãi giúp cho em 1 lượng kiến thức khá chắc, cám ơn thầy Hùng, kakkaka

Top Bottom