Học mà chơi – chơi mà học

M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Học, học và học... những phép toán, sự kiện lịch sử, phản ứng hóa học,... vẫn luôn làm bạn cảm thấy đau đầu và căng thẳng khi ngồi học quá nhiều. Nhưng chúng mình không thể rời xa cái bàn học để đi chơi đâu đó. Vậy làm sao để có thể cân bằng giữa việc học hành và có những giây phút giải lao bổ ích?

http://giailao.hocmai.vn: Giúp bạn có thêm những giây phút giải lao thú vị sau những giờ học căng thẳng!

Các bạn muốn thật sự thoải mái sau những giờ học căng thẳng, http://giailao.hocmai.vn là một địa chỉ hữu ích cho bạn đấy.

Chúng mình hãy cùng nhau khám phá chuyên mục này nhé!

Cẩm nang cuộc sống là những câu chuyện ý nghĩa, những tình huống tuổi teen chúng mình thường gặp...

Góc âm nhạc nơi bạn hòa mình vào không khí sôi động của những bữa tiệc âm nhạc và cập nhật những thông tin hot nhất trong làn sóng âm nhạc mới trong nước và quốc tế.

Thời trang - bạn có thể tìm thấy cho mình một gu ăn mặc rất cá tính và chiêm ngưỡng những bộ sưu tập mới nhất. Bạn hoàn toàn có thể bắt nhịp với phong cách hiện đại mà vẫn trẻ trung năng động... Chà! Thật thú vị phải không? Cơ hội làm đẹp cho chính mình đấy.

Để có một thư viện sách mà không cần phải mất công phải đi đâu xa, bạn cũng có thể click ngay vào Sách hay. Tại đây, bạn có thêm thông tin về những quyển sách không chỉ nổi tiếng được đông đảo teen nhà mình tìm đọc. Hơn hết, bạn được tiếp cận những giá trị văn hóa khác nhau, được mở rộng vốn hiểu biết... Hòa mình vào trào lưu đọc sách chung cùng bè bạn thế giới.

Thông tin về những trận cầu đinh nổi tiếng, những đường bóng đẹp, những khoảnh khắc khó quên trên các đường đua... sẽ liên tục được cập nhật trong Thể thao.

Bói vui một tí cũng khá là thú vị để tự khám phá mình.

Các ngôi sao trong nước và thế giới vẫn luôn khiến các bạn quan tâm. Chuyện hậu trường, những bộ phim ăn khách, phim sắp ra mắt...chẳng cần đi đâu xa bạn cũng nắm trong lòng bàn tay. Đó là Điện ảnh.

Và còn rất nhiều chuyên mục thú vị, bổ ích: làm đẹp, chơi blog, khám phá thế giới... sẽ giúp bạn trở thành teen năng động, thông minh.

Còn chần chừ gì nữa mà bạn chưa sẵn sàng để đón nhận những thông tin này. Học mà chơi – chơi mà học.

Chúng mình cùng khám phá nhé.

K

ke0mut

anh oy. giailao hok có mục nghe nhạc onl ạh??????
với lại hok có phần đăng nhập, chơi game, đc highscore toàn phải ghi tên là "khách" thui:((

P

phuongvd

sao trang nhạc lại chẳng nghe được bài hát nhỉ. Chỉ thấy toàn tin tức thôi. Chán quá!

V

vanhaipro

mình thấy trang này rất hay, ngoài học tập có thể kiếm bạn đồng hương, bạn cùng sở thích hay lời tâm sự của mình mà

M

milokute

uk` đùng đấy nhưng nhoc' thj` chưa kiếm dc anh bạn đồng hương nèo cả ?! :(

S

sillypiggy

Mọi người ơi :)]
Mình vừa mới biết là sắp có 1 cuộc thi Olympic dành cho h/s THCS và THPT đó hay ko B-)
Nhưng mình ko biết là khi nào tổ chức :((
Ai biết thì nói cho mình nha :-B
Cảm ơn trước nha

T

thuki_ams

Đó là cuộc thi Olympic Hà Nội - Amsterdam
Trên diễn đàn có thể lệ đấy
Bạn chú ý nhé
Vì sắp đến ngày thi vòng 1 rùi

Top Bottom