Hóa học - thầy Vũ Khắc Ngọc bị lỗi Video

L

ldc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

So sánh và thử đáp án
Video số 6 Lý thuyết bị lỗi mất âm thanh từ đoạn 10:31 đến cuối đoạn 12:23 , xin hocmai kiểm tra lại và sửa dùm, xin cám ơn.

H

hocmai.cskh

Chào em!

Cảm ơn em đã dành sự quan tâm cho khóa LTĐB môn Hóa của thầy Vũ Khắc Ngọc.

Theo như phản ánh của em, Hocmai.vn đã tiến hành kiểm tra phần video Ví dụ 6,7 trong So sánh và thử đáp án của bài giảng Một số phương pháp tư duy đặc trưng và đặc biệt để giải đề thi Đại học - Cao đẳng (phần 2), thì không thấy mất đoạn âm thanh từ mốc 10:20 - 13:00.

Em vui lòng kiểm tra lại và báo cho Hocmai.vn nếu em vẫn không nghe thấy nhé.

Chúc em học tốt!

L

ldc

Chắc anh kiểm tra nhầm phần video rồi, video bi lỗi không phải là phần video Ví dụ 6,7 mà là video phần Lý thuyết, phần này video chỉ đến 12:30 là hết bài. Đoạn mất âm thanh bắt đầu từ 10:31 trở về sau, còn trước 10:31 vẫn có âm thanh bình thường.

H

hocmai.cskh

Hocmai.vn đã kiểm tra đoạn video trên thì đúng là bị mất âm thanh trong khoảng thời gian em báo lại.

Hocmai.vn sẽ tiến hành xử lí và báo lại với em trong 1-2 ngày tới.

Cảm ơn em nhé!

H

hoanby

Thầy giáo thi thoảng viết nhầm số đáp án trả lời có lúc 2 câu C liền

H

hocmai.cskh

Chắc anh kiểm tra nhầm phần video rồi, video bi lỗi không phải là phần video Ví dụ 6,7 mà là video phần Lý thuyết, phần này video chỉ đến 12:30 là hết bài. Đoạn mất âm thanh bắt đầu từ 10:31 trở về sau, còn trước 10:31 vẫn có âm thanh bình thường.
Chào em!

Hocmai.vn đã xử lí xong phần bài giảng bị mất âm thanh trong khóa LTĐB môn Hóa của thầy Ngọc rồi nhé, em vui lòng vào kiểm tra lại.

Hocmai.vn chân thành xin lỗi em vì sơ xuất này.

Chúc em học tốt!

Top Bottom