HMF Confess HMF Confession 313: Mừng sinh nhật

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[12/08/2020 20:09:25]
"Alo anh!"
"Anh có đang nghe máy không?"
" Em xin lỗi... xin lỗi mọi thứ! Xin lỗi vì từng làm anh buồn phiền khi em khóc. Xin lỗi đã từng làm anh lo lắng. Xin lỗi vì đã lỡ yêu anh.
Và cuối cùng cảm ơn tất cả những lần tha thứ đó. Cái em cần ở anh là sự bao dung và chung thủy. Và anh đã làm em cảm thấy là đủ.
Em cảm ơn anh rất rất nhiều!
Cảm ơn sự an ủi, sự che chở, quan tâm, lo lắng, động viên, khích lệ, gìn giữ, thấu hiểu chỉ qua lời nói, qua từng nụ hôn, qua ánh mắt và cả nụ cười.
Anh an ủi em khi em buồn. Che chở em qua những câu chuyện em kể, anh kể. Quan tâm em khi em đau ốm. Lo lắng cho em khi cả ngày face em không sáng đèn. Động viên em khi em cảm thấy ngục ngã và thất bại. Khích lệ em bằng cách nhăn nhó mặt mũi, lè lưỡi nhe răng.
Làm em vụng cười khi thấy anh ăn nguyên một cốc bơ thật bự, trong khi em thèm, bụng kêu ò ò. Gìn giữ những kỉ niệm, lá thư, món quà của chính ta. Thấu hiểu em qua những lần giận giữ, mặc kệ và tắt vội cuộc gọi khi đang dang dở vài ba phút đầu.
Em tự thấy rất mình thật tài giỏi khi quen một chàng trai như anh! Giỏi giang và cũng tốt với người yêu. Còn đối người khác thì... còn hơi cọc đấy chàng trai. =.=
Muốn được yêu mến không chỉ nữ mà nam thì vẫn nên hòa nhã đê! Như khi em phân tích với anh về Trường Vũ.
------ Suy nghĩ đi suy nghĩ mãi, vẫn chẳng biết cái này anh sẽ nhận khi nào.
Nhưng cũng phải nói lời : Chúc mừng sinh nhật! 14-8 đúng không?
Đúng rồi còn gì! :\
Nay em không có quà tặng anh rồi. Sau này em tặng bù nhen. Còn anh thì không có vụ bù đâu. Vì những cái anh bù cũng hơi sợ ế.
Vd: chạy ào tới kiss người ta. ( no no no đừng tặng bù vậy). Em thì được chứ anh thì no no no.
Sợ bỏ chạy mất :(.
Ngày 14 - 8 sinh nhật anh, và ngày 15-8 là lần đầu em biết anh, là lần anh phạt em spam, cũng là lần đầu tiên ta chào hỏi để rồi thích, thương, yêu.
Một năm quen nhau rồi ớ.
Đúng không ?
----- I love you!
@trà nguyễn hữu nghĩa

#Quân: Happy Birthday to you nha!
Chúc anh năm tuổi mới nhiều may mắn, công thành danh toại và tiếp tục bồi đắp mối tình với chị nhà nha! :0

Confe này em đăng muộn trùng ngày sinh nhật anh luôn!
Công nhận hên thật :)
Ý nghĩa tăng gấp đôi!
----
Tặng anh :)

--------------------------------------------------
Dạo này ít confe quá :( Các bạn tích cực gửi confe lên nha vì Confessions luôn hoạt động kể cả ngày lễ lần ngày thường đi học :))
[01/09/2020 11:59:51]
Chúc THỌ bé yêu của chị.
" Cuộc sống đâu phải phim ảnh. Đâu nhiều những lần không hẹn mà gặp".
Không biết chúng ta quen biết nhau từ lúc nào bé nhỉ, chị chỉ nhớ chúng ta quen biết nhau được gần hai năm rồi, nhanh thật đúng không em.
Bé luôn động viên và trò chuyện với chị rất nhiều, đôi khi còn nhõng nhẽo chị nữa mặc dù là em học 11 rồi :D Chị nhớ năm ngoái chị thi ĐH bé đã luôn luôn ở bên chị cổ vũ cho chị rất nhiều, nói sao cho hết được.
Chỉ biết cảm ơn em rất rất nhiều. Nói đến đây thì chắc em biết chị là ai rồi đúng không?
Với bộ não cá vàng của chị thì chị không nhớ chính xác ngày sinh của em, chị chỉ nhớ là trước 10/9 thôi
( không biết đúng không nữa)
Nhân dịp mừng thọ em tròn 17 tuổi không biết chúc gì hơn.
Chúc em hay ăn chóng lớn, sống lâu trăm tuổi nhá :D .
Đùa vậy thôi. Nhân dịp sinh nhật em (4/9 thì phải kkk) chúc bé iu của chị ngày càng học giỏi hơn, chúc em tuổi mới
Tươi như hoa thiên lý
Khỏe như đá kim cương
Sức mạng rắn phi thường
Vượt qua được mọi khó khăn vất vả.
HAPPY BIRTHDAY ♡♡♡

@landghost
#Quân: Wow. Happy Birthday to you nha! :rongcon28
(Theo yêu cầu người gửi là gửi vào hôm nay :) )

-------------------------------------------------------
VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: SẼ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

Dạo này ít confe quá :( Các bạn tích cực gửi confe lên nha vì Confessions luôn hoạt động kể cả ngày lễ lần ngày thường đi học
Hổng có confe là mình buồn đó :rongcon21

Last edited by a moderator:

trà nguyễn hữu nghĩa

Cựu Mod Vật Lí |Cây bút Thơ|Thần tượng VH
Thành viên
14 Tháng năm 2017
3,974
7,619
744
21
Phú Yên
Trường THPT Lương Văn Chánh
"Alo anh!"
" Em xin lỗi... xin lỗi mọi thứ! Xin lỗi vì từng làm anh buồn phiền khi em khóc. Xin lỗi đã từng làm anh lo lắng. Xin lỗi vì đã lỡ yêu anh.
Và cuối cùng cảm ơn tất cả những lần tha thứ đó. Cái em cần ở anh là sự bao dung và chung thủy. Và anh đã làm em cảm thấy là đủ.
Cảm ơn sự an ủi, sự che chở, quan tâm, lo lắng, động viên, khích lệ, gìn giữ, thấu hiểu chỉ qua lời nói, qua từng nụ hôn, qua ánh mắt và cả nụ cười.
Anh an ủi em khi em buồn. Che chở em qua những câu chuyện em kể, anh kể. Quan tâm em khi em đau ốm. Lo lắng cho em khi cả ngày face em không sáng đèn. Động viên em khi em cảm thấy ngục ngã và thất bại. Khích lệ em bằng cách nhăn nhó mặt mũi, lè lưỡi nhe răng.
Làm em vụng cười khi thấy anh ăn nguyên một cốc bơ thật bự, trong khi em thèm, bụng kêu ò ò. Gìn giữ những kỉ niệm, lá thư, món quà của chính ta. Thấu hiểu em qua những lần giận giữ, mặc kệ và tắt vội cuộc gọi khi đang dang dở vài ba phút đầu.
Em tự thấy rất mình thật tài giỏi khi quen một chàng trai như anh! Giỏi giang và cũng tốt với người yêu. Còn đối người khác thì... còn hơi cọc đấy chàng trai. =.=
Muốn được yêu mến không chỉ nữ mà nam thì vẫn nên hòa nhã đê! Như khi em phân tích với anh về Trường Vũ.
Nay em không có quà tặng anh rồi. Sau này em tặng bù nhen. Còn anh thì không có vụ bù đâu. Vì những cái anh bù cũng hơi sợ ế.
Vd: chạy ào tới kiss người ta. ( no no no đừng tặng bù vậy). Em thì được chứ anh thì no no no.
Ngày 14 - 8 sinh nhật anh, và ngày 15-8 là lần đầu em biết anh, là lần anh phạt em spam, cũng là lần đầu tiên ta chào hỏi để rồi thích, thương, yêu.
Một năm quen nhau rồi ớ.
Đúng không ?
----- I love you!
@trà nguyễn hữu nghĩa

Chúc anh năm tuổi mới nhiều may mắn, công thành danh toại và tiếp tục bồi đắp mối tình với chị nhà nha! :0

Ý nghĩa tăng gấp đôi!
----
View attachment 162029

VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Dạo này ít confe quá :( Các bạn tích cực gửi confe lên nha vì Confessions luôn hoạt động kể cả ngày lễ lần ngày thường đi học :))
Anh cảm ơn nha....Trùng hợp thật..chúc mừng đúng sinh nhật anh luôn nè. Thế mà anh còn tưởng có người quên ngày sinh nhật anh :p

• Like
Reactions: Pyrit and Elishuchi

Deathheart

Cựu TMod Vật Lí
Thành viên
18 Tháng năm 2018
1,535
2,868
411
Quảng Trị
THPT Đông Hà
"Alo anh!"
Một năm quen nhau rồi ớ.
Đúng không ?
----- I love you!
@trà nguyễn hữu nghĩa

Ý nghĩa tăng gấp đôi!
----
View attachment 162029

@Đắng! @trà nguyễn hữu nghĩa hai người bàn tán gì về em zậy == em có tội tềnh gì sao UwU

VânHà.D

Cựu TMod Cộng đồng|Cựu Phụ trách box "Sách"
HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
[01/09/2020 11:59:51]
Chúc THỌ bé yêu của chị.
" Cuộc sống đâu phải phim ảnh. Đâu nhiều những lần không hẹn mà gặp".
Không biết chúng ta quen biết nhau từ lúc nào bé nhỉ, chị chỉ nhớ chúng ta quen biết nhau được gần hai năm rồi, nhanh thật đúng không em.
Bé luôn động viên và trò chuyện với chị rất nhiều, đôi khi còn nhõng nhẽo chị nữa mặc dù là em học 11 rồi :D Chị nhớ năm ngoái chị thi ĐH bé đã luôn luôn ở bên chị cổ vũ cho chị rất nhiều, nói sao cho hết được.
Chỉ biết cảm ơn em rất rất nhiều. Nói đến đây thì chắc em biết chị là ai rồi đúng không?
Với bộ não cá vàng của chị thì chị không nhớ chính xác ngày sinh của em, chị chỉ nhớ là trước 10/9 thôi
( không biết đúng không nữa)
Nhân dịp mừng thọ em tròn 17 tuổi không biết chúc gì hơn.
Chúc em hay ăn chóng lớn, sống lâu trăm tuổi nhá :D .
Đùa vậy thôi. Nhân dịp sinh nhật em (4/9 thì phải kkk) chúc bé iu của chị ngày càng học giỏi hơn, chúc em tuổi mới
Tươi như hoa thiên lý
Khỏe như đá kim cương
Sức mạng rắn phi thường
Vượt qua được mọi khó khăn vất vả.
HAPPY BIRTHDAY ♡♡♡

@landghost
#Quân: Wow. Happy Birthday to you nha! :rongcon28
(Theo yêu cầu người gửi là gửi vào hôm nay :) )

-------------------------------------------------------

Dạo này ít confe quá :( Các bạn tích cực gửi confe lên nha vì Confessions luôn hoạt động kể cả ngày lễ lần ngày thường đi học
Hổng có confe là mình buồn đó :rongcon21

Ý. Mới 17 tuổi mà đã chúc thọ rồi sao??? :D
Thôi thì ké tý.
Happy birthaday @landghost
Chúc em tuổi mới có nhiều niềm vui hơn.

• Like
Reactions: minhloveftu

minhloveftu

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
15 Tháng một 2019
3,097
2,567
501
Quảng Trị
Trường Đời
Ôi em cảm ơn chị nhiều lắm, đọc mấy dòng đầu là nhận ra rồi, vui muốn khóc luôn nè. Tuy sinh nhật năm nay không có nhiều niềm vui nhưng em sẽ vượt qua.
Chúc chị có một năm học mới thành công mĩ mãn, nhớ cumback sớm chị nhé :)
Yêu chị nhiều <3
P/s: em mới 16 tuổi chứ chưa lên17 nhe :D

Top Bottom