HMF Confess HM Forum Confession #97

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

"Không biết cậu còn nhớ ko ? hôm nay đã là 13 ngày chúng ta xa nhau rồi , kể ra chúng ta quen nhau cũng đã 4months15days rồi nhỉ? .Cậu còn nhớ ? chắc tôi đang ảo tưởng . Là tôi kết thúc trước mà, tất cả là do tôi vậy mà tôi đang tin cậu vẫn nhớ tôi, thật buồn cười nhỉ?
Tôi ko thể đối mặt với cậu, tôi ko đủ can đảm cậu à. Phải. tôi ko đủ tư cách để nói chuyện với cậu nữa rồi.
Nhưng dù sao xin cậu đừng làm tôi phải bận tâm về cậu nữa, được chứ? Hãy sống thật với con người cậu. Chúc cậu đạt được ước mơ của mình. Tôi tin cậu sẽ làm được!
Nếu cậu còn ở đây. HM này. Nếu cậu thấy được cfs này. Thì chắc chắn chúng ta vẫn còn có duyên, nhưng ko đủ nợ để bên cạnh nhau. Lời hứa tôi đã hứa vs cậu, chắc ko thể giừ rồi. Xin lỗi.
Ngay từ đầu tôi đã nói rồi, khoảng cách địa lí xa như vậy ko lấy gì để đảm bảo cả cậu à!
Tôi sẽ ko làm phiền đến cậu nữa. Tạm biệt.
Gửi người con trai tôi đã từng tin tưởng nhất.
#1203 #2603 "

#Thy: đâu có phải chia tay là chấm dứt. Chia tay để giữ lại những cảm xúc ngọt ngào nhất cho chính mình :)

baochau1112

Cựu Phụ trách nhóm Văn | CN CLB Khu vườn ngôn từ
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Cho phép mk được gửi vài lời cho chủ cfs này ^^

Mk có 1 tình bạn onl đẹp lắm cậu ạ. Với 1 cậu bạn là cựu thành viên BQT rất chi là xuất sắc trên HMF này lun á. Bọn mk quen nhau thì cũng gần đc 1 năm rồi :) Một khoảng thời gian ko dài nhưng đủ để 2 đứa có những khung bậc cảm xúc rất riêng ở đây, có những ấn tượng và kỉ niệm đáng nhớ bên nhau. Và rồi, cũng có một số rắc rối xảy ra và tình bạn của 2 đứa mk cũng rạn nứt. Và chính mk đã chấp nhận đặt dấu chấm cho những rắc rối đó bằng cách paste câu chuyện tình bạn onl 1 thời gian đó ^^
Cho nên lúc này đây, mk hiểu cảm giác và suy nghĩ của cậu :)

Nếu cho mk lựa chọn lại, mk vẫn sẽ làm vậy. Mk ko quên cậu ấy. Và cậu ấy cx vậy. Ko 1 chút ảo tưởng đâu. Vì cả hai đều trọn vẹn những cảm xúc vui vẻ, ngây ngô lắm tinh quái như phút ban đầu. Mk tin là ở trong cậu ấy, cậu vẫn chiếm 1 vị trí ... có thể ko bằng những ng bạn thật nhưng vẫn là 1 người bạn onl cậu ấy rất tin tưởng :) Hãy trở lại làm bạn của nhau đi cậu ^^ Duyên nợ chỉ là 1 khái niệm, là 1 cách ngụy biện cho sai lầm cảm xúc trong quá khứ thôi! Tin mk đi, bắt đầu lại và cậu sẽ thấy mọi thứ thật tuyệt vời ^^

Top Bottom