HMF Confess HM Forum Confession #104

HMF Confession

HOCMAI Forum Confess
Cu li diễn đàn
7 Tháng tư 2017
168
1,146
131
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

"Thích 1 người đôi khi chỉ là một cảm giác. Đúng cảm giác đó ngọt ngào làm sao, lãng mạn làm sao!
Nhưng khi nhận ra người đối phương thích ko phải là mình mà là 1 ng bạn, 1 ng luôn là kỳ phùng địch thủ của mình. Cảm giác đó mới đau làm sao....
Lắm lúc, tôi ước bản thân mình là 1 hòn đá vô cảm để ko cảm nhận cái cảm giác đau đớn tột cùng ấy nhưng lắm lúc tôi lại nghĩ đó là 1 cách hay ... để tôi nhận ra cuộc sống này ko phải là màu hồng của hạnh phúc, đơn giản đó là màu xanh của hy vọng và cũng là màu trắng của sự tịnh tâm.
Tôi sắp phải vượt vũ môn rồi, Nghĩ đến cậu ấy ko phải là cách để tôi có thể làm bài thi đại học 1 cách thật tốt. Nhưng chắc chắn khi nghĩ về việc tôi thua 1 cô gái để bị ngta phớt lờ thì cảm giác ấy ko thể chấp nhận đc. Do đó tôi sẽ học để ko phải chấp nhận sự thật rằng vì thua mà tôi sẽ phải mất đi người tôi yêu =)) "

#Thy: Hãy cố lên!!! Phải hơn cô gái kia để không bị phớt lờ nữa. ^^ kỳ thi đại học ở phía trước, hãy ôn tập và làm bài tốt em nha.
Chúc em luôn ĐỦ!!!

Top Bottom