Hình không gian của thầy Khải

C

chicken_fun

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào ban quản trị em có đôi lời muốn nói. Em có đăng kí khoá luyện thi đảm bảo em đang học đến phần hình không gian ạ. Trong luc học thì em thấy có chút vấn đề đó là khi học hình thì người quay lại bài giảng không quay lại phần hình thầy vẽ và cũng đã cắt phần thầy hướng dẫn cách vễ hình. Theo em thấy như thế không ổn và rất khó cho em nắm bài giống như việc ăn cơm mà không có đũa vậy. Mong ban quản trị xem xét gửi lời nhắn này của em tới ban biên tập video học. Em xin chân thành cảm ơn ạ.

T

themen93

làm chi dễ rứa bạn !!! mấy video này quay lâu rồi bạn ơi có khi là năm ngoái kia đó chứ làm gì mà tua lại được để mà bổ xung chứ !!! thôi đành ăn bốc nhé bạn !!!hihi...

H

hocmai.cskh

Chào ban quản trị em có đôi lời muốn nói. Em có đăng kí khoá luyện thi đảm bảo em đang học đến phần hình không gian ạ. Trong luc học thì em thấy có chút vấn đề đó là khi học hình thì người quay lại bài giảng không quay lại phần hình thầy vẽ và cũng đã cắt phần thầy hướng dẫn cách vễ hình. Theo em thấy như thế không ổn và rất khó cho em nắm bài giống như việc ăn cơm mà không có đũa vậy. Mong ban quản trị xem xét gửi lời nhắn này của em tới ban biên tập video học. Em xin chân thành cảm ơn ạ.
Chào em :)

Cảm ơn em đã góp ý cho Hocmai.vn về khóa LTĐB môn Toán của thầy Khải.

Em có thể vui lòng cung cấp cho Hocmai.vn những đoạn bài giảng bị thiếu hình vẽ được chứ ạ? Chúng tôi sẽ tiến hành kiểm tra và tiến hành xử lí nhằm cung cấp cho các em những bài giảng có chất lượng tốt nhất.

Hocmai.vn rất hi vọng nhận được hồi đáp của em và các bạn khác nhằm khắc phục những mặt thiếu sót của khóa thầy Khải.

Chúc em học tốt và thi đỗ!

Thân mến.

C

chicken_fun

@hocmai.cskh: là bài đầu tiên của phần hình học không gian ạ.
vì em mới học đến bài đầu bị như thế nên phần sau em không học nữa ạ

H

hocmai.cskh

@hocmai.cskh: là bài đầu tiên của phần hình học không gian ạ.
vì em mới học đến bài đầu bị như thế nên phần sau em không học nữa ạ
Chào em!

Cảm ơn em đã chia sẻ thông tin trên, Hocmai.vn sẽ tiến hành kiểm tra lại chuyên đề hình học trong khóa LTĐB môn Toán của thầy Khải.

Chúc em học tốt.

Thân mến.

Top Bottom